[Thảo luận] Đường Phạm Văn Đồng: Hơn 15phut với 3 chú 3x- phần thắng thuộc về chính nghĩa!

buffalo car

Xe điện
Anh mà không nói ở Ọp Phơ thì ......chúng tôi nhất định sẽ xơi anh bằng mọi cách =))
Mời cụ (b)

Tribute

Xe container
Em thề là em mà hiểu được cụ đi thế nào em chết liền=)).

Các cụ cho em hỏi là trong Luật thì chỗ nào ghi là "không được phép chuyển làn ở ngã 3, ngã 4" ạ?
Đọc tình huống của bác chủ theard xong mà em mông lung quá :(
3x chỉ bắt vía những bác yếu bóng vía và không hiểu luật thôi. Chẳng thế mà quay em hết sai làn, không thắt dây an toàn, rồi lại hỏi em: "anh đi như thế nào?" để xem em có lấn vạch liền không... không làm gì được thì lại quay ra lỗi:" không được chuyển làn ở ngã ba, ngã tư." .thực sự lúc đó em cũng mông lung vì tình huống mới. nhưng về đọc lại luật thì chẳng có quy định nào như vậy cả! 3x bắt em lúc đấy là theo cảm tính, không nhìn rõ. chứ thực sự mình mà có lỗi thì bị hành cho tới số ngay!

Matizcoi

Xe cút kít
dạo này nhiều vụ kiểu ấy quá, toàn sai làn, lấn làn thôi ...

congdung04

Xe tải
Vodka cụ, cơ mà cụ chủ được cái lợi thế hơn tuổi bọn xxx bẩn kia nên dễ úm chúng nó đi. Thiệt thòi cho nhà cháu ít tuổi nên thường bọn chúng úm nhà cháu đi trước. Nhưng dù sao thì tinh thần mới là quan trọng phải không cụ?

Adam_hd

Xe hơi
hoan hô tinh thần OF

thule6

Xe điện
Sắp tới trong lực lượng CSGT sẽ có truyền miệng: Gặp mấy ông Otofun nên né không ăn được tụi đấy đâu, toàn ông rắn vãi.;)
Theo em các cụ nên dán logo OF lên kính lái cho XXX nhìn rõ, vừa đỡ bị vịn, mà nếu nhỡ ra bị vịn thì cũng đỡ phải trình bày nhìu
Logo OF vụ này tăng giá roài cụ lào thu lợi nhớ chia cho em tý công PR, sáng kín nhé :))

Loong Phoong

Xe điện
có ảnh có ghi âm thì còn hay hơn đấy bác ah, cứ phải như thế, đi đúng mà bị vịn ai mà chịu được

vietran

Xe ba gác
Chỗ này sửa cái mũi tên rẽ trái thành vừa rẽ trái vừa đi thẳng là ok
Biển quá bất hợp lý và xxx tha hồ kiếm tiền. Chớ trêu nó lại ngay cổng bộ ca

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ chủ lần sau phải quán triệt tư tưởng ông nào bắt thì ông đó phải làm việc với mình. Chứ khi dừng xe xong, thấy đuối lý lại đẩy cho xxx khác là không được. Nhất quyết không làm việc với xxx khác nhá. Cứ cái ông dừng xe mình mà quán triệt tư tưởng. Không riêng gì tình huống này, ở đoạn đường này, cứ khi xuống đường tham gia giao thông là phải cố gắng đi cho đúng rồi mới nói chuyện phải trái được. Chứ mình đi sai thì không nên cố cãi cho dù mình ở đâu, làm gì.

heoxauxa

Xe máy
Cụ chủ cứng cựa đới! Nhà cháu nhớ đoạn này rồi, hay có việc phải qua! Vod cụ!

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Không được chuyển làn ở trước và sau ngã 3 ngã 4 thì chúng nó phân làn đoạn đấy làm cái con xxx gì mà đã vào trong ngã 4 thì thưởng là chả có vạch gì nữa . Lần trước em cũng bị xxx bắt lỗi như thế , nó bảo em đi ra sau xe để nói chuyện cho đỡ vướng đường , lúc đi qua nó nhìn thấy cái bùa OF ở mông xe của em nên lại chả bắt lỗi gì nữa . công nhận bùa này có hiệu ngiệm thật :))

viciv

Xe buýt
Theo em các cụ nên dán logo OF lên kính lái cho XXX nhìn rõ, vừa đỡ bị vịn, mà nếu nhỡ ra bị vịn thì cũng đỡ phải trình bày nhìu
Logo OF vụ này tăng giá roài cụ lào thu lợi nhớ chia cho em tý công PR, sáng kín nhé :))
Sáng kiến của cụ ít nhất là sẽ đỡ được đoạn tranh cãi : lỗi hay giấy tờ phải tòi ra trước. Lúc đó khi Offer xuống xe sẽ được chào đúng điều lệ, và nói rõ lỗi gì luôn, đỡ phải cãi.

Không được chuyển làn ở trước và sau ngã 3 ngã 4 thì chúng nó phân làn đoạn đấy làm cái con xxx gì mà đã vào trong ngã 4 thì thưởng là chả có vạch gì nữa . Lần trước em cũng bị xxx bắt lỗi như thế , nó bảo em đi ra sau xe để nói chuyện cho đỡ vướng đường , lúc đi qua nó nhìn thấy cái bùa OF ở mông xe của em nên lại chả bắt lỗi gì nữa . công nhận bùa này có hiệu ngiệm thật :))
Cụ chuẩn đấy!
Em đã bảo em là anh em nhà OF rồi mà 3x còn bắt em lỗi đó. chắc là nghe thôi không tin, chưa thấy logo OF, chưa sợ. Thế là hôm trước em đánh liều gọi cụ XO làm đôi cái Logo. lần sau vía 3x cũng chẳng giám bậy bạ nữa!
Anh em nhà OF nghiêm chỉnh chấp hành luật lệ GT nhưng cũng kiên quyết đấu tranh với cái xấu!