Du xuân ở Phú Quốc (Tết 2013)

Bóng Chày

Xe lừa
Ô tức là không có ạ? Mợ Dím chỉ chỗ được không? Hay mợ Dím mua hộ em đi. Trót hứa vơis gấu rồi :(

Ôi tuyệt. Không biết làm phiền đến đâu, cụ làm em 1 thùng: cá thu tươi 3k, 2 kg mực tươi loại to ( ko có mực sim cũng được ạ).

Sent from my iPad using Forum Runner
cụ Bóng ơi nhà cháu chỉ đóng đc vai "người vận chuyển" thôi mà mợ Dím sang tuần mới ra thì làm thế nào bi giờ :(([/QUOTE]

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Ô tức là không có ạ? Mợ Dím chỉ chỗ được không? Hay mợ Dím mua hộ em đi. Trót hứa vơis gấu rồi :(
1 tuần nữa em vào rồi, muốn mua gì em mua tất rồi cõng về cho. Miễn về chia em một nửa! Một thùng 22 ký lô như em nhé. (em sẽ mua thêm 1 ít đồ gia vị PQ nữa về tha hồ chế biến).

Sent from my iPad using Forum Runner[/QUOTE]

Chỉnh sửa cuối:

f22raptor

Xe hơi
Riệu tính hóa đơn riêng hả cụ ơi???? \:D/
tắm đễn sập tối, cả nhà thay đồ kêu taxi đi ăn. Nhờ tư vấn của mợ dims (cám ơn mợ dims lần nữa), em rất yên tâm về các nhà hàng hải sản tại phú quốc, nhưng mà ôi thôi, tối một tết chưa nhà nào mở. Thế là chú taxi mời cả nhà em ra làng chài hàm ninh ăn tối, là nơi mợ dims đã dặn không nên vào kim cương! Nhưng lại là tối một tết chưa có nhà nào mở ngoài kim cương cả... Thôi nhắm mắt vào đại vì đói lắm rồi ...

cả nhà hàng chỉ có vài bàn khách, gió lồng lộng ... ôi cơ man là hải sản tươi ngon ... đói quá nhà em o đờ hơi quá đà tôm cua ốc ếch, cá mực, bào ngư, ốc hương, cầu gai thôi thì cái gì cũng gọi ... Em chụp demo 1 số món, về sau ăn ngấu nghiến 5 quân chả chụp được nữa

ốc hương lớn như đầu gà

tụi nó lúc trước bơi lội tung tăng cả:

hoá đơn 2,4 triệu, cộng với 500k taxi 2 chiều (cự ly khoảng 22 km từ ks), vị chi là gần 3 triệu!

Bóng Chày

Xe lừa
Ôi em chỉ mua một chút về gấu ăn xả cơn thèm thôi. 22KG thì tiền đâu trả cho mợ hic
1 tuần nữa em vào rồi, muốn mua gì em mua tất rồi cõng về cho. Miễn về chia em một nửa! Một thùng 22 ký lô như em nhé. (em sẽ mua thêm 1 ít đồ gia vị PQ nữa về tha hồ chế biến).

[/QUOTE]

inochi

Xe điện
Cụ và gia đình có chuyến đi hay quá, em mời cụ một li

chailang

Xe tải
Ôi em chỉ mua một chút về gấu ăn xả cơn thèm thôi. 22KG thì tiền đâu trả cho mợ hic
[/QUOTE]

hay mợ Dím chỉ chỗ cho nhà cháu rùi sáng 20 cháu phi ra xúc về, giá rổ cháu sẽ báo cụ mợ ngay khi mua nhá :)

Bóng Chày

Xe lừa
Giá cả không thành vấn đề đâu cụ, ngoài đó rẻ lắm.
Ý em là 22kg thì gia đình ăn không hết được, hỏng phải đổ lãng phí! Mợ Dím cho cụ CL địa chỉ đi
hay mợ Dím chỉ chỗ cho nhà cháu rùi sáng 20 cháu phi ra xúc về, giá rổ cháu sẽ báo cụ mợ ngay khi mua nhá :)[/QUOTE]

chailang

Xe tải
mấy nhà hàng mợ Dím chỉ mà nhà cháu chưa qua dc mấy vì hôm đầu ăn ở Sông Xanh nhiều quá đâm sợ, tối qua mới ra Dinh Cậu cùng nhà cụ hoangtung.
tối nay nhà cháu phải ra Hàm Ninh làm bữa mới đc hihi

Bóng Chày

Xe lừa
Cá nhân em thấy HN chất lượng nhất. Chất lượng rồi thì mắc chút cũng OK
mấy nhà hàng mợ Dím chỉ mà nhà cháu chưa qua dc mấy vì hôm đầu ăn ở Sông Xanh nhiều quá đâm sợ, tối qua mới ra Dinh Cậu cùng nhà cụ hoangtung.
tối nay nhà cháu phải ra Hàm Ninh làm bữa mới đc hihi

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Dạ, cụ qua KS A74 ở số 74 trên đường Trần Hưng Đạo (Ngay cạnh Thiên Hải Sơn) cụ gặp anh An. Cụ bảo hỏi mua cho Dím, hoặc cụ nhờ mr An dẫn cụ ra chợ mua đi mua, hoặc cụ nhờ anh An đặt mua hộ rồi cho số ĐT người bán họ sẽ chở đến hotel cho cụ đúng lúc cụ bắt đầu đi ra sân bay. Cháu sẽ dặn người nhà cháu trước cụ cứ việc ra đó nhờ vả, nhờ gì cũng được ạ.

Còn cụ Bóng mà kg sốt ruột đợi nhà cháu về cháu cõng cho ợ!

hay mợ Dím chỉ chỗ cho nhà cháu rùi sáng 20 cháu phi ra xúc về, giá rổ cháu sẽ báo cụ mợ ngay khi mua nhá :)[/QUOTE]

Bóng Chày

Xe lừa
Em có sốt đâu ... mợ mang ra cũng được mà? Đằng nào cuối tháng em cũng đi vắng qua 2/4 mới về
Dạ, cụ qua KS A74 ở số 74 trên đường Trần Hưng Đạo (Ngay cạnh Thiên Hải Sơn) cụ gặp anh An. Cụ bảo hỏi mua cho Dím, hoặc cụ nhờ mr An dẫn cụ ra chợ mua đi mua, hoặc cụ nhờ anh An đặt mua hộ rồi cho số ĐT người bán họ sẽ chở đến hotel cho cụ đúng lúc cụ bắt đầu đi ra sân bay. Cháu sẽ dặn người nhà cháu trước cụ cứ việc ra đó nhờ vả, nhờ gì cũng được ạ.

Còn cụ Bóng mà kg sốt ruột đợi nhà cháu về cháu cõng cho ợ!

hay mợ Dím chỉ chỗ cho nhà cháu rùi sáng 20 cháu phi ra xúc về, giá rổ cháu sẽ báo cụ mợ ngay khi mua nhá :)
[/QUOTE]

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com

Em chỉ rồi đấy ạ. Cụ ra KS A74 nhé, cháu dặn người nhà cháu rồi. Cụ mua gì cứ kê ra, cho số điện thoại. Trước khi cụ lên taxi ra sân bay 15p người bán ta sẽ mang đến cho cụ. Cụ theo hóa đơn mà trả xiền.

@ Bóng: 29/3 e về đến HN, mà 2/4 cụ mới về thế thì em lại ăn hết mất hoặc em cứ ôm cái mớ hải sản đó ngủ à?

Bóng Chày

Xe lừa
Thế thì em nhờ cụ Lang đi cho lành nhé .... Mợ tư vấn địa chỉ giúp em đi. Cụ Chailang ok nhé. Hôm nào cụ về đến HN nhỉ? 21/3 có khi em lượn mấy ngày nữa, nhưng hôm đó có Gấu ở nhà không lo
Em chỉ rồi đấy ạ. Cụ ra KS A74 nhé, cháu dặn người nhà cháu rồi. Cụ mua gì cứ kê ra, cho số điện thoại. Trước khi cụ lên taxi ra sân bay 15p người bán ta sẽ mang đến cho cụ. Cụ theo hóa đơn mà trả xiền.

@ Bóng: 29/3 e về đến HN, mà 2/4 cụ mới về thế thì em lại ăn hết mất hoặc em cứ ôm cái mớ hải sản đó ngủ à?[/QUOTE]

chailang

Xe tải

@ Bóng: 29/3 e về đến HN, mà 2/4 cụ mới về thế thì em lại ăn hết mất hoặc em cứ ôm cái mớ hải sản đó ngủ à?[/QUOTE]

@mợ Dím: cảm ơn mợ và gia đình trước nhé, mai e sẽ qua A74 vi chiều 20 nhà e mới về.
@cụ Bóng: chiều 20 khoảng 4h nhà e về đến HN, cụ có thể qua ngõ 275 Âu Cơ nhận hàng hay cụ cho địa chỉ để cháu ship đến nhá.

Bóng Chày

Xe lừa

@ Bóng: 29/3 e về đến HN, mà 2/4 cụ mới về thế thì em lại ăn hết mất hoặc em cứ ôm cái mớ hải sản đó ngủ à?
@mợ Dím: cảm ơn mợ và gia đình trước nhé, mai e sẽ qua A74 vi chiều 20 nhà e mới về.
@cụ Bóng: chiều 20 khoảng 4h nhà e về đến HN, cụ có thể qua ngõ 275 Âu Cơ nhận hàng hay cụ cho địa chỉ để cháu ship đến nhá.[/QUOTE]

Em qua được Âu cơ ạ nhưng tối tối khoảng 8h ok? Ngõ 4b vào được không cụ, cám ơn cụ trước nhé

chailang

Xe tải
@mợ Dím: luc 8h30 nhà cháu qua A74 nhưng mr An chưa dậy nên nhà cháu gửi lại tờ list nhờ mrAn mua hộ rùi, có gì mợ nhắn lại mr An giùm nhà cháu 1tiếng nhá, thx mợ nhiều :)

Songocu

Xe buýt
Vâng, chỗ này đặc biệt nhất PQ lại ở ngay đường lên chợ đêm nên dễ nhận ra :)
3 địa điểm này đều mặt đường nên giá trị rất lớn không so sánh với em được vì em chỉ sở hữu 1/2 famiana village, còn famiana resort là của ông chú :D
Chủ nhật tới em vào PQ, nếu mợ có thời gian em mời mợ xuống em chơi và chụp giúp em vài ảnh hồ bơi với nắng :D em cũng từng có 2470 với 5d mà chụp tệ quá nên bán mất rồi :(
Cụ cho em xin mật thư cái giá 2 phòng đôi vào tầm tháng 9 cụ nhé

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
@mợ Dím: luc 8h30 nhà cháu qua A74 nhưng mr An chưa dậy nên nhà cháu gửi lại tờ list nhờ mrAn mua hộ rùi, có gì mợ nhắn lại mr An giùm nhà cháu 1tiếng nhá, thx mợ nhiều :)
Hôm qua cháu lại tưởng chiều nay cụ qua, nên cháu nhắn chiều có người qua. Thế cụ lại đến buổi sáng à? Cụ ghi lại số ĐT của cụ không, giờ cụ bay nữa để chiều cháu nhắn lại. Chắc đêm qua đi nhậu nên sáng nay dậy muộn đây mà he he!!