[VHGT] đuôi xe gắn 2 cái logo otofun mà lái ô tô như đi xe máy tổ lái

Mà không biết được thế nào các cụ, hôm qua cháu gửi xe xong lấy xe máy đi về mà cứ đi làn ô tô một lúc sau mới giật mình.

AMG GLC

Xe tải
Logo ô ép em bóc roài. Giờ mà dán logo em thấy giống như để doạ ma ấy. Cụ chủ đừng ảo tưởng về of quá nhé. 3 năm trở lại đây chất lượng ofer đi xuống, tỷ lệ nghịch với số lượng thành viên rồi.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Chắc gì đã phải chủ xe,không khéo lại đi mượn chứ,vì thế mà ý thức như ruồi
Thế cụ nghĩ là chủ xe có dán logo ai cũng 100% ý thức không như ruồi à. Cái logo nó không hình thành nên ý thức con người đâu cụ ạ. Quan trọng là ở người cầm lái. Nhiều ông dán vào cho nó oai thôi.

Hôm em về TB đưa người nhà đi cấp cứu lên HN, đi đến đoạn thành phố, có con xe ford laser biển HN, mít dán logo OF cứ nghênh ngang đi chậm mà sát giải phân cách, đèn còi các kiểu không cho lên, mà doạn đó đường hẹp, lách vào trong cũng không lên được, em định chụp đưa lên đây rồi lại thôi, nghĩ chắc họ không biết xi nhan và không biết đánh lái vào bên phải, mất gần 2 đoạn phố, đến đoạn rộng rộng chút thì lái xe cứu thương lách lên được, em nhìn vào trong xe thấy mấy ông đang cười nói rôm rả, chắc là đang bẩu: ta vừa chặn được 1 con xe ưu tiên, thật chán chả buồn nói nữa.

vanthanh1189

Xe tải

mrdaubac

Xe điện

viethoangquoc

Xe tải

sáng nay gặp ông này bắt đầu từ đoạn đèn đỏ Trần Phú - Lê Trực, xe mình và xe 69 này đỗ cạnh nhau lúc đèn đỏ, tự nhiên đèn xanh xuất phát thì ông đánh lái qua phải, may mình phản xạ kịp đánh lái tránh theo nên 2 xe chỉ chạm gương và gương xe 69 này bị gập vào, tiếp đó xe 69 này vượt lên lạng lách trên đường, chủ yếu là vượt phải loạn xạ như mấy thằng đi xe máy tổ lái. Thiết nghĩ đã tham gia và nhận mình là 1 ofer thì nên có trách nhiệm và văn hóa giao thông 1 chút. (mình giữ lời hứa sau lần viết bài cảnh báo các ofer mang logo đi mà đi đường rất láo, lần này mình đưa cả ảnh lên nhé). Ai quen chủ xe thì nhắc nhở giùm luôn
Cụ bình tĩnh "Xã hội không công bằng nhưng cuộc đời lại rất công bằng" chúc cụ lái xe an toàn.

cusao

Xe lăn
Em thấy ô phăn là nơi chia sẻ tt và học hỏi để nâng cao nhiều thứ....Dưng mà, có phải tất cả đều đắc đạo đâu? nên thi thoảng vẫn có lọ chai...
Số lượng chuẩn men vẫn là chủ yếu

hoanganh03

Xe đạp
Em thấy xe nhiều bác gắn logo hội, rồi cả slogan: nhưng mà chạy ẩu lắm. Cá nhân em chẳng cần gắn gì!

Lý Minh

Xe đạp
Xin lỗi cụ chủ cụ đã đi đúng đường chưa ???
Cụ có len lên vượt phả chèn cụ kia ko ???
Nếu có clip quay cụ gây sự trươcs cụ kia mới lên đi như vậy ... Cái gì cũng nghe 2 tai nhìn 2 mắt nhé các cụ.

ubisapro

Xe trâu
Đây là lý do e ko gắn logo vào mít xe:( Ý thức là do tài xế, chứ chẳng phải do cái logo tạo ra.

Lý Minh

Xe đạp

Các cụ nghe 2 tai đừng rồi mới auto ạ.

CamNhong

Đi bộ

sáng nay gặp ông này bắt đầu từ đoạn đèn đỏ Trần Phú - Lê Trực, xe mình và xe 69 này đỗ cạnh nhau lúc đèn đỏ, tự nhiên đèn xanh xuất phát thì ông đánh lái qua phải, may mình phản xạ kịp đánh lái tránh theo nên 2 xe chỉ chạm gương và gương xe 69 này bị gập vào, tiếp đó xe 69 này vượt lên lạng lách trên đường, chủ yếu là vượt phải loạn xạ như mấy thằng đi xe máy tổ lái. Thiết nghĩ đã tham gia và nhận mình là 1 ofer thì nên có trách nhiệm và văn hóa giao thông 1 chút. (mình giữ lời hứa sau lần viết bài cảnh báo các ofer mang logo đi mà đi đường rất láo, lần này mình đưa cả ảnh lên nhé). Ai quen chủ xe thì nhắc nhở giùm luôn
Cụ xem lại cách đi đứng của mình đi nhé rồi hãy đăng. Cứ đăng bậy đăng đăng bạ để anh hùng bàn phím có việc àh. Đây người lái xe đó trả lời bọn em đây, mời các cụ phán:

"Xe của mình. Mình lái. Các cụ yên tâm, tôi ko tổ lái. Cái thằng kia cố lách phải nên mình ghét, mình ép cho nó biết ntn. Để lát xem camera hành trình còn thì mình sẽ up lên.

sontranvu

Xe điện
Cụ xem lại cách đi đứng của mình đi nhé rồi hãy đăng. Cứ đăng bậy đăng đăng bạ để anh hùng bàn phím có việc àh. Đây người lái xe đó trả lời bọn em đây, mời các cụ phán:

"Xe của mình. Mình lái. Các cụ yên tâm, tôi ko tổ lái. Cái thằng kia cố lách phải nên mình ghét, mình ép cho nó biết ntn. Để lát xem camera hành trình còn thì mình sẽ up lên.
Em chạo cụ ạ.kk

CamNhong

Đi bộ
Củ chủ thớt chạy đâu rồi. Đăng xong rồi bỏ trốn àh. Cụ muốn xem clip thì pm em nhé. Chứ em mà post lên đây sợ cụ sẽ sớm ra đảo và ko còn măt mũi nào đâu!!!!

winball

Xe máy
Có video thì post đi. Đừng có nói láo nhé xe 69. Tôi vừa vào hè để vk xuống xe vào cơ quan. Đi ra thì tiến đến chỗ đền đỏ đỗ cạnh xe 69. Trc ko hề có va chạm hay cố vượt phải gì nhé. Đang đỗ cạnh nhau lúc xuất phát xe 69 nhao lên nhé. Ông đi bố láo còn lên cãi bậy. Ông đi sau vượt lên mới bị cụp gương còn cãi. Ng sai mà ko dám nhận lên chầy cối thì nhục lắm. Hôm nay số ô vẫn may đó. Còn may vì sao tôi ko muốn nói ra đâu.

winball

Xe máy
Củ chủ thớt chạy đâu rồi. Đăng xong rồi bỏ trốn àh. Cụ muốn xem clip thì pm em nhé. Chứ em mà post lên đây sợ cụ sẽ sớm ra đảo và ko còn măt mũi nào đâu!!!!
cứ post thẳng clip lên đây đi bạn, xem ai đúng ai sai, cho cut cup thoải mái cũng ko đúng được đâu, chỉ sợ post lên rồi thì nhận thêm gạch đá xây nhà chung cư luôn

winball

Xe máy
Chủ xe lên tiếng rồi nhé:
Xe của mình. Mình lái. Các cụ yên tâm, tôi ko tổ lái. Cái thằng kia cố lách phải nên mình ghét, mình ép cho nó biết ntn. Để lát xem camera hành trình còn thì mình sẽ up lên.
chủ xe cứ up lên đi đừng ngại

winball

Xe máy

Các cụ nghe 2 tai đừng rồi mới auto ạ.
cụ lý minh quen chủ xe bảo hộ chủ xe up sớm nhé, cam tôi lấy thẻ ra copy việc khác nên sáng quên ko lắp vào thôi, không thì khỏi cãi chầy cối với tôi

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
cụ lý minh quen chủ xe bảo hộ chủ xe up sớm nhé, cam tôi lấy thẻ ra copy việc khác nên sáng quên ko lắp vào thôi, không thì khỏi cãi chầy cối với tôi
Các cụ cứ đăng clip lên đi ạ. Có clip là mọi việc sẽ rõ ràng hơn. Em để dành 2 chén rượu đây, sẽ mời vodka cụ nào đúng và thêm 1 ly vàng để mời cụ đi sai ạ.

lai thue

Xe điện
Em ko dám gắn logo vì sợ ra đường dân tình chửi diễn đàn OF :))