E mới cưới vợ, nhưng ko hạnh phúc

vothang

Xe máy
Bác chủ topic đã ly dị vợ 2 chưa? Chả thấy ý kiến ý cò gì cả thế này?

Vâng, cũng định nói thêm chút nữa cho câu cn rôm rả, nhưng ngặt nỗi diễn đàn bây h thành ý thì ít, mát mẻ coi thường nhau thì nhiều. Thực lòng em định buông xuôi ko bao h viết thêm ji nữa.
Văn vẻ như kụ ĐN (e nhát lắm, ko dám nhắc tên cụ dongnat, phải nói chệch ra )nói thật là ngán ngẩm.

Em vừa chạy một vòng HN-SG quay ra HN, cũng ghi chép khá tỷ mỷ, hình ảnh cũng nhiều. mấy lần định gửi lên chia sẻ nhưng lại thôi.
mấy ngài quản trị diễn đàn cũng lạ, ngôn ngữ hành văn của một số kụ phạm qui rõ mà ko thấy có chế tài!

dongnat

Xe điện
Bác chủ topic đã ly dị vợ 2 chưa? Chả thấy ý kiến ý cò gì cả thế này?

Vâng, cũng định nói thêm chút nữa cho câu cn rôm rả, nhưng ngặt nỗi diễn đàn bây h thành ý thì ít, mát mẻ coi thường nhau thì nhiều. Thực lòng em định buông xuôi ko bao h viết thêm ji nữa.
Văn vẻ như kụ ĐN (e nhát lắm, ko dám nhắc tên cụ dongnat, phải nói chệch ra )nói thật là ngán ngẩm.

Em vừa chạy một vòng HN-SG quay ra HN, cũng ghi chép khá tỷ mỷ, hình ảnh cũng nhiều. mấy lần định gửi lên chia sẻ nhưng lại thôi.
mấy ngài quản trị diễn đàn cũng lạ, ngôn ngữ hành văn của một số kụ phạm qui rõ mà ko thấy có chế tài!
:)):)):)) bác nhắc đến tên em làm em phải cười phát, thấy hết nhát chưa bác, hết rồi thì bác phản biện lại em tý đi cho vui cửa vui nhà, hay em đổi giọng nói theo ý bác cho nó đỡ ngán ngẩm nhỉ. Lạ!

Chỉnh sửa cuối:

luxus

Xe tăng
bác vothang viết kiểu gì mà dongnhat quote toàn của em thế này???:))

luxus

Xe tăng
à mà bác chủ thớt đã bán được xe chưa thế?

CyberCar

Xe hơi
Bác Vothang tình hình sao rồi, hạnh phúc có cải thiện chưa

hwangs

Xe hơi
em cũng muốn được chịu đựng như bác mà chưa có điều kiện đành ngồi nghe niềm khổ thế gian

hongson1812

Xe đạp
Tội bác nhỉ. Nhưng em thấy thằng đó cũng ổn mà. Em chạy thử hàng second hand thấy đúng là không tốt hơn thằng matiz nhiều nhưng vẫn tốt hơn chứ bác.