Đường xala nguyễn xiển

Visa Du Lich

Xe buýt
Đập cưỡng chế mới nhanh đc xây trở lại chứ bác, và Thanh Hà tương lai còn đạt đủ chuẩn mà cấp sổ nữa, nếu đập hết tất công trình vi phạm. 200 tỷ với bác thản cũng khá đau, coi như bài học xương máu nhớ đó và hoàn thành mọi thứ đúng quy hoạch 1/500, dân sớm có sổ, an tâm, và nhà nước ko bị loạn. Thanh Hà ko sai phép nhiều nha các bác, hi vọng từ h tới hội làng xử sạch đẹp cho dân nhờ. Còn về giá, đi khắp nơi vẫn thấy chả đâu rẻ và đẹp như Thanh Hà. Đất quận 9 đường 5-6 m, giá 50 triệu 1 mét, củ chi cũng cỡ cỡ 40-50 triệu 1 mét, lô đất thì tuỳ, bé nhất 50m2, thì tính tổng tiền ra vẫn 2.5 tỷ-3 tỷ 1 lô, chả có cơ sở hạ tầng bằng 1/10 thanh hà. Còn hn em ko biết chỗ nào rẻ hơn ko he he.
Em cũng mong nn làm thật mạnh tay với cụ Thản, cụ ấy làm láo nhiều quá. các khu cụ ấy làm vẫn có kiểu "xã hội riêng tự trị", ở khu đấu giá thì được phường xã quản lý, các khu đô thị cần được quản lý quy củ và chặt chẽ hơn

Kiên Bịp

Xe đạp
Đập cưỡng chế mới nhanh đc xây trở lại chứ bác, và Thanh Hà tương lai còn đạt đủ chuẩn mà cấp sổ nữa, nếu đập hết tất công trình vi phạm. 200 tỷ với bác thản cũng khá đau, coi như bài học xương máu nhớ đó và hoàn thành mọi thứ đúng quy hoạch 1/500, dân sớm có sổ, an tâm, và nhà nước ko bị loạn. Thanh Hà ko sai phép nhiều nha các bác, hi vọng từ h tới hội làng xử sạch đẹp cho dân nhờ. Còn về giá, đi khắp nơi vẫn thấy chả đâu rẻ và đẹp như Thanh Hà. Đất quận 9 đường 5-6 m, giá 50 triệu 1 mét, củ chi cũng cỡ cỡ 40-50 triệu 1 mét, lô đất thì tuỳ, bé nhất 50m2, thì tính tổng tiền ra vẫn 2.5 tỷ-3 tỷ 1 lô, chả có cơ sở hạ tầng bằng 1/10 thanh hà. Còn hn em ko biết chỗ nào rẻ hơn ko he he.
Cụ cho hỏi đập hết thế các nhà đã xây rồi có bị đập không. Vì bây giờ các nhà đang xây khá tự do không theo khuân mẫu. Và cứ lằng nhằng vậy đến khi nào mới đc xây ạ

To Uyen 2605

Xe tải
Cụ cho hỏi đập hết thế các nhà đã xây rồi có bị đập không. Vì bây giờ các nhà đang xây khá tự do không theo khuân mẫu. Và cứ lằng nhằng vậy đến khi nào mới đc xây ạ
Theo em biết là thay mặt ngoài, nên chỉ cần sửa thôi. Hình như dự kiến là yêu cầu các trục chính phải đúng thiết kế còn trục phụ thì không. Cái công viên nước này 200 tỷ rồi thì các công trình nhà dân cũng làm gì tới 200 tỷ hả cụ. Hơn nữa em biết nhiều khu trong sài gòn cho xây ko theo mẫu nên em nghĩ có thể chấp nhận đc

ms0910

Xe tăng
Cũng thỏa thuận với nhau chán rồi. Nhưng phải đập thôi, đập đc cái cv thì mấy cái nhà cũng đập được. Nay họp Ban Chỉ đạo Trung ương về phòng, chống tham nhũng, họp phiên thứ 17, bác Trọng chủ trì, chỉ đạo quyết liệt lắm.

Cũng thỏa thuận với nhau chán rồi. Nhưng phải đập thôi, đập đc cái cv thì mấy cái nhà cũng đập được. Nay họp Ban Chỉ đạo Trung ương về phòng, chống tham nhũng, họp phiên thứ 17, bác Trọng chủ trì, chỉ đạo quyết liệt lắm.
Nghe thời sự hôm nay 15/1 mà thấy chỉ đạo quyết liệt quá, sắp tới sẽ còn nhiều tin hot nhé các cụ

vitdhtl

Xe buýt
Sự yếu kém của cơ quan quản lý đã gây lãng phí hàng trăm tỉ, mà tiền đo toàn tiền của dân chứ ở đâu mà ra.

ms0910

Xe tăng
Sự yếu kém của cơ quan quản lý đã gây lãng phí hàng trăm tỉ, mà tiền đo toàn tiền của dân chứ ở đâu mà ra.
Cụ đừng tiếc "của dân" nữa, ko xây cái cvn đó anh T có mang đi làm từ thiện ko? Vẫn ở túi anh í mà.

Kaka1984

Xe tải
Cái gì dính đến nhà nước thì chậm chễ thôi rồi, cha chung ko ai khóc. Lãng phí tiền của xh, làm việc ko có tâm. Em thỉnh thoảng làm việc với bên CA- Pccc ăn tiền như bớp. Mịa hồ sơ đầy đủ nhưng vưỡn phải xiền. Biết đến ngày nào mới rõ ràng, minh bạch chắc phải đời cháu chắt chúng ta. Thiết nghĩ cụ tổng ko mạnh tay thì nó còn nát đến đâu. Dù sao cũng ủng hộ cụ.

phammut

Xe tăng
Em.nghĩ tiền của ai cũng là tiền. Chức năng của ca quản lý là q lý kon để xảy ra sai phạm. Anh đã ko làm còn ăn bao nhiêu bổng lộc của chủ đầu tư, giờ nếu có phạt, đền bù...quy ra tiền phải bảo các quan chức cho qua đóng cũng mới.là công bằng. Chả phải của m cũng thây xót ruột quá!

anh kao

Xe tăng
Chiều đi qua, cuối nhánh rẽ thấy kẻ vạch sơn 2 vạch vàng ở giữa đoạn cong đi ra đg 70 chứng tỏ cho đi 2 chiều xe chạy chỗ đi ra đg 70 mỗi chiều 2 làn, nhưng đoạn ngay dưới đg dẫn chân cầu đầu của nhánh rẽ thì là mũi tên 1 chiều 4 làn xe chạy hướng từ xala đi nguyễn xiển.tiếc là kg có cách up ảnh lên cho các cụ xem.
->> chứng tỏ rằng tuy alphast hết nhánh rẽ trái rồi nhưng sẽ chưa thông ngay dc,còn phải chờ nhánh phải đang rải base phải alphast xong xuôi,kẻ dg, trồng cột điện xong rồi vòng sang nhánh trái thì mới cho mở rào với đg 70 thông tạm
-> e dự là phải 2 tháng nữa. tết này chưa thông dc đâu

hoanghauha

Xe tải
Chiều đi qua, cuối nhánh rẽ thấy kẻ vạch sơn 2 vạch vàng ở giữa đoạn cong đi ra đg 70 chứng tỏ cho đi 2 chiều xe chạy chỗ đi ra đg 70 mỗi chiều 2 làn, nhưng đoạn ngay dưới đg dẫn chân cầu đầu của nhánh rẽ thì là mũi tên 1 chiều 4 làn xe chạy hướng từ xala đi nguyễn xiển.tiếc là kg có cách up ảnh lên cho các cụ xem.
->> chứng tỏ rằng tuy alphast hết nhánh rẽ trái rồi nhưng sẽ chưa thông ngay dc,còn phải chờ nhánh phải đang rải base phải alphast xong xuôi,kẻ dg, trồng cột điện xong rồi vòng sang nhánh trái thì mới cho mở rào với đg 70 thông tạm
thanks cụ cập nhật. nếu làm nốt cái kia thì chắc 30/4/2020 thông thui :))

ALOTHX

Xe máy
Tết này không kịp nữa rồi :) chán quá