[Funland] Đường......

LaziCat

Xe lăn

10102020

Xe tăng
ĐL giờ cũng sắp ngộp thở rồi nhưng nó vẫn rất đẹp, có lẽ là do khí hậu, giống kiểu xinh rồi thì ở trong bùn lầy vẫn xinh ấy :D
E nghĩ khả năng tách khỏi Lâm Đồng là khó vì vị trí của Đà Lạt nằm ngay trung tâm tỉnh Lâm Đồng mà. Nếu tách có thể sẽ là Bảo Lộc tách chứ không phải Đà Lạt.
Câu trên tả gì mà xinh thế cơ chứ@};-

Đẹp quá, cảm giác thật yên bình. Mợ đi ăn đi 😀
Cụ dịu dàng thế cơ chứ lị. LaziCat nhề:))

Con người khi sinh ra trên lòng bàn tay đã xuất hiện các đường chỉ tay. Mỗi người sẽ có những đường vân, đường chỉ tay với các hình dạng, độ mờ nhạt, rõ ràng khác nhau. Nhân tướng học đường chỉ tay coi đó chính là những ẩn số về vận mệnh đời người cần được làm rõ.

Bàn về ĐƯỜNG, hôm nay em mạo muội bàn về ĐƯỜNG TÌNH DUYÊN của mỗi người sở hữu bằng những trao đổi thuộc về khoa học huyền bí và vui vẻ.

Vậy Cụ/Mợ nào có những kinh nghiệm và nhận định nào về con đường này. Thì ghé thớt em cùng luận ạ

LaziCat , Thị Mỡ , cà phê đợi một người ...về cho em mượn kính nhátb-)b-)b-)
View attachment 5946775

View attachment 5946846
Em nhiều đường chỉ tay lắm ạ nên tay xấu mù luôn ý :)) .

Thế thì da tay mềm, và chắc sẽ rất mát.
Vậy đâu có lo hả Mợ:D
Tay em cứng chỉ có lòng bàn tay là mềm và đặc biệt tay em ấm quanh năm.
Kể về nhân tướng học em lan man nhiều tý.
Chẳng là hôm nọ em gặp bạn chị Huyền, bạn chị ấy bảo nhìn em thì biết không bao giờ khổ :)) :)) .
Từ hôm ấy đến giờ đã 3 ngày rồi và 3 ngày em tin nhân tướng học là có thật mợ ạ :))

10102020

Xe tăng
Tay em cứng chỉ có lòng bàn tay là mềm và đặc biệt tay em ấm quanh năm.
Kể về nhân tướng học em lan man nhiều tý.
Chẳng là hôm nọ em gặp bạn chị Huyền, bạn chị ấy bảo nhìn em thì biết không bao giờ khổ :)) :)) .
Từ hôm ấy đến giờ đã 3 ngày rồi và 3 ngày em tin nhân tướng học là có thật mợ ạ :))
Trời, đương nhiên là có.
Vậy thì tay Mợ dày và hồng hào, ấm áp. Rõ ràng giầu tình cảm và thân thiện.
Thường người có tay này có sức khỏe tốt. Rõ ràng sức khỏe tốt thì sẽ nhân ái và yêu đời.

Nhân tướng học là một quá trình tích lũy về nhân cách sống, trình độ, thói quen,... tạo nên theo thời gian mà có thể biểu hiện được các bạn bi chừ gọi là THẦN THÁI đới Mợ :))

Chỉnh sửa cuối: