[Thảo luận] Đường Khương Thượng 5h chiều - ô tô rúc đầu vào rọ

boyIII

Xe đạp
Hố hố camera xịn thế, tự nhiên em được lên tivi. Lúc đi qua em cũng lầm bầm chửi cụ, thường thì xe đi vào đấy đến ngã 3 chỗ khu nhà tạm là quay đầu ra rồi, phi vào trong làng chỉ tầm trưa may ra mới đi được. Cụ thoát được như thế, chứng tỏ dân trí làng buôn trắng Khương Thượng đợt này nâng cao đáo để

hieutaihai

Xe tải
Hố hố camera xịn thế, tự nhiên em được lên tivi. Lúc đi qua em cũng lầm bầm chửi cụ, thường thì xe đi vào đấy đến ngã 3 chỗ khu nhà tạm là quay đầu ra rồi, phi vào trong làng chỉ tầm trưa may ra mới đi được. Cụ thoát được như thế, chứng tỏ dân trí làng buôn trắng Khương Thượng đợt này nâng cao đáo để
Cụ xuất hiện ở giây bao nhiêu trong clip thế :D Có phải cụ cũng đi lấy "hàng" giống em ko :D

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Em thì dính một lần ở sân bóng trường Thủy Lợi, mựa kiếp, em tưởng từ sân bóng đi ra rẽ trái là ra được đường Tây Sơn, ai ngờ đi hết đường gặp cái công sắt to lù lù, báo hại em phải lùi từ đấy ra đến sân bóng, xe thì số MT, côn thì nặng, dân thì chửi và la ó, cáu quá em hạ kính xuống: Nói ít thôi, bố mày nhầm đường, đi từ đầu ngõ vào có ai bảo đường cụt đâu.
May quá khong bị thằng nào chơi đểu nên khi thoát ra em nó vẫn nguyên vẹn không chầy xước

Cụ máu quá đấy, sinh viên TL nổi tiếng là trâu điên đấy cụ ạ, may cho cụ hôm đấy chắc các cháu nó lên giảng đường hết không thì cũng mệt đó ạ. Trước có mấy vụ va chạm và trộm cắp, các cháu nó toàn quây lại dồn lên sân thượng giảng đường tầng 5 rồi chả đánh đập gì cho chọn 1 trong hai phương án: Tự nhảy xuống hoặc bị ném xuống. Em nhớ cái vụ 2 thằng trộm bị đuổi lên đó, thằng bị ném xuống thì chết đứ đừ, thằng kia sợ quá nhảy tòm xuống thì trúng đống cát, vẫn sống. Em nhà gần đó đi qua đó hàng ngày cũng không dám manh động gì đấy cụ ạ. Các cháu nó cứ làm vài chai vào, chả biết đúng sai thế nào, hô một phát vài ba trăm ông kéo đến như đi chảy hội, mình chưa kịp chọn phương án gọi điện cho người thân thì đã nát bét rồi.

Với cả là tại khu gần cổng đó cũng có vài nhà có xe về, đến đấy mới quay nên dân họ cũng chả biết cụ à người lạ để mà nhắc, nếu chẳng ai đi vào thì chắc họ cũng nhắc cụ thôi. Bớt giận cho lành cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
thật là may vì cụ ko có viên gạch nào bà con tặng

trinhoc9x

Xe tải
đi một ngày đàng học một sàng khôn mà bác.

ndkhoivtv

Xe tăng
Cụ máu quá đấy, sinh viên TL nổi tiếng là trâu điên đấy cụ ạ, may cho cụ hôm đấy chắc các cháu nó lên giảng đường hết không thì cũng mệt đó ạ. Trước có mấy vụ va chạm và trộm cắp, các cháu nó toàn quây lại dồn lên sân thượng giảng đường tầng 5 rồi chả đánh đập gì cho chọn 1 trong hai phương án: Tự nhảy xuống hoặc bị ném xuống. Em nhớ cái vụ 2 thằng trộm bị đuổi lên đó, thằng bị ném xuống thì chết đứ đừ, thằng kia sợ quá nhảy tòm xuống thì trúng đống cát, vẫn sống. Em nhà gần đó đi qua đó hàng ngày cũng không dám manh động gì đấy cụ ạ. Các cháu nó cứ làm vài chai vào, chả biết đúng sai thế nào, hô một phát vài ba trăm ông kéo đến như đi chảy hội, mình chưa kịp chọn phương án gọi điện cho người thân thì đã nát bét rồi.

Với cả là tại khu gần cổng đó cũng có vài nhà có xe về, đến đấy mới quay nên dân họ cũng chả biết cụ à người lạ để mà nhắc, nếu chẳng ai đi vào thì chắc họ cũng nhắc cụ thôi. Bớt giận cho lành cụ ạ.
Khiếp, đúng là thường thì nỗi sợ hay đi liền với sự lăng xê. Đây là lái xe cụ nhá, tự dưng đem so với trộm cắp... hết thuốc!

ngcom

Xe tải
Nhục thật, nhưng bác quá liều, 5h chiều thì ngõ , đường nào chẳng đông, chẳng tắc, thế mà vẫn rúc vào thì ra đc là quá may rồi

BALTIC

Xe container
Coi như có thêm kinh nghiệm.

buonchan79

[Tịch thu bằng lái]
Chia buồn cụ chủ...Bị nừa lại còn thiệt hại 7 vết sâu hoắm..hic

Mustang8x

Xe hơi
Căng thẳng thật cụ chủ ạhh.....Cụ chủ cho em hỏi cái đoạn ra cái hồ hướng cụ đi có phải thông ra hướng đường có quán chân gà nổi tiếng Mĩ Miều ko ạhh nhìn cái cảnh thấy quen quen vì em trước có thời gian ở HN lâu quá ko ra nhìn thấy nhớ nhớ:P

tantien

Xe tải
Tiếc quá video không có tiếng -> không được nghe dân chửi cụ :-ss!

botbeo

[Tịch thu bằng lái]
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=NXwmP6YyH-0[/YOUTUBE]
haha cụ mất 10k cho bà này đúng ko
[video=youtube;NXwmP6YyH-0]http://www.youtube.com/watch?v=NXwmP6YyH-0[/video]

Chỉnh sửa cuối:

gia doi

Xe điện
Theo em muốn đi vào ngõ nào mình phải biết có rộng hay không? Nếu không biết bị như cụ chủ thớt thì mệt lắm trước em cững một lần bị xui dại chui vào ngõ mà mình chẳng biết như thế nào mãi mới ra được. Bây giờ đi đón bạn bè hay người thân trong ngõ mà không biết ngõ như thế nào xin mời mọi người ra đầu ngõ em chờ là an toàn nhất. Chớ để bị xui dại mệt lắm

hieutaihai

Xe tải
Căng thẳng thật cụ chủ ạhh.....Cụ chủ cho em hỏi cái đoạn ra cái hồ hướng cụ đi có phải thông ra hướng đường có quán chân gà nổi tiếng Mĩ Miều ko ạhh nhìn cái cảnh thấy quen quen vì em trước có thời gian ở HN lâu quá ko ra nhìn thấy nhớ nhớ:P
Quán Mỹ Miều nằm trên phố Phạm Ngọc Thạch - Phan Kim Liên cơ cụ ạ, còn phố Khương Thượng này thông giữa đường Tây Sơn và Trường Chinh.

djjava

Xe hơi
ạ cụ, cụ quay tay ngon đấy chứ, cái đoạn đường yếu huyệt vừa đủ thân xe - dụng binh kỵ nhất bị phục binh ở đoạn này- mà cụ cũng thoát được ra, lùi thì lại càng ko lùi được, lái phụ cũng không có :|

Mustang8x

Xe hơi
Quán Mỹ Miều nằm trên phố Phạm Ngọc Thạch - Phan Kim Liên cơ cụ ạ, còn phố Khương Thượng này thông giữa đường Tây Sơn và Trường Chinh.
Phải gần Ngã 4 Sở ko cụ.hihi về ngõ ngách e thấy hình như nó giống giống...lâu qqua1ko ra HN giờ chắc nhiều đường lắm rồi lúc e đi vào SG này thì ngay ngã 4 Sở ấy đang xây cầu vượt giờ nhắc lại cũng thấy nhớ nhớ:P

ngoanhson

Xe tải
Vãi lọ với bác, chắc đằng sau bác phải tới 100 cái xe máy nó ùn, cái này đi thêm 50m nữa là ra CHẢ NHÁI KHƯƠNG THƯỢNG, BÚN ỐC BÀ LƯƠNG KHUƠNG THƯỢNG.
Cái điểm cuối cùng trong video là trước cổng trường, cổng Đình, là chỗ đậu xe ô tô ăn chả nhái với bún ốc Khương Thượng đấy ợ, không mất tiền lại để thoải mái.

Nếu ngay cạnh cái xe rác lúc đầu bác lùi *** sang bên trái rúc vào cái khe rồi quay lại hoặc quả lùi đầu tiên thêm 10m nữa có đường rộng lắm tha hồ quay lại Tây Sơn thì bác đã thoát rồi. Công nhận bác lái siêu thật, thoát được là mừng rồi, tháng 7 âm này lắm chiện lắm, chúc mừng bác nhé.

hieutaihai

Xe tải
Nếu ngay cạnh cái xe rác lúc đầu bác lùi *** sang bên trái rúc vào cái khe rồi quay lại hoặc quả lùi đầu tiên thêm 10m nữa có đường rộng lắm tha hồ quay lại Tây Sơn thì bác đã thoát rồi. Công nhận bác lái siêu thật, thoát được là mừng rồi, tháng 7 âm này lắm chiện lắm, chúc mừng bác nhé.
Cái khe ngách bên trái xe rác có 1 con sedan đỗ kín mất đường nên ko rúc vào được. Lúc đầu em lùi tầm 20m thì xe máy nó chật kín đằng sau ko thể lùi đc nữa nên đành phải đánh bài liều tiến lên. Nói chung qua được cái đoạn này tay lái chỉ là 1 phần nhỏ thôi, quan trọng là gặp may. Nếu đoạn đấy có mấy thằng dở hơi nó ko nhường đường cho mình thì có phải khóc không?