[Thảo luận] Đừng chen lấn rồi sẽ đến lượt bạn

HaJolie

Xe buýt
E nghĩ, những trường hợp như thế này, các chi hội khi họp buộc phải tháo logo ra. E thấy nhiều cụ dán vào ...ít ... logo, xong ra đường đi như kiểu bố đời.
Các chi hội gặp mặt, họp chủ yếu là để : Uống + Hát thôi mừ :D

wacwac

Xe buýt
Hôm đó em cũng có việc đi đám viếng trên Bạch Mai lúc 8h15, giờ đấy còn ngồi chết gí ở đấy là các cụ hiểu là em cũng gấp thế nào rồi. Kết quả cuối cùng là em phải nhả vợ cả xuống đi taxi cho kịp đám viếng, may mà kịp ko thì ko còn mặt mũi nào gặp nta nữa.

Cụ nào kêu em còi thì do to thì do ko dc biêt đoạn trước của Video này, con lợn biển xanh chen ngang, lúc đầu em ko để ý là biển xanh nên còi ra hiệu ko nhường đường, sau thì 1 xe máy nữa và cụ KM kia thì cụ nào giữ được bình tĩnh trong tình huống đó thì em tặng cụ đó 3 chữ nhẫn bái phục.

góp ý cụ KM là em cũng vội nhưng vẫn xếp hàng ngay ngắn, cụ vội có thể đi dưới cầu, cũng khá nhanh chứ ko phải lao sang đè mặt xe em thế. Em chả có logo hay cái gì sau mít xe cả nhưng cố gắng đi có văn hoá. Nói thật với cụ là xuống cầu là em định vượt cụ đè lại cho cụ đi cùng em cho vui nhưng cụ lẩn nhanh quá và đường đông nên thôi.

p/s: còi em bấm ko cho nhường đường khá to mà cụ ko nghe thấy thì hơi lạ, chắc nghe nhưng cụ vẫn đè phải ko.

siuga

Xe tăng
Đậu má, e xem clip mà cứ giật thon thót vì cái thằng cha quay phim bóp còi liên tục. Đậu má, đèn xanh xe biển xanh chưa đi đã thúc còi vào mít.Toshiba cái loại ko có văn hóa giao thông là đây chứ còn ai vào đây nữa. Toshiba lần nữa, Đậu má!!!

HaJolie

Xe buýt
Hôm đó em cũng có việc đi đám viếng trên Bạch Mai lúc 8h15, giờ đấy còn ngồi chết gí ở đấy là các cụ hiểu là em cũng gấp thế nào rồi. Kết quả cuối cùng là em phải nhả vợ cả xuống đi taxi cho kịp đám viếng, may mà kịp ko thì ko còn mặt mũi nào gặp nta nữa.
Cụ nào kêu em còi thì do to thì do ko dc biêt đoạn trước của Video này, con lợn biển xanh chen ngang, lúc đầu em ko để ý là biển xanh nên còi ra hiệu ko nhường đường, sau thì 1 xe máy nữa và cụ KM kia thì cụ nào giữ được bình tĩnh trong tình huống đó thì em tặng cụ đó 3 chữ nhẫn bái phục.
góp ý cụ KM là em cũng vội nhưng vẫn xếp hàng ngay ngắn, cụ vội có thể đi dưới cầu, cũng khá nhanh chứ ko phải lao sang đè mặt xe em thế. Em chả có logo hay cái gì sau mít xe cả nhưng cố gắng đi có văn hoá. Nói thật với cụ là xuống cầu là em định vượt cụ đè lại cho cụ đi cùng em cho vui nhưng cụ lẩn nhanh quá và đường đông nên thôi.
p/s: còi em bấm ko cho nhường đường khá to mà cụ ko nghe thấy thì hơi lạ, chắc nghe nhưng cụ vẫn đè phải ko.
Em nghĩ cụ wacwac cũng nên dừng ở đây thôi (mà tốt nhất cụ nên đề nghị mod khóa bài này lại).
wacwac nhiều điếc tai lắm :D (em fun tí)

Mr. Op

Xe máy
Hình như cụ panasonic này ko phải lúc vội mới đi nhanh đâu ạ. Chiều qua lúc 1h30 em gặp cụ ấy ở ngã tư Lê Duẩn - Kim Liên, cụ ấy cũng đi "không được chậm cho lắm" ạ. Mà lúc đó là đi từ Lê Duẩn rẽ phải vào Kim Liên.
Chắc là do thói quen lái xe như thế rồi ạ :)

siuga

Xe tăng
Thế này thì làm mất mặt KMFC quá [-X
Em vừa vodka cụ rồi đấy ạ:). Việc em làm có mất mặt nhà em thì nhà em sẽ kiểm điểm e, phạt e chứ chưa đến mức phải nhờ cụ có lời ạ.:)

siuga

Xe tăng
Hì, vâng, chẳng qua em cũng có biết sơ qua ps với sô nát thì góp ý thế thôi, cụ thì ko sao nhưng đừng để ảnh hưởng đến người khác :D
Dạ, e định vào xem mem nhà e là ai để e về e báo cáo để phạt vạ. Dưng cơ mà tại cụ chủ thớt làm e " mất tập trung " quá thôi ạ.

E là đứa lông nhông ở nhà KMFC nên e có lời gì ko phải mọi người thông cảm cho e.

Mr. Op

Xe máy
Dạ, e định vào xem mem nhà e là ai để e về e báo cáo để phạt vạ. Dưng cơ mà tại cụ chủ thớt làm e " mất tập trung " quá thôi ạ.

E là đứa lông nhông ở nhà KMFC nên e có lời gì ko phải mọi người thông cảm cho e.
con mụ này đanh đá lằng nhằng quá, lượn về nhà đi thôi =))

donkihote78

Xe tải
1 Threads nhà cháu cũng đã lập với hoàn cảnh gần như Threads này và bác tài trên OF đi sai cũng đã vào xin lỗi ! nhưng theo cháu thấy nếu vào giờ cao điểm hôm đó ai cũng vội , không riêng gì OF thì VHGT của OF và xã hội sẽ đi đến đâu ạ ? tối qua lúc 19h30 cháu đi trên đường Trường Chinh cũng có 1 bác đi ci vịt mít dán logo OF vượt trái có cần xinhan đâu ? rất nhiều ngày nào đi trên đường nhà cháu cũng gặp tình huống như vậy , nhưng cũng còn nhiều và rất rất nhiều các cụ trên OF đi mà nhà cháu thấy rất điềm đạm và thán phục ! trên đường or bất kỳ ở đâu nhà cháu nhìn thấy xe có LOGO OF là cháu nháy đèn và muốn nói với mọi người xung quanh rằng OTOFUN đấy ạ ! những người mà cháu phải học hỏi , phải tâm phục , thán phục !

The Killer

Xe điện
Hì, vâng, chẳng qua em cũng có biết sơ qua ps với sô nát thì góp ý thế thôi, cụ thì ko sao nhưng đừng để ảnh hưởng đến người khác :D
Mụ Siu đanh đá quá, nhưng em thấy cả 2 xe đều .... :D, ở thớt này chỉ có câu " Văn hóa lùn " thì hơi quá lời, cá nhân em chả cần vội, lúc mải nghĩ cũng đi lằng nhằng, ai chưởi em " Văn hóa lùn " thì em coi người chửi mới là người VH lùn vì ko phân biệt văn hóa cao hay thấp ra sao...

buicongchuc

Xe ba gác
Đoạn đầu cụ bỏ qua cho bác ấy vì cái ý thức... của bác ấy! Đoạn sau, hy vọng xxx nhắc nhở bác ấy!

blackpaint

Xe container
Em cũng đi đúng tầm đó luôn và kết quả là dư lày, nhưng vẫn phải nhường vì chả nhẽ mình không nhường thì mình cũng chậm giờ.. hức cay lắm mà không biết sao
[video=youtube;7PrBA1pWelQ]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=7PrBA1pWelQ[/video]
Nhìn hình các cụ có thể không đoán ra chứ cụ đi Sorento và II đều đi sau em, vì em nhìn gương hậu nhưng không chịu được chữ nhẫn nên đành vượt phải và đè đầu người khác. Em dền dứ mợ II đen sì này một tí thôi, rồi cũng phải nhường mợ ấy, không thì mình cũng chậm hoặc nhiều ng sẽ chậm
Nhưng cụ KM đã có nhời thì cũng không nên căng quá, ai cũng có lúc như vậy thôi, rút kinh nghiệm lần sau đừng thế.

Chỉnh sửa cuối:

lead2011

Xe container
Đi ẩu thật, lúc chen lên cầu cũng chả thèm xi nhan luôn, xuống thì ko bám mít xe trước đã nhoi nhoi sang phải, cũng chả xi nhan :))
Cụ chủ định tạt đầu dừng xe bắt tay cụ kia mà không được :)) (mà hình như cụ chủ còi hơi nhiều thì phởi :-/)

Search ra cụ này
http://www.otofun.net/members/30626-right2368

Không biết bán xe chưa :))
Gớm quá....làm gì mà search ra mới ko....
Đến nỗi gì mà phô phang ng ta lên...

Mr Cute

Xe tải
Mấy cái Logo cụ ấy dán đằng sau chắc là để cho đẹp hoặc để tiện cãi nhau với xxx ý mà :))

quang74

Xe buýt
Nó là âm binh của xxx đấy. Dán mấy cái logo OF vào rồi chạy làm xấu đi hình ảnh OF. :))

do minh tu

Xe hơi
chắc xe đi mượn rồi cụ ơi

kynhong89

Xe máy
xe em đi mượn cụ thông cảm nhé