Dự báo kinh tế Việt Nam 2018-2019: Nhận định thị trường bất động sản

Trạng thái
Thớt đang đóng

laixeair

Xe máy
He he he,... Không có ý gì, Em chỉ thấy trên mạng mấy cái bí kíp lái và làm giàu thần trưởng đại pháp thôi nhé,...

Mời các cụ Lái Phi Thuyền, Lái Coin, Lái đất đông anh, đất đông hội,... vào họp chi bộ tổ lái bí kíp làm giàu cho nó đồng bộ các mặt trận cái nhể,....

Cảm ơn các Cụ là những chuyên gia đào mộ .Đào phát ra cả bầy ...;)))))

laixeair

Xe máy
Bác là người xứ Thanh thì phải_ Vùng đất địa linh nhân kiệt.
Nhà cháu cũng thử ấn xem ra răng.Mà mới nghe dc 2,3 câu ôi thôi con chữ nó dội ngược các Cụ ạ .Đúng là chuyên gia nước ngoài có khác các Cụ nhỉ.

toyota88

Xe tải
Em chả biết có đa cấp hay không nhưng xem kỹ cái video này thì đã đi đạo từ 1 viết tâm huyết của 1 cụ trên này .... đạo để làm gì thì e ko rõ nhưng mà nên ghi rõ nguồn 1 tí, còn mấy cái chứng khoán với vàng với coin thì chẳng qua cũng chỉ lad thêm thắt thôi....

Thuantrung

Xe tăng
Tôi thấy bài giảng của cụ đất đông hội có nhiều thông tin hữu ích cho những ngưòi mới vào nghề đấy chứ. Tất nhiên là đọc cái gì thì cung phải chắt lọc cho phù hop bản thân mình. Bản thân tôi còn đang lo vơ tiền đầy túi cho nên những ai mà chia sẻ miễn phí bất kể vì mục đích gì tôi đều thấy trân quý và học hỏi có chắt lọc .

apple.developer

Xe buýt
Cái giỏi của con người này là linh động nhanh nhẹn .... thấy bài viết hay đề taid nào hay là biết "biến cái của người ta thành của mình" rồi hô hào ầm ĩ làm thương hiệu.... đến khi chuyện đi đúng theo những gì bài viết của người khác phân tích thì sẽ nói " dấy tôi đã bảo rồi mà, nếu các anh chị nghe tôi thì có phải khôg mất tiền rồi không"

Cách này rata uy lực với những ai chót lỡ mất tiền, sẽ có tâm lý con bạc muốn gỡ và tin 100 phần trăm anh ta .... chỉ đợi cá đã cắn câu nó mới giở quẻ..... anh theo lớp chất lượng cao em e dạy riêng[ lớp free e chie giúp cộng đồng chứ thông tin mật hay share kèo e sẽ không chia sẻ] học phí hơi đắt nhưng yên tâm gỡ đc vốn, hoặc a lập tài khoản e chơi hộ cam kết gỡ đc vốn. Hoặc nghe nó xui mua con này con kia răm rắp.... em đã gặp trường hợp này nhiều trong bọn chơi coin, em biết có 1 thằng sn 95 cũng suốt ngày làm video voi live stream, mở mồm bao giờ cũng là em đã nói với các anh chị rồi sao các anh chị không có nghe..... cuối cùng lừa đc tầm 10 đại gia tổng cộng hơn 100 tỉ chỉ vì tam lý con bạc muốn gỡ và tin vào "thầy" trade coin

Thằng này có thể giầu thật .... nhưng là loại .... sớm muộn cũng ..,.

Chỉnh sửa cuối:

Thuantrung

Xe tăng
ah, nhân tiện cụ lái phi thuyền và dất đông hội đều tên Minh ko biết có phải là 1 ko, nếu là 1 thì cũng hết sức bình thuong, vì nguoi thông minh họ sẽ có phương thức của họ, miễn là bạn phải mở to đôi mắt của bạn ra mà thôi.

Thuantrung

Xe tăng
Chuẩn hoa thanh quế bữa định nói mad sợ bị nói kỳ thị
Không nên phân biệt, kì thị vì nếu đi ra khỏi biên giới thì cũng sẽ là " Bọn Viêt Nam" hay "Đứa da vàng" Ở Việt Nam những đứa phân biệt vubgf miền hầu hết đều chưa ra khỏi biên giới.

laixeair

Xe máy
Cái giỏi của con người này là linh động nhanh nhẹn .... thấy bài viết hay đề taid nào hay là biết "biến cái của người ta thành của mình" rồi hô hào ầm ĩ làm thương hiệu.... đến khi chuyện đi đúng theo những gì bài viết của người khác phân tích thì sẽ nói " dấy tôi đã bảo rồi mà, nếu các anh chị nghe tôi thì có phải khôg mất tiền rồi không"

Cách này rata uy lực với những ai chót lỡ mất tiền, sẽ có tâm lý con bạc muốn gỡ và tin 100 phần trăm anh ta .... chỉ đợi cá đã cắn câu nó mới giở quẻ..... anh theo lớp chất lượng cao em e dạy riêng[ lớp free e chie giúp cộng đồng chứ thông tin mật hay share kèo e sẽ không chia sẻ] học phí hơi đắt nhưng yên tâm gỡ đc vốn, hoặc a lập tài khoản e chơi hộ cam kết gỡ đc vốn. Hoặc nghe nó xui mua con này con kia răm rắp.... em đã gặp trường hợp này nhiều trong bọn chơi coin, em biết có 1 thằng sn 95 cũng suốt ngày làm video voi live stream, mở mồm bao giờ cũng là em đã nói với các anh chị rồi sao các anh chị không có nghe..... cuối cùng lừa đc tầm 10 đại gia tổng cộng hơn 100 tỉ chỉ vì tam lý con bạc muốn gỡ và tin vào "thầy" trade coin

Thằng này có thể giầu thật .... nhưng là loại .... sớm muộn cũng ..,.
Chỉ cần mỗi ng ấn vào cái Youtube là cụ ấy có tiền rồi đấy ạ .Cộng thêm lùa dc gà nữa lại còn lãi đơn lãi kép ấy chứ.;)))

Xebon78

Xe hơi
Đây là kiểu sale rất tinh vi, đào tạo khoá học nâng khách lên ở tầng đẳng cấp tưởng là mình tinh thông roiif ôm bom vào. Hihi...em là em ít tin các Bác kiểu chợ riêng này lắm

Ndt.0981311505

Xe buýt
Mọi ý kiến đưa ra có thể người này nghe rồi và họ cảm thấy không có ích với họ. Nhưng đại đa phần vẫn cần những điều đó. E chỉ xem và nghe thấm được gì và cái gì có ích với mình thì mình học. Cảm ơn cụ vì đã chia sẽ.

laixeair

Xe máy
Mọi ý kiến đưa ra có thể người này nghe rồi và họ cảm thấy không có ích với họ. Nhưng đại đa phần vẫn cần những điều đó. E chỉ xem và nghe thấm được gì và cái gì có ích với mình thì mình học. Cảm ơn cụ vì đã chia sẽ.
Đã có đạo nhạc rồi giờ lại có đạo giảng.Dẫu biết kiến thức là vô tận.Nhưng cái loại đạo giảng này tán tận lương tâm nhăm nhăm lùa gà thôi.Khổ thay gặp phải trên này toàn gà chọi mù mắt đấy.;)))

Ndt.0981311505

Xe buýt
Đã có đạo nhạc rồi giờ lại có đạo giảng.Dẫu biết kiến thức là vô tận.Nhưng cái loại đạo giảng này tán tận lương tâm nhăm nhăm lùa gà thôi.Khổ thay gặp phải trên này toàn gà chọi mù mắt đấy.;)))
e chả có ý gì đâu cụ. Với cụ thì ko tốt. Nhưng e chưa biết gì đối với e lại hay.

starview

Xe tăng
Em thấy cụ chủ có những nhận định hợp lý. Có thể đúng, có thể sai, có thể có cụ thấy ko bổ béo gì, riêng em thấy bổ ích vì thế em hoan nghênh cụ chủ chia sẻ kiến thức như thế này vì chí ít em cũng học hay chiêm nghiệm được điều gì đó.

konghai1209

Xe tải
cụ chủ tình hình buôn bán đất Đông Anh như thế nào rồi vậy?

laixeair

Xe máy
e chả có ý gì đâu cụ. Với cụ thì ko tốt. Nhưng e chưa biết gì đối với e lại hay.
Thông tin bổ ích hay ko còn tuỳ thuộc khả năng thanh lọc của từng người .Chắc cụ cũng nghe từ định hướng rồi chứ nhỉ.Chưa kể còn đi đạo nữa.Chưa kể ấn like và subscribe lại dc tiền.Chưa kể lại gieo rắc thêm những ng khác chưa đủ kiến thức để nhận định đúng sai vào nữa.Tốt hay ko là tuỳ Cụ .Hêhhehheeheh.;)))

HoangNhi1803

Xe hơi
Đây là kiểu sale rất tinh vi, đào tạo khoá học nâng khách lên ở tầng đẳng cấp tưởng là mình tinh thông roiif ôm bom vào. Hihi...em là em ít tin các Bác kiểu chợ riêng này lắm
tinh vi gì đâu cụ ơi, loại này e gặp đầy và đều có đặc điểm: ăn như rồng cuốn, nói như rồng leo, mà làm thì như mèo mửa. Loại này đôi lúc trong 1 vài khoảng khắc của cuộc đời cũng gọi là có chút ít tiền nhưng cũng sẽ lại nhanh chóng tiêu tan thôi.

kvboto

Xe container
Kiến thức, thông tin cứ đầy đủ, đa chiều, đủ mọi ngóc ngách, góc cạnh sáng tối, chỗ tỏ, chỗ mờ,... cứ show hết ra thì là OK nhất nhỉ,...

Bênon

Xe đạp
ah, nhân tiện cụ lái phi thuyền và dất đông hội đều tên Minh ko biết có phải là 1 ko, nếu là 1 thì cũng hết sức bình thuong, vì nguoi thông minh họ sẽ có phương thức của họ, miễn là bạn phải mở to đôi mắt của bạn ra mà thôi.
Cùng có suy nghĩ như cụ, hai cụ này khác nhau mà cụ, em biết hai cụ này mà, nói chung các cụ trên này nhiều cụ cũng hơi nặng lời quá ah, bản thân em thấy mình cũng học hỏi rút kinh nghiệm được nhiều, từ cụ Datdonghoi hay chính các cụ trên này, chịu khó lắng nghe suy luận và hành động thì sẽ khôn ra, nên việc nghe chia sẻ thông tin thì tự mình chắt lọc thôi, chứ bây giờ nghe các cụ nói thì thế giới này nhiều lừa đảo quá, mất hết niềm tin, cá nhân em cũng muốn nói đôi lời với cụ Datdonghoi, cụ đừng tự ái một số cụ trên này, cụ cứ chia sẻ những gì cụ muốn, mình làm gì thì tự tâm mình biết, nếu tâm trong sáng sẽ không sợ miêng lưỡi người đời!

Qua nói cho tất cả các anh chị em thiện lành thế này: BĐS đang ở đỉnh và cái dốc của nó không phải 10 năm mà là vài chục năm.
Nên qua khuyên ace đừng ném tiền vào đó.
Chém vớ vẩn. Cụ bao nhiêu tuổi và trải qua bao nhiêu chu kỳ của bất động sản rồi?

Trạng thái
Thớt đang đóng