[Funland] Duterte ko phải dạng vừa ?!

ducangcon

Xe máy
Nhưng mà nó cũng tỏ rõ quan điểm của mình đấy chứ?!
Nếu mẽo thích đc nhận nó làm đàn em thì phải bảo kê cho nó!
Còn k, nó rúc váy thằng tầu!
Có hơn là làm bạn với cả nghiện lẫn cướp xong có việc gì thì đứng im và bị cả 2 hiếp đó sao :D
Đông lào chơi với cả cảnh sát và xã hội đen. Khôn cụ nhỉ? Không như 3/ bị bỏ chợ.

Michael J

Xe điện
Như thằng trẻ con, đất đai nhà ông thì ông tự bảo vệ, người ta góp bằng mồm là quí lắm rồi, lại còn thách nó đưa quân đén bảo vệ nhà ông
Tay đu đu te này làm tth mà nhục bỏ bà, ko có tính chủ động gì.

kelvin.d

Xe buýt
Phi chả bị khựa nó hiếp rồi đấy thôi, mà có thấy hoàng tử bạch mã Mèo đâu đâu? Giờ a Đụ thách thì mèo cg chỉ cười, chửi thế méo nào đc...hố hố

Nhưng mà nó cũng tỏ rõ quan điểm của mình đấy chứ?!
Nếu mẽo thích đc nhận nó làm đàn em thì phải bảo kê cho nó!
Còn k, nó rúc váy thằng tầu!
Có hơn là làm bạn với cả nghiện lẫn cướp xong có việc gì thì đứng im và bị cả 2 hiếp đó sao :D

HyperSport

Xe buýt
Thực ra lão này nói cũng đúng
Giờ Tàu táng Phi thật thì Mẽo cùng lắm là quan ngại, kêu gọi LHQ ra nghị quyết, bla, bla,.. chứ làm sao dám táng lại, căng lắm thì chiến tranh ủy nhiệm và thằng giơ đầu chịu báng cuối cùng lại là thằng Phi thôi
“Quan ngại” là độc quyền của VN, không có bản quyền không được phép dùng đâu :)

Tàu táng Phi thì tôi chắc luôn là Mẽo nhảy vào. Có hiệp ước bảo vệ đồng minh đàng hoàng, ngồi im mà “quan ngại” cả thế giới khinh cho, Trump sao chịu nổi!

Anh Tê này nói như thằng trẻ con! Nhà anh anh không bảo vệ lại thách Mẽo mang quân khiêu chiến! Từ lúc anh này lên chả thấy làm đc gì cho Phi ngoài ba cái vụ càn quét ma tuý giết chết bao nhiêu người vô tội.

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
2 thằng Tàu Mỹ đang chịch nhau để cộng sinh thoả mãn lên đỉnh mà ông Phi cứ mong chúng nó bem nhau vì ông. Ngồi đó mơ đi Dute.

noisepic

Xe máy
Từ hồi thằng này lên, rất dị dạng hành động và nói chẳng giống ai :D

ying80

Xe buýt
Chắc mới xin Tập cái đt Heo quay nó éo cho nên quay lại hô

shiluo

Xe container
“Quan ngại” là độc quyền của VN, không có bản quyền không được phép dùng đâu :)

Tàu táng Phi thì tôi chắc luôn là Mẽo nhảy vào. Có hiệp ước bảo vệ đồng minh đàng hoàng, ngồi im mà “quan ngại” cả thế giới khinh cho, Trump sao chịu nổi!

Anh Tê này nói như thằng trẻ con! Nhà anh anh không bảo vệ lại thách Mẽo mang quân khiêu chiến! Từ lúc anh này lên chả thấy làm đc gì cho Phi ngoài ba cái vụ càn quét ma tuý giết chết bao nhiêu người vô tội.
Thằng lởm khởm Iran nó bắn rơi UAV của chính Mẽo mà chưa dám động binh đòi sang đánh nhau với Tàu thằng số 2 TG vì thằng khác, cả thế giới nó khinh Trump cũng thấy có làm sao đâu, bị đại sứ của thằng thân cận nhất chửi thẳng vào mặt còn không làm được gì mà bày đặt chịu với không chịu nổi =))
Thằng Phi nó cũng biết, nó là thằng trong cuộc - là người nắm hiệp ước trong tay còn không tin cái hiệp ước đấy mà một ông ất ơ ở ngoài dám khẳng định =))
Nhìn gương thằng U cà đi, láo nháo Nga nó vả cho phát lấy luôn Crimea mà ai làm gì được nó, thằng Nato nó cũng vì thế bỏ ý định kết nạp vào khối luôn. Mấy thằng lớn nó chỉ ăn chia trên xác mấy thằng nhỏ thôi nên đừng ảo tưởng bọn nó đánh nhau, bọn lớn nó đang được lợi nó không việc gì phải táng nhau với thằng lớn khác lưỡng bại thương câu cả. Cùng lắm là kêu gọi cấm vận làm màu rồi mấy năm sau đâu lại vào đấy và giơ đầu chịu báng là mấy thằng lau nhau thôi
Bớt ảo tưởng đi

myob

Xe tăng
Ông này tuy phát biểu trái tai nhưng em thấy rất thực tế, không đạo đức láng bóng như mấy ông từ lò ngoại giao, chính trị. Thực tế là ông Mỹ đừng có chém gió này nọ cho mất thời gian vì cả thế giới biết nói và làm là hai chuyện khác nhau hoàn toàn. Ông thực sự mạnh, là cảnh sát của thế giới thì cứ vác tầu bay vào mà táng bỏ bu cái thằng du côn ăn cướp, chứ không ai ngu để tự mình bóp d ái ngựa. Chứ đâu tay đôi Philipin tuổi gì đánh với khựa được. Mà biết không thắng thì đánh làm gì để thiên hạ viết bài. Thực tế như vậy lại hay, mà nói câu này chắc mấy ông ngoại giao Mỹ nghe được phát ngượng ấy chứ

Dungha2

[Tịch thu bằng lái]
ô Du tê tê này hồi mới lên tưởng hay, sau càng ngày càng thấy nhảm nhí....đúng là đặc trưng của quốc gia hổ lốn Plipin

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Em tưởng cụ đang bàn chuyện chính khách mà nói chuyện như trẻ con, giờ lại lái qua nói và làm
Thế Duerte nói gì mà không làm được không cụ? Về nói và làm em thấy Duerte còn ăn đứt Trump, chơi thẳng mặt chứ không lòng vòng. Chiến chống mai thúy nó bắn chết hàng ngàn người theo tuyên bố, kệ cmn đội nhân quyền. Ngay cả chiến thằng Tàu nó cũng nói thẳng luôn: Nó yếu hơn, Mẽo mạnh thì vào trước đi nó sẽ đi theo ngay chứ đừng đứng ngoài hô hào còn đâu đẩy hết cho nó
Em phì cười với quan điểm của cụ. Lợi ích quốc gia của các nước trên Biển Đông liên quan mịa gì đến lợi ích quốc gia của thằng Mẽo?
Thằng đụ tẹt đê này đúng phường trương tuần lỗ mãng gian hèn

Toietmoi

Xe điện
Mẽo là chuyên gia bán đứng đồng minh, quên chuyện nó hy sinh vì nước khác. Cụ Du nói đúng đấy, thách thằng Mẽo nhảy vào hy sinh xương máu cho dân Phil. Nhược tiểu chỉ là con bài cho nước lớn mặc cả vì khi cần là bán sang tay luôn.
Thực ra chỉ có VN là chống Khựa mãnh liệt nhất, cả trên biển lẫn trên bàn phím, tuy nhiên tụi ngồi máy lạnh chiến Khựa bằng bàn phím lại mở mồm chê mấy anh đang chơi bắn súng nước trên biển, hài vãi!

Toietmoi

Xe điện
Nghĩa là Tàu Nô là nhục phải không bác?
Tàu nô, Mỹ nô, Pháp nô, Nhật nô đều nhục nhã nên cha ông đã hy sinh bao nhiêu xương máu để thoát cái ách đó. Tởm nhất là bây giờ có thể loại Mỹ nô chê Tàu nô, khác gì con đĩ mở mồm chửi cave.

Toietmoi

Xe điện
Bác nhận bác là Tàu nô nhé, em chẳng nói gì ạ. Cám ơn bác đã thành thật. Chào thân ái và quyết thắng.
Ơ, trình của bác thấp vậy à. Bị bóc mẽ là gán ghép linh tinh. Tôi là Việt nô nhé, hơn hẳn bọn vong nô trình còi mà đòi làm tổ lái nha :)

shiluo

Xe container
Ơ, trình của bác thấp vậy à. Bị bóc mẽ là gán ghép linh tinh. Tôi là Việt nô nhé, hơn hẳn bọn vong nô trình còi mà đòi làm tổ lái nha :)
Mấy thằng Mẽo nô cứ ai không thích Mẽo là gán luôn Tàu nô, hài không thể tưởng
Em thì thích Mẽo với Tàu táng nhau chết cả 2 thằng cho thế giới bình yên

Toietmoi

Xe điện
Vậy hả bác. Trong history của bác vẫn còn những bài viết tung hô vạn tuế Bình Cẩu và Khựa bẩn mà. Hay bác có cho ai mượn nick?
Ở đâu? Lôi ra đi.
Đếch chơi trò gán ghép não ngắn của tụi giẻ vàng nha, suốt ngày bị thiên hạ chửi và bị Admin xì bánh phải lập nick mới thì phải biết nhục chút đi. Hay làm đĩ đỡ nhục hơn cave :)
Khựa với Việt chiến nhau hàng nghìn năm nay, cụ về học lại lịch sử đi nhé. Làm "cách mạng" mà dốt sử là khó thành công lắm :P

shiluo

Xe container
Tôi thì thích VN và Khựa quyết chiến 1 trận hết ân oán. Chuyện của mình thì mình giải quyết, kg nhờ ai.
Mời cụ bồng súng ra trận chống Tàu, còn múa phím tốn tài nguyên thôi chứ không được tích sự gì
Em không nhờ Mẽo mà chỉ mong bọn nó táng nhau thôi. Giống như ra đường thấy mấy thằng côn đồ chỉ mong bọn nó táng nhau chết hết đi cho xã hội được nhờ

racing729

Xe tải
Chú Du cà té này cứ to còi đi. Nhớ là Phi hối từ Mẽo về nhiều lắm đấy. Trung tá mà ngứa mắt chặn cái này thì dân Phi nó treo cổ chú đấy.

Visser III

Xe tăng
Ông này nói chắc chưa kịp nghĩ.
nó mà cho hạm đội 7 vào ao làng nhà các ông thì lấy cái gì bảo vệ Hawaii và miền tây nhà nó
Giả sử nó có vào đi nữa thì có chắc thằng béo mặt dầy có chịu rời đi không