[Thảo luận] Đừng chen lấn rồi sẽ đến lượt bạn

vam

Xe buýt
vội thì ai chả vội. Tốt nhất bóc logo với biểu ngữ ra đi cho đỡ xấu mặt OF rồi muốn đi thế nào thì đi.

Chichchoeht

Xe tăng
tại logo rẻ quá ấy mừ. có khi cụ kia ko lái of ẹp ngày nào ấy chớ. mà có phải cứ of với ẹp là tử tế đâu ạ. "cháu XIN LỖI CÁC KỤ câu này Ạ" rau có sâu mới là rau sạch. chấp nhận thôi ạ.

zazago

Xe máy
Khiếp, chủ thớt cũng ghê gớm có kém ai đâu. Cụ bấm còi toe toe ra xe trước nó vội nó chả nghe thấy, chỉ khổ người đi cạnh, trong bụng người ta cũng nghĩ là"chắc trên đời có mình nó có xe ô tô nên phải bấm còi để cả thiên hạ biết" xấu mặt bọn bốn bánh lắm cụ ạ. Cụ bấm còi hành người khác chưa đủ còn phải về up clip chụp ảnh. Nói người khác văn hóa nhùn thì mình phải cư xử cao hơn hẳn người khác đã cụ nhá. Cái thớt này ko phải để nhắc nhở nhau mà để xả ấm ức riêng thì đúng hơn.

TheQueen

Xe điện
Ối ối, hôm đấy em đỗ xe ngay trước cửa hàng của bạn ở 90 Hàng Trống. Mợ ngay gần đấy hả mợ?
vâng e đi ngang qua đấy ạ,thấy cái xe đó e bảo đích thị là cái lão bị ném đá hôm trước trên off đây rồi.Nhưng ngó nghiêng loanh quanh nhưng chả tìm thấy đâu cả
Chả lẽ lại vẽ bậy vào xe

Suzz

Xe điện
vâng e đi ngang qua đấy ạ,thấy cái xe đó e bảo đích thị là cái lão bị ném đá hôm trước trên off đây rồi.Nhưng ngó nghiêng loanh quanh nhưng chả tìm thấy đâu cả
Chả lẽ lại vẽ bậy vào xe
Hàng Trống cấm đỗ xe mà, có lẽ nào lại thế...

Suzz

Xe điện

ktm_anhsonauto

Xe buýt
Buồn cho cái ý thức giao thông vậy mà cũng là óp phờ!

LASER1.8

Xe tải
Em cũng đi đúng tầm đó luôn và kết quả là dư lày, nhưng vẫn phải nhường vì chả nhẽ mình không nhường thì mình cũng chậm giờ.. hức cay lắm mà không biết sao
[video=youtube;7PrBA1pWelQ]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=7PrBA1pWelQ[/video]
Nhìn hình các cụ có thể không đoán ra chứ cụ đi Sorento và II đều đi sau em, vì em nhìn gương hậu nhưng không chịu được chữ nhẫn nên đành vượt phải và đè đầu người khác. Em dền dứ mợ II đen sì này một tí thôi, rồi cũng phải nhường mợ ấy, không thì mình cũng chậm hoặc nhiều ng sẽ chậm
Nhưng cụ KM đã có nhời thì cũng không nên căng quá, ai cũng có lúc như vậy thôi, rút kinh nghiệm lần sau đừng thế.
khả năng là cụ đi non tay hơn mợ kia. Hehe. Nếu ko phải thì bái phục chữ nhẫn của cụ. Phải em thì 100% mợ kia dừng lại, chả phải ko chịu nhường đâu mà sợ mợ ấy nghĩ mình lái kém. :D

haruharu

Xe buýt
Cũng hơi ẩu nhưng em nghĩ vẫn chấp nhận được nếu cụ nhường người ta 3s