Đường xala nguyễn xiển

buonchuoi

Xe tăng
Phía đường 70 vẫn chắn tôn, xe máy và ôtô vẫn phải đi lối Yên xá, riêng ôtô muốn đi nhanh ra Nguyễn xiển bảo vệ xin 20k mới mở rào

hoanghauha

Xe tải
Xét về tổng thể chung trong XH, đập phá là sự lãng phí lớn, sai phép hay vô phép tịch thu và tự khai thác
thực tế khu đất đó là CCĐT em nghĩ chỉ cần phá tường rào và phá bỏ các hạng mục ko kinh doanh. cải tạo thành công viên cho mọi người vào chơi free là lại ngon :)

Kiên Bịp

Xe đạp
Toang cả rồi. Tiếc thật :(
To

Visa Du Lich

Xe buýt
Thêm tin xấu cho TH nữa, bản Mường chắc còn căng thêm 1 tgian nữa các cụ ạ. Tiếc quá !

Kiên Bịp

Xe đạp
E mong cải tạo thành chỗ vui chơi công cộng đúng theo qh đỡ lãng phí mà đẹp :)
Chẵng biết cụ thản làm ai phật ý mà căng quá. Chứ cái công viên thì nó có ảnh hưởng gì đến quy hoạch đâu. Công trình công cộng thôi mà
Nghe đồn sang năm ngoài hợp đồng mua bán đất phải làm thêm cái hợp đồng xây dựng với chủ đầu tư để xây dựng.
Nhu cầu thật thì ko sợ. Chứ đầu cơ cả dãy thì vỡ mặt thật

bittercafe

Xe đạp
Các công trình sai phạm khác của bác Thản thì chậm, mà cái cv nước này nhanh nhảu thế :3 phí phạm quá :(

nhim bong

Xe tăng
Ngã tư KDT sáng đã nhíc từng tý 1, thông cái này lại tắc từ đầu Cầu Dậu!

Hero418

Xe tải
25 tết rồi. Có thống ko các cụ nhỉ ?

phammut

Xe tăng
25 tết rồi. Có thống ko các cụ nhỉ ?
Úi zơi có mấy ngày nữa đến Tết, chắc chăn là không rôi. Đến mình còn bao việc, huống hồ các sếp! Dẹp vụ nay qua 15 âm bàn các bác ạ! em cũng chả có thời gian nghía nữa! Mà nghe nói mấy hôm vừa rồi các sàn cũng bán đc vài lô Thanh Hà đón thông đường đấy các bác !

Palisade

Xe buýt
Tất cả đã xong, kể cả đèn đường xẻ giải phân cách cũng đã xong, chắc chờ quan đang bận nhận quà tết chưa xếp lịch xuống được cắt băng

chuyenchemgio

Xe tăng
Úi zơi có mấy ngày nữa đến Tết, chắc chăn là không rôi. Đến mình còn bao việc, huống hồ các sếp! Dẹp vụ nay qua 15 âm bàn các bác ạ! em cũng chả có thời gian nghía nữa! Mà nghe nói mấy hôm vừa rồi các sàn cũng bán đc vài lô Thanh Hà đón thông đường đấy các bác !
Cụ đùa dai quá. Xả hàng loạt chứ đón gì thông đường. Dỡ cái công viên nước cái là như rắn mất đầu cò vạc chạy tan tác. Đấy là động thái của cơ quan nhà nước báo hiệu cho dân ta chuẩn bị sẵn sàng vỡ trận.
nhìn vậy đến ngu như e còn nhìn ra. Nói gì đến các cụ lão làng giới đầu tư.

To Uyen 2605

Xe tải
Cụ đùa dai quá. Xả hàng loạt chứ đón gì thông đường. Dỡ cái công viên nước cái là như rắn mất đầu cò vạc chạy tan tác. Đấy là động thái của cơ quan nhà nước báo hiệu cho dân ta chuẩn bị sẵn sàng vỡ trận.
nhìn vậy đến ngu như e còn nhìn ra. Nói gì đến các cụ lão làng giới đầu tư.
Em thấy bác nhận bác ngu, chắc là ko, thế thôi để em nhận em ngu vậy. Cái gì mà tan tác với như rắn mất đầu. Em vẫn bình thản như vại, chả có vấn đề gì. Bác Thản có toang luôn thì khu B TH vẫn sẽ ổn, chờ thành đô thị ma chắc khó. càng đập tan các công trình sai phép nhanh chóng, TH càng chuẩn về pháp lý. TH có thể hút dân bằng giá rẻ rồi, ko cần cái công viên nước nó vẫn có giá trị nhé. Nhà nước đập cv nước, tháng 2 sẽ cưỡng chế ở đà nẵng, là cách để chuẩn pháp lý cho các khu đô thị này, chứ làm chơi cho vui hay gì! Hay nhà nước định làm cho bấy nhầy, đập chết doanh nghiệp và không hỗ trợ pháp lý cho dân cùng 1 lúc? Hoang đường!

Kiên Bịp

Xe đạp
Em thấy bác nhận bác ngu, chắc là ko, thế thôi để em nhận em ngu vậy. Cái gì mà tan tác với như rắn mất đầu. Em vẫn bình thản như vại, chả có vấn đề gì. Bác Thản có toang luôn thì khu B TH vẫn sẽ ổn, chờ thành đô thị ma chắc khó. càng đập tan các công trình sai phép nhanh chóng, TH càng chuẩn về pháp lý. TH có thể hút dân bằng giá rẻ rồi, ko cần cái công viên nước nó vẫn có giá trị nhé. Nhà nước đập cv nước, tháng 2 sẽ cưỡng chế ở đà nẵng, là cách để chuẩn pháp lý cho các khu đô thị này, chứ làm chơi cho vui hay gì! Hay nhà nước định làm cho bấy nhầy, đập chết doanh nghiệp và không hỗ trợ pháp lý cho dân cùng 1 lúc? Hoang đường!
Đô thị thanh hà chờ xây lại được xác định hơi lâu vì chủ đầu tư thời điểm này chưa có động thái gì do không được duyệt xây thêm chung cư. mà liền kề với biệt thự bán hết từ 3 năm rồi. đa phần thu hết tiền rồi (trừ những lô xén ra chia lại chưa ra hợp đồng mua bán).
Giờ mà đc xây thì xác định phải làm hợp đồng xây dựng thô với CĐT và giá cả xây dựng thô bèo cũng 4tr/m2 sàn. Lúc đó giá thanh hà + Chênh + XD thì nằm cùng phân khúc Vinhome Thăng Long.

To Uyen 2605

Xe tải
Vinhome Thanh Long trục
Đô thị thanh hà chờ xây lại được xác định hơi lâu vì chủ đầu tư thời điểm này chưa có động thái gì do không được duyệt xây thêm chung cư. mà liền kề với biệt thự bán hết từ 3 năm rồi. đa phần thu hết tiền rồi (trừ những lô xén ra chia lại chưa ra hợp đồng mua bán).
Giờ mà đc xây thì xác định phải làm hợp đồng xây dựng thô với CĐT và giá cả xây dựng thô bèo cũng 4tr/m2 sàn. Lúc đó giá thanh hà + Chênh + XD thì nằm cùng phân khúc Vinhome Thăng Long.
Bác cho em hỏi giá khu vinhome Thăng long trục đường chính là bao nhiêu tiền vậy bác ?

Kiên Bịp

Xe đạp
Vinhome Thanh Long trục

Bác cho em hỏi giá khu vinhome Thăng long trục đường chính là bao nhiêu tiền vậy bác ?
Giờ tầm 5-6 tỏi có nhà hoàn thiện bán.
Còn đường trục thì là shophouse. Thì em ko rõ
Thanh hà lô rẻ nhất + chênh + xd tầm bao tiền bác?