[Funland] Đừng bao giờ tin vào ảnh mạng!!!

Thạch Hầu

Xe tải
Đúng là đàn ông yêu bằng mắt thật
Em lại cứ tưởng đàn ông hay phụ nữ thơm nhau cũng phải bằng mồm chứ, thế mới là yêu. Chứ còn bằng mắt thì đi đến đâu là em yêu đến đấy :D

Em vừa đi uống bia với ông bạn về. Ông bạn này thì đang FA, cũng kết thúc tập 1 mấy năm rồi, anh em giục mãi mà chưa thấy gì. Dạo gần đây thấy khoe mới quen 1 em hay hay, nói chuyện có vẻ hợp. Nhưng ở hơi xa chưa gặp được. Hôm vừa rồi hắn có hẹn hò đi sang gặp gỡ. Nay về rủ bọn em đi uống thấy có vẻ thất vọng. Lý do thì là do vỡ mộng khi nhìn ảnh mạng. Nhà mình có cụ nào giống vậy không. Em thì cứ offline rồi tính chứ online xong rồi lại vỡ mộng
mịa mấy thằng làm app ác thật đấy
Phải tử hình mấy thằng code ra cái app làm đẹp trên điện thoại. Em vác máy ảnh chụp cho mấy mẫu nhà, gửi ảnh xong ăn chửi không kịp vuốt mặt, kêu chụp kiểu gì mà không đẹp bằng điện thoại :((.

Chỉnh sửa cuối:

dattuyet_sghn

Xe điện
Phải tử hình mấy thằng code ra cái app làm đẹp trên điện thoại. Em vác máy ảnh cho mấy mẫu nhà, gửi ảnh xong ăn chửi không kịp vuốt mặt, kêu chụp kiểu gì mà không đẹp bằng điện thoại :((.
Máy ảnh chuyên nghiệp nếu ko qua hậu kỳ thì nó phơi bày hết :)) (trừ khi mẫu đẹp, ăn ảnh).
Bị mắng là đúng rồi :D

Máy ảnh chuyên nghiệp nếu ko qua hậu kỳ thì nó phơi bày hết :)) (trừ khi mẫu đẹp, ăn ảnh).
Mẫu đẹp em mấy chụp, chứ mẫu xấu em kêu hết pin ngay, cơ mà có hậu kỳ thì cũng chỉ chỉnh màu thôi, chứ các mẹ còn đòi xóa mụn, xóa nếp nhăn, bóp eo, kéo chân, chỉnh răng trắng, môi hồng. Thế là em gửi ảnh cho các mẹ đi mà thuê người chỉnh, đây không rảnh :))

ubisapro

Xe trâu
Phải tử hình mấy thằng code ra cái app làm đẹp trên điện thoại. Em vác máy ảnh chụp cho mấy mẫu nhà, gửi ảnh xong ăn chửi không kịp vuốt mặt, kêu chụp kiểu gì mà không đẹp bằng điện thoại :((.
E mua 1 cái máy ảnh bán chuyên, chụp chưa nổi 100 ảnh rùi cất tủ, mấy năm trước cho đi ko dùng nữa :))

pham minh

Xe container
Vầng, yêu bằng tay ló mí thật!
Chưa chắc nhé :D gặp phải mấy em xấu như thị Nở , đi phẫu thuật thẩm mỹ về đẹp như tiên giáng trần. Thế rồi cưới xong đẻ ra mấy đứa con ăn theo gien mẹ mà bố nó ko biết tại sao, lúc đấy mới gọi là bách nhục

Chỉnh sửa cuối:

cỏ và mây

Xe điện
Em nghĩ bọn app k phải xin lỗi ai hết ạ. Trách các cụ có tuổi kinh nghiệm sống dắt đầy lưng rồi vẫn kì vọng nhiều thôi :)).
Đối với em chụp ảnh dùng app là 1 trong những niềm vui phù phiếm kiểu như mua chiếc áo mới, mua đôi giày mới thôi. Mà giờ có tuổi rất ngại dùng app chỉnh sửa, em toàn đeo khẩu trang, kính đen, đội mũ auto xinh, nhiều lúc cần nhanh gọn em crop luôn cả mẹt :))
Em vẫn động viên các mợ thích dùng app cứ tự tin dùng nhé, qua chục cái app trẻ ra 10 tuổi vui chít đi đc, k bác sỹ thẩm mỹ nào làm đc á :))

butchikim

Xe ba gác
E mua 1 cái máy ảnh bán chuyên, chụp chưa nổi 100 ảnh rùi cất tủ, mấy năm trước cho đi ko dùng nữa :))
Cháu chỉ chụp cảnh bằng điện thoại, riêng chụp người là phải máy ảnh trừ khi được nhờ chụp hộ bằng điện thoại của họ ;)). Chắc cháu không biết dùng app chụp/chỉnh :D

NguyenAnhPhan

Xe container
Nhuộm vẫn biết nhé, chỉ là không đúng lắm thôi. Cụ sơn cánh cửa 1 lần với sơn lại vài lần biết ngay mà😄
Nà. Nghề của em đấy. Chắc rì cụ bằng 🤣
- Em không dám phán nhiều. Nhỡ vạ miệng --> Em nhìn người để phán nhé

Mr.Alo

Xe lăn
Giờ 1 bộ phận giới trẻ chỉ sống ảo qua app mà không dám sống thực vì quá thiếu tự tin

NguyenAnhPhan

Xe container
Đọc còm của các cụ vui thật á :)). Dường như có một sự bất mãn không hề nhẹ với mấy cái app chụp ảnh của chị em. Ơ hay, vì đâu nên nỗiiii! Không phải vì các cụ thích da trắng như tuyết, môi đỏ như máu, tóc đen như mun, mông cong như bọ ngựa, ngực lủng lẳng như bưởi da xanh, chân dài như chân hoa hậu... à 🙄🙄🙄! Mà hoa hậu mỗi năm chỉ chọn được vài cô cho các cụ ngắm từ xa! Nhờ có app ảnh lúc nào các cụ cũng thấy phụ nữ đẹp vây quanh mình, không biết sướng lại còn cằn nhằn :)). Các cụ cứ nhìn cho sướng con mắt để thêm động lực tập thể thao rèn sức khoẻ, kiếm tiền, rũa cái nết, luyện khả năng giường chiếu rồi hãy tán gái xuynh nhá! Nhìn đc chắc gì đã xơi được mà sợ bị lừa :)). Chưa kể gái xuynh quá lại chả trụ đc 30s thì có khi còn xấu hổ thêm ấy nhờ :)) :)) :)).
Các cụ bớt đòi hỏi phụ nữ: lúc đi chợ, đi làm, ở nhà và trên giường phải tươi xinh, nõn nà đi nha! Có app cho mà ngắm là tốt lắm rồi í. Dưng em hỏi thật các cụ nhìn ảnh có biết cái nào dùng app cái nào không dùng không? Nếu không biết thì quá ếch nhựa và bị lừa cũng xứng đáng thôi, kêu ca cái giề :)) :)) :))
Chân dài tới nách --> Chóa
Người đẹp như tiên --> Yêu Quái
Lúc nào cũng xênh --> Trang điểm + thẩm mĩ quá mức và rất là lười biếng
Người bth --> Mới là người đẹp nhất.
* Ý kiến cá nhân