[Thảo luận] E bị XXX vịn 2 phút tại ngã ba Ba La Hà Đông.

cuongdt86

Xe tăng
Cháu cũng thường xuyên về quê ngoại nhà mẹ cháu ở Thanh Oai nhưng chưa lần nào bị chúng nó làm phiền, nghe các bác thế này mới thấy bọn đấy khốn nạn thật. Đá kon mèo chúng nó! Ăn bẩn rồi vận vào con, vào cháu chúng nó lớn lên cũng què cụt, sứt môi lồi rốn thôi. x-(

tricoi

Xe buýt
Nhưng mà không hiểu cụ chủ thớt rẽ trái thì sao không đi luôn làn 1 mà đánh sang làn 2 làm gì cho phức tạp nhỉ?

thanhbb

Xe tải
Nhưng mà không hiểu cụ chủ thớt rẽ trái thì sao không đi luôn làn 1 mà đánh sang làn 2 làm gì cho phức tạp nhỉ?
Thì em đã bẩu làn 1 đông quá rồi còn giề, nếu xếp hàng thì đợi ít nhất 2 đỏ. Quan trọng là làn 2 cho phép rẽ để giải phóng nhanh mà. Nếu làn 2 không cho rẽ trái thì e cũng chẳng dại ạ

inochi

Xe điện
Mất thời gian quá, yếu bóng vía là nó làm thịt vặt lông mình rồi nhỉ

ThanhTungTB

Xe điện
TOSHIBA chúng nó lừa mình đấy .vạch thì nó ket mà mũi tên thì ko sơn lại x-(.Mình cũng đi qua đây suốt ,nhưng cho chắc chắn và ko mất thời jan mình toàn đi làn ngoài cùng bên trái ,để rẽ trái

Nipo

Xe tải
muốn ăn ở hiền lành ko được.cứ phải cãi là thế nào các cụ nhờ

xuyenviet

Xe đạp
cảm ơn bác nhiều vi thông tin hữu ích.

gia doi

Xe điện
NHưng cụ ở làn giữa mà rẽ trái thì sai rùi em nhìn cái ngã tư ấy cụ muốn rẽ trái thì cụ vào sát làn bên trái chứ nhỉ @-)

thanhbb

Xe tải
Cụ lại cứ trêu em thế? Hay Cụ là 3X thế?
GTCC kẻ vạch làn giữa RẼ TRÁI + ĐI THẲNG. Làn bên trái đông quá phải vào làn giữa chứ. Nếu làn giữa mũi tên chỉ cho đi thẳng thì e sai và mất mấy Obama rồi.
NHưng cụ ở làn giữa mà rẽ trái thì sai rùi em nhìn cái ngã tư ấy cụ muốn rẽ trái thì cụ vào sát làn bên trái chứ nhỉ @-)

thule6

Xe điện
bọn đấy là bẩn nhất ở hn chúng nó đứng ở đấy bắt tất cả xe máy sai làn ko gương.Hôm nọ em chở 5tạ hang = 5 tạ của em 1 thằng tuýt em vào hỏi,em biết ý đút 20k làm luật nó ko nhận, nó tưởng em chở hàng quá tải nó băt dầu hạch họe
xxx:chở bao nhiêu đây
em:5 tạ,11 bao lớn nhỏ
(nó bắt đầu đếm)
xxx:thế ông có đeo dây an toàn ko
em:thế anh bảo tôi xuống xe xuất trình dấy tờ thì để tôi gỡ dây ra thì tôi mới xuống được chứ
(nó bắt đầu rở sổ đăng kiêm ra)
xxx:xe ông lắp lốp ko đúng kích cỡ
em:anh thông cảm xe tôi nhập nguyên chiếc ơ hàn quốc về bây giờ tôi lấy đâu lôp đúng ơ hàn quốc về
xxx:thế xe ông cũng kô chính chủ, bây giờ cho ông đề xuất
em:tôi đi xe đúng làn rẽ xi nhan,chở đúng tải trọng anh tuýt vào tôi làm luật anh ko nhận anh bắt tôi đề xuất thì tôi ko biết đề xuất lỗi gì
(nó bắt đầu cáu và văng cục)
xxx:tao sẽ lập biên bản lỗi lắp lốp ko đúng kích kỡ
(em chưa bao giờ nghe thấy lỗi này bao h, thôi kệ cho nó lập để mang bằng chứng cho ae bãi xe tải gần nhà biết)
em:thế thì tùy anh
(em cứ đứng gần nó,nó đi đâu em theo sau,thì lúc đó có xxx già tuýt em xe ben vào)
xxx già: mày lập cho nó tội để đất đá rơi ngoài dường(m ẹ chúng nó chứ người ta có để rơi đâu mà quy cho người ta để rơi vãi)
chú lái xe ben cứ xin rối rít,em cứ đưng bên cạnh hóng hớt.Bất ngờ thằng xxx tuýt em đưa trả em cái bằng cùng theo đó là tiếng lăng mạ của bọn vô hoc chứ ko phải là của con người nhà nước có học hành
xxx:D,....m lần sau đứng để tao băt gạp mày lần nữa,tao mà bắt gập mày lần nữa tao phang cho mày chết
em cầm lại cái bằng đi ra xe bằng bộ dạng trêu tức chúng nó kèm theo tiếng dép em quét lê dưới gạch để trêu chúng nó, em vừa đi vừa tức vừa vui
từ đây em tuyệt nhiên ko đi qua đấy phải đi vòng sau đường tàu(tránh voi chẳng xấu măt nào)cái mà em tức là cách hạch họe như đàn bà và cách nói chuyện vô học của xxx ở đấy
Lần sau cụ sắp hàng cho chuẩn, đi qua đó cũng để bọn nó vẫy vào cụ nhớ bật ghi âm lên nếu có ảnh càng tốt, rồi cụ phọt lên đây. mấy hôm sau cháu mời cụ đi (b) thông báo Ba vì có nhận thêm công nhân chăn bò mới.

thule6

Xe điện
Thế cái vạch kẻ ở làn giữa bác ko dòm thấy à? mắt cụ này sang vành mà vưỡn type được siêu ghê à nha.

smileyicons

Xe máy
Em Vodka cụ 1 chén, em thề em hứa em ko đảm bảo sẽ học theo cụ đâu ạ, chỉ ngưỡng mộ thôi <^_^>
Cụ chạy xe chở hàng phải kô? Thật vất vả quá!

Đọc xong bài của cụ nhà cháu thấy cay cay sống mũi. Lần sau, cụ hay cụ nào quay hoặc ghi âm lại các tình huống mất dạy như vậy, các cụ cứ PM... nhà cháu hứa sẽ có cách cho chúng nó chuyển địa bàn lên núi chăn trâu hết! Nhà cháu xin hứa.

mrbgam

Xe máy
XXX ở đây bẩn quá, không còn gì để tả nổi nữa rồi

ninhcd

Xe tăng
Nghe chuyện các cụ kể xong e chỉ thấy muốn chửi bậy, dù bít là mình chửi rùi mình lại nghe, mình đóng thuế nuôi nó mà nó như vậy thì ko = .... các cụ nhỉ

Phichzin

Xe buýt
chỗ này gần nhà chấu đây mờ Bọn này thỉnh thoảng lại nhìn cháu và bọn F1 với con mắt rất chi là ...... hình viên đạn. Vì 2 F1 nhà cháu hiếu động lắm, trên xe toàn nhìn qua cwar kính để lè lưỡi trêu các chú XXX này thôi

Phichzin

Xe buýt
Em đọc xong cái phải chạy ra để kiểm tra ngay. Đúng là bi giờ sơn lại thựt, làn trong mới dc rẽ, làn ngoài và giữa đi lên Sơn LA cơ
Cụ chủ may chán

bala.express

[Tịch thu bằng lái]
xxx là thawng chos nào? tét thử mem mới, xin các cụ bỏ qua!

anh cho em xin

Xe buýt
Năm nay bình bầu có lẽ các anh vẫn được đứng ở vị trí số 01 như năm ngoái các bác nhể?

daewoo5ta

Xe máy
Cụ chạy xe chở hàng phải kô? Thật vất vả quá!

Đọc xong bài của cụ nhà cháu thấy cay cay sống mũi. Lần sau, cụ hay cụ nào quay hoặc ghi âm lại các tình huống mất dạy như vậy, các cụ cứ PM... nhà cháu hứa sẽ có cách cho chúng nó chuyển địa bàn lên núi chăn trâu hết! Nhà cháu xin hứa.
Cụ có cái "bụng" tốt quá, em cảm kích lắm ợ.... hu ... hu:(( :(( :(( :(( :((