Chi hội E mới lấy morning 2013 bản sport full option có thắc mắc mong các cụ giúp đỡ

MạnhĐược

Xe tải
E nhận đặt mornig 5 chỗ theo yêu cầu (đời, màu sắc) trực tiếp từ Hàn các cụ nhé, sau 10 ngày có xe, xe không như ý trả lại em. Ngoài ra hàng tuần có xe về e bán sẵn ạ. Morning 2013 full kịch tuỳ màu giá của e chỉ dao động quanh mức 435tr. SĐT e: 0918822587. E cam kết xe đẹp giá đẹp nhất thị trường. Rất mong các cụ ủng hộ!
Cụ ơi cụ cho em cái địa chỉ salon nhà cụ được không. Cuối tuần này e đc nghỉ , làm chuyến thủ đô nghía xe cụ cái
Với cụ cho e hỏi thêm nếu đặt xe thì đặt trước bao nhiêu $ ạ.? (e định đặt 1 em 2014 Full kịch luôn , cụ ước lương hộ em giá như nào cái ạ) nếu không ưng mà trả lại cụ thì cụ có thịt cọc không ạ?
Có gì cụ thông cảm cho vì e ở tỉnh còn ú ớ lắm lên cứ phải hỏi trước ạ
CẢm ơn cụ ạ !

chỉ hai ghế

Xe tải
Cụ ơi cụ cho em cái địa chỉ salon nhà cụ được không. Cuối tuần này e đc nghỉ , làm chuyến thủ đô nghía xe cụ cái
Với cụ cho e hỏi thêm nếu đặt xe thì đặt trước bao nhiêu $ ạ.? (e định đặt 1 em 2014 Full kịch luôn , cụ ước lương hộ em giá như nào cái ạ) nếu không ưng mà trả lại cụ thì cụ có thịt cọc không ạ?
Có gì cụ thông cảm cho vì e ở tỉnh còn ú ớ lắm lên cứ phải hỏi trước ạ
CẢm ơn cụ ạ !
E inbox cụ nhé!

chỉ hai ghế

Xe tải
Cụ cho e hỏi giá moning 5 chỗ nhập full kịch đời 2011 màu xanh chuối giá ra biển tỉnh là bao nhiêu a?cụ cho e xin cái giá e cân đối ạ
Dạ tuỳ vào thời điểm đặt xe và cũng tuỳ từng xe, nhưng giá 2011 cũng same same nhau, khoảng 390tr hoặc hơn chút bản full sport cửa nóc bộ xả kép...cụ nhé. Cụ ở tỉnh mất 10% thuế và 2tr tiền biển thui ạ. Cụ LH e: 0918822587 e tư vấn ạ.

chỉ hai ghế

Xe tải
Em đang có sẵn Morning 2013 full kịch cửa nóc ống xả kép màu xám, xe đẹp giá tốt nhất thị trường. Cụ mợ nào có nhu cầu alo em ạ: 0918822587.

Ảnh bên Hàn:

Ảnh khi về cảng:

Chỉnh sửa cuối:

TONGIA

Xe lừa
Chào các cụ. E mới lấy morning 2013 bản sport full option mà còn gà quá e có mấy câu hỏi mong các cụ chỉ giáo.
1. Bản sport 2013 hơn bản thường những gì?
2. E nghe nói cái star/stop sử dụng smartkey từ xa có thể nổ dc máy trước khi lên xe( mùa hè nổ máy trước để điều hoà bật lạnh xe trước) nhưng k biết dùng thế nào?
3. E mới lấy xe muốn đi bảo dưỡng thay dầu các kiểu và kiểm tra tổng thể thì ra đâu uy tín và giá cả phải chăng?
4. Nếu có các cụ cho e xin file hướng dẫn full các tính năng của dòng này để e làm công tác nghiên cứu ^^!
5. Màn hình xe e toàn tiếng hàn chắc là màn zin của morning nhập vậy có cách nào chuyển về tiếng anh hoặc việt dc k? Màn hình này có cách nào unlock để sử dụng đc cái tính năng vốn có tại hàn mà ở Việt Nam ko dùng dc k?
6. Loa zin theo xe nghe chán quá ko có bass e muốn tậu thêm 1 cục bass nữa có lắp dc với màn hình của xe e ko và các loa nhỏ có cần phải thay loại khác k? E hay nghe nhạc trẻ và dj ạ
7. Gương chiếu hậu ở giữa xe e là gương gì mà e thấy có điện đi vào, ấn vào nút thì nó nói tiếng hàn chả hiểu gì. E muốn tận dụng gương này làm camera lùi còn màn hình lắp thêm camera để hiển thị camera đằng trước có được ko?
Xin chân thành cảm ơn các cụ và chúc các cụ may mắn trên từng đoạn đường ạ!
1. Bản thường nó một huyện bản, nên chả biết so với bản nào để nói. :D
2. Chắc không có đâu.
3. Kiểm tra thì vào TH hoặc gara lão Ofer nào quen mà chiến.
4. Dow manual trên mạng.
5. Hỏi lão Ngochoangimsat
6. Lắp thoải mái, nhưng mua cái mỏng nhét gầm ghế phụ cho đỡ chật
7. Không được. :D Em chạy chán mà chả hiểu nó làm cái trò trống gì.?

123namthuy

Xe hơi
1. Bản thường nó một huyện bản, nên chả biết so với bản nào để nói. :D
2. Chắc không có đâu.
3. Kiểm tra thì vào TH hoặc gara lão Ofer nào quen mà chiến.
4. Dow manual trên mạng.
5. Hỏi lão Ngochoangimsat
6. Lắp thoải mái, nhưng mua cái mỏng nhét gầm ghế phụ cho đỡ chật
7. Không được. :D Em chạy chán mà chả hiểu nó làm cái trò trống gì.?
hehe cảm ơn cụ. E nó đã ra đi và e đã cưới e k3 để hài lòng hơn rồi cụ ạ :D