Chi hội E mới lấy morning 2013 bản sport full option có thắc mắc mong các cụ giúp đỡ

huybin89

Xe hơi
Chào các cụ. E mới lấy morning 2013 bản sport full option mà còn gà quá e có mấy câu hỏi mong các cụ chỉ giáo.
1. Bản sport 2013 hơn bản thường những gì?
2. E nghe nói cái star/stop sử dụng smartkey từ xa có thể nổ dc máy trước khi lên xe( mùa hè nổ máy trước để điều hoà bật lạnh xe trước) nhưng k biết dùng thế nào?
3. E mới lấy xe muốn đi bảo dưỡng thay dầu các kiểu và kiểm tra tổng thể thì ra đâu uy tín và giá cả phải chăng?
4. Nếu có các cụ cho e xin file hướng dẫn full các tính năng của dòng này để e làm công tác nghiên cứu ^^!
5. Màn hình xe e toàn tiếng hàn chắc là màn zin của morning nhập vậy có cách nào chuyển về tiếng anh hoặc việt dc k? Màn hình này có cách nào unlock để sử dụng đc cái tính năng vốn có tại hàn mà ở Việt Nam ko dùng dc k?
6. Loa zin theo xe nghe chán quá ko có bass e muốn tậu thêm 1 cục bass nữa có lắp dc với màn hình của xe e ko và các loa nhỏ có cần phải thay loại khác k? E hay nghe nhạc trẻ và dj ạ
7. Gương chiếu hậu ở giữa xe e là gương gì mà e thấy có điện đi vào, ấn vào nút thì nó nói tiếng hàn chả hiểu gì. E muốn tận dụng gương này làm camera lùi còn màn hình lắp thêm camera để hiển thị camera đằng trước có được ko?
Xin chân thành cảm ơn các cụ và chúc các cụ may mắn trên từng đoạn đường ạ!
Quên chưa hỏi cụ? Cụ lấy bản nhập 2013 full kịch này giá bao nhiêu đó ợ?

Phuong.Duy087

Xe tải

458tr cụ ạ. Bản Sport full kịch xe còn mới nguyên cụ ạ. Chiều qua đi bảo dưỡng thợ hãng cứ khen mãi thôi :) .
con e thiếu mất

cửa nóc nên ko full kịch như xe cụ..có cụ nào ưng e để lại cho giá nét căng.đang muốn lên new ranger quá

vietduy1907

Xe hơi
1. Bản sport hơn bản thường như cụ trên nói cùng với số túi khí, điều hòa tự động, cửa sổ trời, bảng đồng hồ digital
2. Smartkey zin ko thể khơi động dc xe,
3. Mới lấy xe cụ cứ vác ra hãng check lọ chai, ktra tổng thể xem phải thay gì ko, theo e dự xe cụ 2013 chắc cũng ko phải thay gì đâu, tùy theo số km mà làm bảo dưỡng thôi, có chăng ktra lại dầu phanh, dầu máy, dầu số, nước làm mát
4.cụ để mail lại tui gửi cho cụ file hướng dẫn nhưng bằng english nhé
5. Màn hình unlock được nhưng cụ phải có kỹ năng it mới làm dc ko lại đi tong, trên này có cụ đã hướng dẫn tỉ mỉ đấy, e thì e hem có chơi, thích thì thay cái màn khác thôi
6. Loa thì vô cùng, tai e tai trâu nên cứ vậy nghe fm thôi :)
7.cái gương hậu xổ tràng tiếng hàn nó chả có chức năng gì đối với bên vn, nghe đồn nó liên quan gì đó đến dg bộ bên hàn, e ko nhớ rõ, cuk muốn tắt thì giữ phím nguồn 5s là tắt luôn. Lắp cam thì tùy nhu cầu của cụ, cụ muốn nắp trên nóc cũng dc :)
cụ thật là am hiểu :)

kiahungoanh

Đi bộ
CU nam89thaiha@gmail.com OI cho em xin sdt voi em cung lam dt cung nghe voi cu đay co gi em nho cu chi giao ah .em tên hưng đang kinh doanh dien thoia o 153 phung khoang trung văn nam từ liêm ha 0983872886

duyanh2405

Xe hơi

458tr cụ ạ. Bản Sport full kịch xe còn mới nguyên cụ ạ. Chiều qua đi bảo dưỡng thợ hãng cứ khen mãi thôi :) .
con xe cụ đi ít nhỉ.Cụ cho em hỏi cụ mua 358tr là cả đăng kí ạ?cụ mua xe ở đâu vậy ạ?