[VHGT] đuôi xe gắn 2 cái logo otofun mà lái ô tô như đi xe máy tổ lái

u6868

Xe buýt
Em thấy các cụ nên dán 1 cái là đc chứ nhiều lần e gặp nhiều cụ dán 2-3-4 cái đỏ choe choét cả mít nhìn thành phản cảm kiểu khoe mẽ[-X

PhamdungHN

Xe máy
Chắc cụ ấy đang vôi, nên đi ẩu hoặc là ai đó mượn xe

kitty0801

Xe tải
cháu sẽ nói với cụ ấy mở cam. Nhưng cụ chỉ cần trả lời thật.
Là cụ ko ép cụ ấy bên phải để vượt lên ko ??
Nếu cụ bảo không cháu về khiển trách thành viên nhà cháu luôn. Còn cụ có ý chèn phải ép cụ ấy thì cụ cũng nhận phát cho vui nhà vui cửa.
Cùng là lái xe nhg chuyện này đi đường cháu và cụ gặp thường xuyên thôi. Không ai đi chuẩn được 100% đâu. Nếu mấy chuyện như thế này bức xúc đưa lên of 1 ngày cháu có chục cái clip. ;)
Chúc cụ vui vẻ nhé. !!!
Quan điểm của nhà cháu là cho dù cụ chủ thớt có cố tình vượt phải ( nếu có) thì việc cụ 69 lạng lách, đè đầu không cho vượt vì ghét ( như cụ ấy nói) thì cũng không hay ho gì đâu ạ. Văn hóa giao thông là thể hiện với toàn xã hội chứ không phải vì thấy người khác làm sai ( nếu có) thì mình cũng phải thể hiện cho bõ ghét. Làm vậy khi tham gia giao thông nguy hiểm lắm ạ. Hy vọng các cụ/các mợ khi tham gia giao thông hết sức giữ bình tính để đảm bảo an toàn cho mình và mọi người.

Getz9639

Xe hơi
Em cũng nghĩ giống BÁc. Em nói thật ra đường bây giờ gặp nhiều 4B dán logo sau xe như cầm bùa hộ mệnh, thượng phương bảo kiếm. Ảo lòi!
Em thì có logo OF mà không dám dán vì đôi lúc đi láo nên sợ bị chửi :))

Bopbi_hsgs

Xe container
Nhiều cụ dán logo Of, mục đích thì giống như một thời hay để mũ CS trên ôtô làm "ngáo ộp" ý nhỉ!? :)

Tuấn Auto

Xe điện
Chắc lão đi mượn xe

HUNGSMUN

Xe container
Nếu chạy ẩu, chạy láo, chạy thiếu văn hóa thì tốt nhất là gỡ bỏ cái logo ra cho đỡ mang tiếng diễn đàn nhà mình.

laixe01

Xe container

sáng nay gặp ông này bắt đầu từ đoạn đèn đỏ Trần Phú - Lê Trực, xe mình và xe 69 này đỗ cạnh nhau lúc đèn đỏ, tự nhiên đèn xanh xuất phát thì ông đánh lái qua phải, may mình phản xạ kịp đánh lái tránh theo nên 2 xe chỉ chạm gương và gương xe 69 này bị gập vào, tiếp đó xe 69 này vượt lên lạng lách trên đường, chủ yếu là vượt phải loạn xạ như mấy thằng đi xe máy tổ lái. Thiết nghĩ đã tham gia và nhận mình là 1 ofer thì nên có trách nhiệm và văn hóa giao thông 1 chút. (mình giữ lời hứa sau lần viết bài cảnh báo các ofer mang logo đi mà đi đường rất láo, lần này mình đưa cả ảnh lên nhé). Ai quen chủ xe thì nhắc nhở giùm luôn
"Cái áo ko làm nên thày tu" cụ chủ ạ
Logo là 1 vật vô tri vô giác, & ko phải là lá bùa, tất cả vẫn là ý thức của bã đậu trong cái thủ thôi ạ.
Cụ nêu lên như thế này rất là tốt :)

Emhamchoi

Xe buýt
Thảo nào em ngồi hàng nước vỉa hè toàn thấy dân tình chửi mấy thằng ô ép mất dạy :))

tit_batman

Xe tăng
sáng nay gặp ông này bắt đầu từ đoạn đèn đỏ Trần Phú - Lê Trực, xe mình và xe 69 này đỗ cạnh nhau lúc đèn đỏ, tự nhiên đèn xanh xuất phát thì ông đánh lái qua phải, may mình phản xạ kịp đánh lái tránh theo nên 2 xe chỉ chạm gương và gương xe 69 này bị gập vào, tiếp đó xe 69 này vượt lên lạng lách trên đường, chủ yếu là vượt phải loạn xạ như mấy thằng đi xe máy tổ lái. Thiết nghĩ đã tham gia và nhận mình là 1 ofer thì nên có trách nhiệm và văn hóa giao thông 1 chút. (mình giữ lời hứa sau lần viết bài cảnh báo các ofer mang logo đi mà đi đường rất láo, lần này mình đưa cả ảnh lên nhé). Ai quen chủ xe thì nhắc nhở giùm luôn
Logo fake cũng có mà cụ,với lại chưa chắc đã là chủ xe.

hanhchanida

Xe tải
Chắc xe mượn các cụ ạ.

Titan Warrior

Xe hơi
Bây giờ logo được bán chứ không khó khăn như trước nữa nên cũng khó tránh khỏi :(

kakalot165

Xe máy
Quan điểm của nhà cháu là cho dù cụ chủ thớt có cố tình vượt phải ( nếu có) thì việc cụ 69 lạng lách, đè đầu không cho vượt vì ghét ( như cụ ấy nói) thì cũng không hay ho gì đâu ạ. Văn hóa giao thông là thể hiện với toàn xã hội chứ không phải vì thấy người khác làm sai (nếu có) thì mình cũng phải thể hiện cho bõ ghét. Làm vậy khi tham gia giao thông nguy hiểm lắm ạ. Hy vọng các cụ/các mợ khi tham gia giao thông hết sức giữ bình tính để đảm bảo an toàn cho mình và mọi người.
Rất đồng tình với quan điểm của cụ

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
từ ngày vào OF chưa có lúc nào iem nghĩ dán logo. để dọa ma thôi. mà dán rồi có phốt phễu j càng mệt, e thật.

xe tien

Xe tải
Các cụ lưu ý đã có thương hiệu oto fun đít xe là phải đàng hoàng lái xe văn hóa . Chấp hành luật giao thông và có đạo đức !

LeHoang_Tx

Xe điện
Xin lỗi cụ chủ cụ đã đi đúng đường chưa ???
Cụ có len lên vượt phả chèn cụ kia ko ???
Nếu có clip quay cụ gây sự trươcs cụ kia mới lên đi như vậy ... Cái gì cũng nghe 2 tai nhìn 2 mắt nhé các cụ.
Cụ xem lại cách đi đứng của mình đi nhé rồi hãy đăng. Cứ đăng bậy đăng đăng bạ để anh hùng bàn phím có việc àh. Đây người lái xe đó trả lời bọn em đây, mời các cụ phán:

"Xe của mình. Mình lái. Các cụ yên tâm, tôi ko tổ lái. Cái thằng kia cố lách phải nên mình ghét, mình ép cho nó biết ntn. Để lát xem camera hành trình còn thì mình sẽ up lên.
Củ chủ thớt chạy đâu rồi. Đăng xong rồi bỏ trốn àh. Cụ muốn xem clip thì pm em nhé. Chứ em mà post lên đây sợ cụ sẽ sớm ra đảo và ko còn măt mũi nào đâu!!!!
Có video thì post đi. Đừng có nói láo nhé xe 69. Tôi vừa vào hè để vk xuống xe vào cơ quan. Đi ra thì tiến đến chỗ đền đỏ đỗ cạnh xe 69. Trc ko hề có va chạm hay cố vượt phải gì nhé. Đang đỗ cạnh nhau lúc xuất phát xe 69 nhao lên nhé. Ông đi bố láo còn lên cãi bậy. Ông đi sau vượt lên mới bị cụp gương còn cãi. Ng sai mà ko dám nhận lên chầy cối thì nhục lắm. Hôm nay số ô vẫn may đó. Còn may vì sao tôi ko muốn nói ra đâu.
cứ post thẳng clip lên đây đi bạn, xem ai đúng ai sai, cho cut cup thoải mái cũng ko đúng được đâu, chỉ sợ post lên rồi thì nhận thêm gạch đá xây nhà chung cư luôn
Các cụ cứ đăng clip lên đi ạ. Có clip là mọi việc sẽ rõ ràng hơn. Em để dành 2 chén rượu đây, sẽ mời vodka cụ nào đúng và thêm 1 ly vàng để mời cụ đi sai ạ.
cháu sẽ nói với cụ ấy mở cam. Nhưng cụ chỉ cần trả lời thật.
Là cụ ko ép cụ ấy bên phải để vượt lên ko ??
Nếu cụ bảo không cháu về khiển trách thành viên nhà cháu luôn. Còn cụ có ý chèn phải ép cụ ấy thì cụ cũng nhận phát cho vui nhà vui cửa.
Cùng là lái xe nhg chuyện này đi đường cháu và cụ gặp thường xuyên thôi. Không ai đi chuẩn được 100% đâu. Nếu mấy chuyện như thế này bức xúc đưa lên of 1 ngày cháu có chục cái clip. ;)
Chúc cụ vui vẻ nhé. !!!
Tôi
Đã khẳng định 100% là ko có chuyện đó rồi còn gì. Vừa đỗ cho vk xuống xe đi tiến lên đỗ chờ đèn đỏ cạnh xe 69 thì bị vậy. Còn chủ xe 69 thích đi ngổ ngáo gây sự với ng khác thì cứ tiếp tục đi. Chắc lần sau xe ko may mắn như lần này đâu. Chỉ cần biết chi tiết xe 69 bị cụp gương là biết xe nào ở sau xe nào ở trước rồi lý minh. Mà tiện công post tiếp thêm 5 fut sau khi va chạm nữa xem cái cách xe 69 đi lượn lách trong phố thế nào nhé. Ko phải tự nhiên tôi post đâu. Ko dỗi hơi đến vậy. Chả quen biết thù oàn gì mà phải mất công
Cụ CamNhong ( Ly Minh) hô hào nghe 2 tai, chưa có chứng cứ gì đã doạ dẫm cụ winball ghê thế!
Doạ một hồi mà mãi mà không tiếp tục 2 tai, em xin vang phát cho lên nhé!

Du_don

Xe điện
Chờ 2 ông đưa bằng chứng mà trốn hết cả 2

B_B_Linh

Xe tải
E khá ý thức tôn trọng cái lô gô sau mông..tuy nhiên hôm bán xe thế nào k nhớ bóc