[Funland] Đừng bao giờ tin vào ảnh mạng!!!

NguyenAnhPhan

Xe container
Em nghĩ bọn app k phải xin lỗi ai hết ạ. Trách các cụ có tuổi kinh nghiệm sống dắt đầy lưng rồi vẫn kì vọng nhiều thôi :)).
Đối với em chụp ảnh dùng app là 1 trong những niềm vui phù phiếm kiểu như mua chiếc áo mới, mua đôi giày mới thôi. Mà giờ có tuổi rất ngại dùng app chỉnh sửa, em toàn đeo khẩu trang, kính đen, đội mũ auto xinh, nhiều lúc cần nhanh gọn em crop luôn cả mẹt :))
Em vẫn động viên các mợ thích dùng app cứ tự tin dùng nhé, qua chục cái app trẻ ra 10 tuổi vui chít đi đc, k bác sỹ thẩm mỹ nào làm đc á :))
"Cái mặt không chơi được" là thôi nhé cụ 😅

pham minh

Xe container
Đọc còm của các cụ vui thật á :)). Dường như có một sự bất mãn không hề nhẹ với mấy cái app chụp ảnh của chị em. Ơ hay, vì đâu nên nỗiiii! Không phải vì các cụ thích da trắng như tuyết, môi đỏ như máu, tóc đen như mun, mông cong như bọ ngựa, ngực lủng lẳng như bưởi da xanh, chân dài như chân hoa hậu... à 🙄🙄🙄! Mà hoa hậu mỗi năm chỉ chọn được vài cô cho các cụ ngắm từ xa! Nhờ có app ảnh lúc nào các cụ cũng thấy phụ nữ đẹp vây quanh mình, không biết sướng lại còn cằn nhằn :)). Các cụ cứ nhìn cho sướng con mắt để thêm động lực tập thể thao rèn sức khoẻ, kiếm tiền, rũa cái nết, luyện khả năng giường chiếu rồi hãy tán gái xuynh nhá! Nhìn đc chắc gì đã xơi được mà sợ bị lừa :)). Chưa kể gái xuynh quá lại chả trụ đc 30s thì có khi còn xấu hổ thêm ấy nhờ :)) :)) :)).
Các cụ bớt đòi hỏi phụ nữ: lúc đi chợ, đi làm, ở nhà và trên giường phải tươi xinh, nõn nà đi nha! Có app cho mà ngắm là tốt lắm rồi í. Dưng em hỏi thật các cụ nhìn ảnh có biết cái nào dùng app cái nào không dùng không? Nếu không biết thì quá ếch nhựa và bị lừa cũng xứng đáng thôi, kêu ca cái giề :)) :)) :))
Đọc cái còm này của mợ em thấy hay nhất thớt này :))

holland

Xe tăng
Hihi bắt được người cùng cảnh ngộ đây rồi. Có lần e chụp hình gởi BS thẩm mĩ BS nói mặt e phải đập mặt làm lại huhu...E vác mặt chạy qua gặp trực tiếp thì nói k cần sửa gì hết, ô BS còn nói hôm đó chị lấy hình ai gởi cho BS vậy hic hic. Chồng e nói ĐT hãm hiếp nhan sắc của e, giờ thèng con trai e cũng bị như e vậy.
Mình là kiểu người phải gặp trực tiếp,nhìn toàn cục và thần thái hihi chắc vậy. Ảnh còn đỡ chứ chị mà gọi video thì hú hồn chim én luôn ấy.

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Đọc còm của các cụ vui thật á :)). Dường như có một sự bất mãn không hề nhẹ với mấy cái app chụp ảnh của chị em. Ơ hay, vì đâu nên nỗiiii! Không phải vì các cụ thích da trắng như tuyết, môi đỏ như máu, tóc đen như mun, mông cong như bọ ngựa, ngực lủng lẳng như bưởi da xanh, chân dài như chân hoa hậu... à 🙄🙄🙄! Mà hoa hậu mỗi năm chỉ chọn được vài cô cho các cụ ngắm từ xa! Nhờ có app ảnh lúc nào các cụ cũng thấy phụ nữ đẹp vây quanh mình, không biết sướng lại còn cằn nhằn :)). Các cụ cứ nhìn cho sướng con mắt để thêm động lực tập thể thao rèn sức khoẻ, kiếm tiền, rũa cái nết, luyện khả năng giường chiếu rồi hãy tán gái xuynh nhá! Nhìn đc chắc gì đã xơi được mà sợ bị lừa :)). Chưa kể gái xuynh quá lại chả trụ đc 30s thì có khi còn xấu hổ thêm ấy nhờ :)) :)) :)).
Các cụ bớt đòi hỏi phụ nữ: lúc đi chợ, đi làm, ở nhà và trên giường phải tươi xinh, nõn nà đi nha! Có app cho mà ngắm là tốt lắm rồi í. Dưng em hỏi thật các cụ nhìn ảnh có biết cái nào dùng app cái nào không dùng không? Nếu không biết thì quá ếch nhựa và bị lừa cũng xứng đáng thôi, kêu ca cái giề :)) :)) :))
Vãi còm :)) :))

manhanoi

Xe tăng
Nghe vô lý nhỉ, gặp thật xem như nào đã mới yêu và đầu tư chứ, yêu mạng thì chỉ thế thôi 🤪

LaziCat

Xe lăn
Chân dài tới nách --> Chóa
Người đẹp như tiên --> Yêu Quái
Lúc nào cũng xênh --> Trang điểm + thẩm mĩ quá mức và rất là lười biếng
Người bth --> Mới là người đẹp nhất.
* Ý kiến cá nhân
Hoá ra các cụ tuyền thích choá mí yêu quái à =))

LaziCat

Xe lăn

LaziCat

Xe lăn
Tưởng cụ ngất thật chứ suýt thì bình thường. Đấy! Em nói có sai đâu, các cụ còn k phân biệt đc đâu là ảnh cam thường, đâu là ảnh app! Ếch nhựa xế chứ lị :))

ubisapro

Xe trâu
Cháu chỉ chụp cảnh bằng điện thoại, riêng chụp người là phải máy ảnh trừ khi được nhờ chụp hộ bằng điện thoại của họ ;)). Chắc cháu không biết dùng app chụp/chỉnh :D
Ngan già nhà e thi thoảng dùng app. Lúc xem ảnh e … ko tin vào mắt mình nữa. Tất nhiên … thầm giữ trong lòng thôi :))

LaziCat

Xe lăn

LaziCat

Xe lăn
Ngan già nhà e thi thoảng dùng app. Lúc xem ảnh e … ko tin vào mắt mình nữa. Tất nhiên … thầm giữ trong lòng thôi :))
Em tưởng cụ tự thấy ngượng vì cái app ảnh nó làm cho vợ cụ xuynh thế mà vào tay cụ nuôi thì... 🤣🤣🤣