[Funland] Đừng bao giờ tin vào ảnh mạng!!!

LaziCat

Xe lăn
Em soi cấy mũi cao.. Mợ Mều xinh đẹp bí ẩn dư nàng Mona Lisa í.
Em vừa soi gương, thấy mặt trong gương cũng xinh thật, đang mải mê ngắm thì con gái em nó bảo: mẹ lại dùng app chụp ảnh để soi gương kìa!!! Thế là em cun cút phi vào bếp nấu cơm ạ :(( :(( :((

LaziCat

Xe lăn
Mợ cũng viết là "khuân mặt" à ;))

Tư duy đàn ông có tính logic cao hơn phụ nữ, nên họ hay quan tâm đến các khái niệm đúng/sai, thật/giả, thực/ảo.
Phụ nữ thì tương đối hơn, thích là được. Cô gái trong ảnh xinh là được rồi, cần gì phải giống em đâu, cho dù đó là ảnh chụp em... :))
Cảm ơn cụ! Dạo này em lẩm cẩm hay sai chính tả lắm. Có hôm đang gõ tin nhắn hoặc gửi email mà k chắc từ đó viết có chính xác chưa nên nếu tiện thì hỏi người bên cạnh còn không lại hỏi anh Gg :((

Phụ nữ là để khen mà cụ :)), chả thế bao nhiêu bà vì sướng cái lỗ tai mà phải chịu đựng đầy thương đau :((

LaziCat

Xe lăn
Cụ lại thầy bói xem voi giống cụ gì ở trên à? Nhìn ảnh thế mà đoán đc xuất thân từ đâu còn cụ biết cả dáng mũi dáng mồm cả chiều cao luôn! Em nể thật á vì chính xác 99% nha, k phải chỉ gần đúng đâu!!! :))

Chỉnh sửa cuối:

LaziCat

Xe lăn
Làm rì cóa ngừi nào mừ chân dài tới nách á 🤣🤪
Chết thật! Em tưởng các cụ vẫn đêm đêm hằng mơ các cô gái chân dài tới nách như ảnh trên í! Hoá ra các cụ toàn mơ thấy choá và đc ăn xịt choá 😱😱😱

Trần Đoành.

Xe container
Cụ lại thầy bói xem voi giống cụ gì ở trên à? Nhìn ảnh thế mà đoán đc xuất thân từ đâu luôn còn cụ biết cả dáng mũi dáng mồm cả chiều cao luôn! Em nể thật á vì chính xác 99% luôn nha, k phải chỉ gần đúng đâu!!! :))
Thế thì cái khác cụ ấy cũng tỏ tường... Ơ hay... Bỏ mịa rồi Mều ây, ko có nhẽ... Oằn tà là vằn :))

LaziCat

Xe lăn

NguyenAnhPhan

Xe container
Cụ lại thầy bói xem voi giống cụ gì ở trên à? Nhìn ảnh thế mà đoán đc xuất thân từ đâu còn cụ biết cả dáng mũi dáng mồm cả chiều cao luôn! Em nể thật á vì chính xác 99% nha, k phải chỉ gần đúng đâu!!! :))
Em đoán đại thôi mừ. Nên không dám nói tuốt luốt ra. Sợ gạch đá ngập sân thì dọn mệt 😅.
- Múm xinh, múm đẹp là được 😊

NguyenAnhPhan

Xe container
Thế thì cái khác cụ ấy cũng tỏ tường... Ơ hay... Bỏ mịa rồi Mều ây, ko có nhẽ... Oằn tà là vằn :))
Cụ võng vỉa kinh nhỉ. Vô lăng ngang rồi còn xiên nữa thì chịu 🤪.
' Oẳn tà roằn không phải em cụ nhá 😜 (phải nói là "Oẳn tà roằn" mới chín xác cụ nhé. Không nhầm thì truyện này của nhà văn VTP).

minhmo

Xe cút kít
Em vừa soi gương, thấy mặt trong gương cũng xinh thật, đang mải mê ngắm thì con gái em nó bảo: mẹ lại dùng app chụp ảnh để soi gương kìa!!! Thế là em cun cút phi vào bếp nấu cơm ạ :(( :(( :((
Hóa ra mợ nói đến cái thớt này. Giờ mới vào, nhưng ngại lộ còm quá, xem trang cuối, thế mà gặp ngay mợ đang phổ biến cách soi gương bằng app chụp ảnh. ;)

Hoàng Trang

Xe ngựa
Chân dài tới nách --> Chóa
Người đẹp như tiên --> Yêu Quái
Lúc nào cũng xênh --> Trang điểm + thẩm mĩ quá mức và rất là lười biếng
Người bth --> Mới là người đẹp nhất.
* Ý kiến cá nhân
Giờ em mới biết đến định nghĩa "choá" như này :))

NguyenAnhPhan

Xe container
Cn mợ không đi chơi à. Lên Off chém với các cụ xoăn - sun thôi à 😝

goodgirl

Xe tăng
điện thoại ngày 1 sịn, app thì lên 1 tầng mới. CE ko có app thì ko muốn chụp ảnh. Chụp app xong vẫn còn vào phần mềm chỉnh sửa 77 - 49 lần mới dám post 1 bức chứ cụ tưởng đơn giản à. haha