E mới cưới vợ, nhưng ko hạnh phúc

Côngnôngv12

Xe buýt
bác nào kô yêu Civic nữa ới em nhé, em tìm mỏi mắt mà kô thấy:21::21: Nay ĐT cho 1 bác có con Civic 2.0 trên 4R này, bác ấy đi 1 vạn, đòi 635 triệu em nghe đt xong tí ngất
Sao không mua con Civic xanh lè đấy hử ku? :)

vauhoi

Xe container
Vậy là bác đứng núi này trông núi kia rồi, lại cái tội không chung thuỷ:)) (mà như thế mới đúng :P). Chúc bác sớm đổi được vợ ưng ý.

nam_ch

Xe buýt
các bác cứ chửi nhau um củ tỏi lên. ồn thì bác bịt m... lỗ tai vào, đầy người matiz còn chẳng có mà đi, bác đúng là lắm tiền dửng mỡ:P:P

Cu_zin

Đi bộ
Thấy civic đẹp nhưng tệ thế cơ à?

mycivic06

Xe hơi
Đồ ngu, mua xe mà không tìm hiểu kĩ, chết ráng chịu, than thở *** gì, biến
Cụ này nóng tính quá. Cho người ta than thở tí đi, cưới vợ cứ tưởng còn XXX nhưng hoá ra chỉ còn XX nên bác "Không hạnh phúc" thôi.:^):^):^)

mycivic06

Xe hơi
Bác này chỉ được cái nói đúng! Làm cứ như mỗi bác chủ thớt là từng chạy KM rồi chuyển lên Ci không bằng. Em xin lỗi các bác đang đi KM chứ. Đi chán bỏ ***. Nhất là lúc chạy KM vượt xe khác mà trên xe đủ 4 cụ ngồi ấy, em đau tim lắm! Yếu vãi tè. Em đã đóng KM từ HN vào tới Nghệ An rồi. Đúng là ngồi trên KM chỉ sướng mỗi ông lái. Ngồi ghế sau mà gặp phải bố nào hay đánh lái thì hơn ngồi võng. Rồi thì ngồi lái cứ phải ôm chặt lấy cái vô lăng mà em vãi. Em đẩy gần kịch ghế ra rồi mà vô lăng vẫn sát người, đẩy nữa ra thì người ngồi sau không có chỗ để chân. Khổ nỗi em cao có 1m77 thôi ^^. Em nhớ cái lỗi thống khổ mỗi khi phải ấn còi em KM, toàn phải thò cả bàn tay sang ấn, đến mệt. Vì thò ngón cái sang thì ấn không có nổi. Đây là em đang nói về KM AT đấy nhé. Bác chủ thớt lại đi so cái độ sướng khi lái Ci với KM thì em cũng đến bó tay với bác :77:.
Thôi cụ ơi, ai lại đi so sánh như thế. Nếu bác chủ thớt thích đi KM thì bán m.. nó CV đi mà mua lại KM. 2 cái xe này theo em thì cùng là 4 bánh cả đấy nhưng so sánh thì đâm ra mất hay.:'(:'(:'(:'(

pipe

Xe tăng
Hôm trước đi xem CV ở gara, bên Honda lại so sánh CV với Vios các bác ạ. Chả hiểu thế nào, CV phải đồng hạng với Altis chứ các bác nhỉ?

MrKien_Trung

Xe điện
Chắc so sánh về tiết kiệm nhiên liệu cụ ạ

_Bugatti

Xe hơi
kiểu PR cho xe hàn xẻng, em nghe chuyện này lâu rùi, hài quá :)):)):))

trinhoc9x

Xe tải
Chắc con vợ của bác bị sao chứ Civic 1.8 em thấy cũng Bt lắm mà
:6::21: thử đi mấy gara để bọn nó xem cho.

NamThanglong1

Xe buýt
Hôm trước đi xem CV ở gara, bên Honda lại so sánh CV với Vios các bác ạ. Chả hiểu thế nào, CV phải đồng hạng với Altis chứ các bác nhỉ?
Đấy là nỗi khổ của Cì vịt đấy bác ạ, nếu không Honda đã là hãng xe lớn nhất rồi chứ không phải là Toy nữa. Em nói thật các bác bỏ quá, có một sự thật rất mất lòng là nhìn xe của Toy cũng bình thường thôi nhưng càng đi thì càng thấy bà hai đáng yêu, ngược lại với Cì vịt càng đi càng thấy hình như mình cưới nhầm. Bác chủ thớt mới cưới mà đã .....

Luu Lehong

Xe container
Đấy là nỗi khổ của Cì vịt đấy bác ạ, nếu không Honda đã là hãng xe lớn nhất rồi chứ không phải là Toy nữa. Em nói thật các bác bỏ quá, có một sự thật rất mất lòng là nhìn xe của Toy cũng bình thường thôi nhưng càng đi thì càng thấy bà hai đáng yêu, ngược lại với Cì vịt càng đi càng thấy hình như mình cưới nhầm. Bác chủ thớt mới cưới mà đã .....
Các bác nói thế nào ý chứ, Em thấy CIVIC vừa đẹp và vừa thể thao, chỉ có cái hay vướng vào bị hay có liên quan với tai nạn thôi!:69::69::69:

dongnat

Xe điện
Công nhận, chính ra đi mị.a cái Toy Vios còn sướng hơn CV 2.0, vào chỗ tắc đường, ngồi Vios chân tay đảo như rang lạc mới manly chứ lại chống cằm nghe nhạc, thỉnh thoảng nhả chân phanh cho xe đi như con CV2.0 thì có gì là thi vị nữa nhỉ
Công nhận bác nói đúng vãi, cái bọn CV ăn may thế, bán 2 năm được 10.000 xe bằng gần 10 năm bán hàng của Toy. công nhận bọn mua CV ếch vãi, mà sao giờ lắm ếch thế:)):)):))

29F0983

Xe đạp
Công nhận, chính ra đi mị.a cái Toy Vios còn sướng hơn CV 2.0, vào chỗ tắc đường, ngồi Vios chân tay đảo như rang lạc mới manly chứ lại chống cằm nghe nhạc, thỉnh thoảng nhả chân phanh cho xe đi như con CV2.0 thì có gì là thi vị nữa nhỉ
Công nhận bác nói đúng vãi, cái bọn CV ăn may thế, bán 2 năm được 10.000 xe bằng gần 10 năm bán hàng của Toy. công nhận bọn mua CV ếch vãi, mà sao giờ lắm ếch thế:)):)):))
ôi chao, có bác nghĩ giống em thế. Em chỉ thấy đi CV khổ vì về quê, nhiều người ngắm đèn công tơ met bác ạ. Ai cũng khen, em lắp đèn trong xe vừa sáng lại vừa đẹp cả xe lên. Khổ lắm cơ.:))

luxus

Xe tăng
@dongnat: xe em CIVIC 1.8MT nên thấy nó cũng bình thường như Altis đời trước (cũng phải chân tay ngoáy tít thò lò khi tắc đường).
@Nam_Thanglong: công nhận bác này nói đúng. Em đi về quê mà thằng cùng làng nó có Vios đời cũ vẫn được các nam, phụ, lão, ấu cả làng khen là xe Tô jô ta nó xịn hơn. :)).

Bác chủ thớt không hài lòng với CIVIC cũng là lẽ bình thường vì nó là xe hạng ruồi của Honda (giống như Mazda3 hay Altis của Toyota) - loại siêu ruồi giấm như Vios hay Citi thì chả tính làm gì, nên CIVIC có nhiều nhược điểm. Bác muốn CIVIC đi như Accord, lành như CAMRY, đẳng cấp như Mer S thì mua Lexus GS series là hợp lý.(b)

tinxitin

Đi bộ
ham mộ bác dongnat nhất:77::77::77::77:

NamThanglong1

Xe buýt
Bác lại không cập nhật rồi, thằng vios bi giờ cũng có số tự động đấy, nhìn cũng đẹp chỉ tội bé thôi( bé như Civic :))) em cũng chỉ nói về những gì là thực tế của civic thôi chứ không thành kiến với loại xe nào, ngoài ra bác mà mang civic 2.0 mà so với vios số sàn thì nhiều người tự ái lắm đấy.

HAITT

Xe tải
Đi civic 2.0 đi nhàn hạ lắm
đi đường trường cũng không vất vả
mỗi tội cái tốn Săng hơn và đi nhiều
thì quên mất động tác " Côn ra ga vào":P