[Funland] Đường......

Trời, đương nhiên là có.
Vậy thì tay Mợ dày và hồng hào, ấm áp. Rõ ràng giầu tình cảm và ấm ấp.
Thường người có tay này có sức khỏe tốt. Rõ ràng sức khỏe tốt thì sẽ nhân ái và yêu đời.

Nhân tướng học là một quá trình tích lũy về nhân cách sống, trình độ, thói quen,... tạo nên theo thời gian mà có thể biểu hiện được các bạn bi chừ gọi là THẦN THÁI đới Mợ :))
Em thuộc kiểu sang châu Phi không cần hộ chiếu :)) nên dĩ nhiên tay có màu đồng cộng thêm nếp nhăn chằng chịt nên nhìn khá ấn tượng mợ ạ.
Và sức khỏe em cũng tốt hơi nhân ái vẫn yêu đời .
Em muốn xem cái thần thái của mợ quá

10102020

Xe tăng
Em thuộc kiểu sang châu Phi không cần hộ chiếu :)) nên dĩ nhiên tay có màu đồng cộng thêm nếp nhăn chằng chịt nên nhìn khá ấn tượng mợ ạ.
Và sức khỏe em cũng tốt hơi nhân ái vẫn yêu đời .
Em muốn xem cái thần thái của mợ quá
Ha ha, nói về da thì người ta xem tướng là da nhuận hay không.
Còn đánh giá về thẩm mỹ thì người ta xem độ dày, khỏe, bền vững và tái sinh ma biểu hiện ra bên ngoài là độ láng, độ bắt sáng và săn chắc (cái này chính là nhuận đó).

Còn người có sức khỏe tốt chắc da sẽ nhuận và căng bóng nên da sẽ đẹp.

Thần thái em nói tới chính là biểu hiện do nhiều thứ đúc kết tạo nên những tương quan khi tiếp xúc với con người đó. Mà cái này nó cũng được cảm nhận khác nhau dưới con mắt khác nhau của người nhìn (người tiếp xúc)

Thần thái em ra răng trong con mắt Mợ thì mợ phải tiếp xúc em chứ không có cách nào khác đó Mợ.:))

LaziCat

Xe lăn
Còn đánh giá về thẩm mỹ thì người ta xem độ dày, khỏe, bền vững và tái sinh ma biểu hiện ra bên ngoài là độ láng, độ bắt sáng và săn chắc (cái này chính là nhuận đó).

Thần thái em nói tới chính là biểu hiện do nhiều thứ đúc kết tạo nên những tương quan khi tiếp xúc với con người đó. Mà cái này nó cũng được cảm nhận khác nhau dưới con mắt khác nhau của người nhìn (người tiếp xúc)

Thần thái em ra răng trong con mắt Mợ thì mợ phải tiếp xúc em chứ không có cách nào khác đó Mợ.:))
Em biết mợ mà da đẹp dáng xinh khuôn mặt nét:):) chỉ có cái thần thái là chưa biết.

LaziCat

Xe lăn
Tay em cứng chỉ có lòng bàn tay là mềm và đặc biệt tay em ấm quanh năm.
Kể về nhân tướng học em lan man nhiều tý.
Chẳng là hôm nọ em gặp bạn chị Huyền, bạn chị ấy bảo nhìn em thì biết không bao giờ khổ :)) :)) .
Từ hôm ấy đến giờ đã 3 ngày rồi và 3 ngày em tin nhân tướng học là có thật mợ ạ :))
Tay ấm thì cho em mượn một tẹo điii, đang lạnh quéo đây nè :((

LaziCat

Xe lăn

Trong mắt mình thần thái của em dư lào thế ;;)