[Thảo luận] E bị XXX vịn 2 phút tại ngã ba Ba La Hà Đông.

tienthanh

Xe hơi
bọn đấy là bẩn nhất ở hn chúng nó đứng ở đấy bắt tất cả xe máy sai làn ko gương.Hôm nọ em chở 5tạ hang = 5 tạ của em 1 thằng tuýt em vào hỏi,em biết ý đút 20k làm luật nó ko nhận, nó tưởng em chở hàng quá tải nó băt dầu hạch họe
xxx:chở bao nhiêu đây
em:5 tạ,11 bao lớn nhỏ
(nó bắt đầu đếm)
xxx:thế ông có đeo dây an toàn ko
em:thế anh bảo tôi xuống xe xuất trình dấy tờ thì để tôi gỡ dây ra thì tôi mới xuống được chứ
(nó bắt đầu rở sổ đăng kiêm ra)
xxx:xe ông lắp lốp ko đúng kích cỡ
em:anh thông cảm xe tôi nhập nguyên chiếc ơ hàn quốc về bây giờ tôi lấy đâu lôp đúng ơ hàn quốc về
xxx:thế xe ông cũng kô chính chủ, bây giờ cho ông đề xuất
em:tôi đi xe đúng làn rẽ xi nhan,chở đúng tải trọng anh tuýt vào tôi làm luật anh ko nhận anh bắt tôi đề xuất thì tôi ko biết đề xuất lỗi gì
(nó bắt đầu cáu và văng cục)
xxx:tao sẽ lập biên bản lỗi lắp lốp ko đúng kích kỡ
(em chưa bao giờ nghe thấy lỗi này bao h, thôi kệ cho nó lập để mang bằng chứng cho ae bãi xe tải gần nhà biết)
em:thế thì tùy anh
(em cứ đứng gần nó,nó đi đâu em theo sau,thì lúc đó có xxx già tuýt em xe ben vào)
xxx già: mày lập cho nó tội để đất đá rơi ngoài dường(m ẹ chúng nó chứ người ta có để rơi đâu mà quy cho người ta để rơi vãi)
chú lái xe ben cứ xin rối rít,em cứ đưng bên cạnh hóng hớt.Bất ngờ thằng xxx tuýt em đưa trả em cái bằng cùng theo đó là tiếng lăng mạ của bọn vô hoc chứ ko phải là của con người nhà nước có học hành
xxx:D,....m lần sau đứng để tao băt gạp mày lần nữa,tao mà bắt gập mày lần nữa tao phang cho mày chết
em cầm lại cái bằng đi ra xe bằng bộ dạng trêu tức chúng nó kèm theo tiếng dép em quét lê dưới gạch để trêu chúng nó, em vừa đi vừa tức vừa vui
từ đây em tuyệt nhiên ko đi qua đấy phải đi vòng sau đường tàu(tránh voi chẳng xấu măt nào)cái mà em tức là cách hạch họe như đàn bà và cách nói chuyện vô học của xxx ở đấy
Em đọc xong cũng thấy cay bọn khốn nạn này. Nhưng dù sao cũng chúc mừng cụ thoát kiếp nạn của chóa.

Chess

Xe hơi
Khổ thân bác chủ hichic