Dự báo kinh tế Việt Nam 2018-2019: Nhận định thị trường bất động sản

Trạng thái
Thớt đang đóng

tonnyano

Xe tải
Ai là người đi chửi sale tép riu và khốn rách áo ôm.
Loại người đi khinh thường người khác, đã không làm được gì cho đời mà chỉ biết ăn với chửi xã hội, thì chạy Grab suốt đời cũng hợp lý
Cụ lại khinh grab hử :D em gọi hội vào bây giờ :P

Casablanca2017

[Tịch thu bằng lái]
Thôi, khoe sổ đỏ mà làm gì cụ, chơi ở otofun thì cụ cứ chụp con wave và biển số lên đây là đập tan dư luận ngay thôi mà
Bác khơi mào chọc ngoáy người ta chỉ làm trò cười cho người khác
Thách thức người ta show ra, khi người ta đã chụp ảnh lên, bác nên biết xấu hổ khi có lời lẽ khinh thường người khác. Mà khinh thường cả một nghề với hàng triệu con người mới sợ bác luôn

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Thôi, khoe sổ đỏ mà làm gì cụ, chơi ở otofun thì cụ cứ chụp con wave và biển số lên đây là đập tan dư luận ngay thôi mà
Cụ phí thời gian với mấy ông vớ vẩn làm gì cho mệt, có đáng để mình nói chuyện không ? Chém gió cho vui thôi cụ ah :)):)):))

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều cụ góp ý riêng và tôi sẽ dừng tranh luận tại đây. Tránh làm trò cười vô bổ tốn thời gian

toyota76

Xe tải
Ai là người đi chửi sale tép riu và khốn rách áo ôm.
Loại người đi khinh thường người khác, đã không làm được gì cho đời mà chỉ biết ăn với chửi xã hội, thì chạy Grab suốt đời cũng hợp lý
Can các cụ, em thấy các cụ cũng sa đà vào việc công kích cá nhân quá rồi, mỗi người có quan điểm riêng và làm các ngành nghề khác nhau đều đáng quí hết miễn là mình không làm gì phạm pháp, các video của cụ Datdonghoi giúp ích cho những người mới tham gia đầu tư BĐS rất nhiều, cá nhân em rất thích, còn ai muốn nghe hay không thì tùy, cũng không nên nói những lời khó nghe qui chụp, cụ Lái phi thuyền và cụ tonnyano cũng nên ngừng tranh luận để nghe ý kiến phân tích của các cụ khác về dự báo kinh tế và tình hình BĐS theo đúng top pic, mấy lời trân trọng gửi tới các cụ!

toyota76

Xe tải
Cứ show đi... tôi chả tin sale - mấy người hiểu rõ về bđs lại đi mua vin hưởng thụ :)
Khi người ta giàu đến một ngưỡng nào đó theo quan điểm của họ thì họ sẽ mua để hưởng thụ thôi cụ, em thấy cũng bình thường mà!

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Mới sáng ra đã nóng kinh, cháu làm ly cafe hóng các cụ chém gió tý cho mát ~o)~o)~o)

diepnh81

Xe tăng
Khi người ta giàu đến một ngưỡng nào đó theo quan điểm của họ thì họ sẽ mua để hưởng thụ thôi cụ, em thấy cũng bình thường mà!
Chuẩn cụ, e cũng ít khi nghe nhưng hôm nay bỏ time ra nghe hết bài của cụ datdonghoi, cũng có nhận định riêng của mình, tuy họ giảng thế cũng k0 chính xác 100% nhưng cũng là tư liệu để đánh giá, để ngâm cứu. Còn khi có tài sản tăng lợi nhuận ổn định, thì ai cũng muốn bỏ ra 1 phần để mua tiêu sản sử dụng, nâng cao chất lượng cuộc sống mà. Khi đó họ sẽ tính đến sang Vin, Ecopark, Park city ở để nâng tầm cuộc sống, và mua xe cộ xịn, chẳng nhẽ có tiền lại k0 đc tiêu sao, các cụ vào công kích cá nhân mạnh quá không hay. Cụ Lái phi thuyền cũng không nên vào đôi co làm gì, còn show lên tài sản của mình cũng không hay ho gì, cứ bình bình mà cuộc sống gia đình ổn thỏa ở mức cao là vui lắm rồi, e cũng tính thế

Justforfuntoo

Xe container
Cậu còn trẻ mà ăn nói rất lếu láo. Nếu tôi chụp ảnh lên cậu thì cậu mất gì.
Tôi đã show một lần trên otofun này và điều đó không có gì hay ho vì trên này có nhiều thứ mà không cần thiết phải công khai
Em nhớ cụ đã show 1 lần xong xoá đi, nhưng dưới nick Trần Tuệ Quang hay datdonghoi cơ
Em ở cái topic bđs này mấy năm nay, bài nào hầu như em cũng đọc và nhớ, nên cái hồi cụ khoe sổ đỏ bên Riverside em cũng biết ;)). Tuy nhiên sổ có phải của mình không, mang tên ai, đã bán đi chưa thì cũng khó mà biết được. Em cũng mua đi bán lại gần chục bds, mỗi lần có sổ là em chụp lại, nên nếu để show ảnh sổ hay hđmb cũng có kha khá :))

Việc cụ chia sẻ em không có bàn gì.
Nhưng việc dùng nhiều nick vào tự tung hô mình và định hướng những người còn non xanh đi theo mình vì nghĩ mình có nhiều kinh nghiệm, em thấy cũng không hay, ngay cái việc không trung thực trong việc sử dụng nick đã không hay rồi

Chỉnh sửa cuối:

Justforfuntoo

Xe container
Em cũng thử click vào xem thì có góp ý ntn
Người có ăn học đàng hoàng, được đào tạo làm giáo viên, giảng viên (bậc đại học), họ được đào tạo làm slide chuyên nghiệp hơn:
Một slide không nên có chi chít chữ nhỏ li ti như thế, chữ nhỏ như thế chỉ nên viết sách. Còn slide người ta chỉ để gạch đầu dòng vài ý chính, chữ to ra, có nhiều biểu đồ và tranh ảnh minh hoạ, người giảng dựa vào đó để phát triển ý mà nói cho khán giả nghe
Giọng nói thì nên hấp dẫn hơn, có điểm nhấn, lên bổng xuống trầm
Thời nay làm slide không hot nữa, mà phải livestream, không thì cũng phải có video clip người nói đứng ở địa điểm đầu tư và diễn thuyết về cái mình định nói
Đôi điều chia sẻ với cụ, chúc cụ thành công ;))

ncs67

Xe tăng
Cả 2 phía đều rất trẻ con !

Hoacomay17

Xe tăng
Xã hội này sinh ra loại rẻ rách hay cố tình đọc không hiểu.
Thứ nhất có ai đi thuê lúc 3 cái biệt thự của Vin để ở ?
Ngoài 3 cái nhà mua của Vingroup, có đủ 20 cái sổ đỏ đứng tên. Nhưng show ra thì không có gì hay ho, đọc có hiểu không ?
Thôi đi, loại như ông mới là loại thùng rỗng kêu to, khoe mấy cái ba xàm sổ đỏ nọ kia xong bảo k muốn chụp.
Nói như cụ gì kia, ông chụp xem con xe ông đang đi nó là con gì nào? xem cái thằng có 20 cái sổ đỏ tượng trưng như ông thì đi con xe có hơn cái thằng đang thuê nhà như tôi không???

Chém gió lùa gà thì cũng vừa phải thôi, chém quá nó lộ mẹ cái bản chất đa cấp ra chỉ thêm xấu hổ chứ đc cái éo gì

Hoacomay17

Xe tăng
Em nhớ cụ đã show 1 lần xong xoá đi, nhưng dưới nick Trần Tuệ Quang hay datdonghoi cơ
Em ở cái topic bđs này mấy năm nay, bài nào hầu như em cũng đọc và nhớ, nên cái hồi cụ khoe sổ đỏ bên Riverside em cũng biết ;)). Tuy nhiên sổ có phải của mình không, mang tên ai, đã bán đi chưa thì cũng khó mà biết được. Em cũng mua đi bán lại gần chục bds, mỗi lần có sổ là em chụp lại, nên nếu để show ảnh sổ hay hđmb cũng có kha khá :))

Việc cụ chia sẻ em không có bàn gì.
Nhưng việc dùng nhiều nick vào tự tung hô mình và định hướng những người còn non xanh đi theo mình vì nghĩ mình có nhiều kinh nghiệm, em thấy cũng không hay, ngay cái việc không trung thực trong việc sử dụng nick đã không hay rồi
Bác cứ từ từ hẵng nói, để mình chửi nhau khích thêm nó mấy câu nữa đã, giờ lộ hết ra ntn nó cưỡi phi thuyền nó bay mất rồi :D

Nhiều cụ cứ tỏ vẻ ngụy quân tử nào là để yên cho họ nói xem có gì hay không, mình thì nghĩ là với những loại có ý dùng nhiều l=nick tung hứng để lừa người nhẹ dạ thì nên vạch mặt để giúp những người non kinh nghiệm đỡ bị lừa.

Ngày xưa còn bé mới chập chững vào mạng em cũng suýt bị bọn nick ảo nó tung hứng lừa, may có các cụ đi trước vạch mặt đc nó nên mình thoát.

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Đã rẻ rách cố tình lái câu chuyện đi và chụp mũ thì tôi không thèm chấp. Người biết đọc họ tự đánh giá
Còn cái bác gì nói về chuyện mua rồi chụp lại xong bán rồi đem ra khoe thì nhìn email của người ta chụp ngày nào giờ nào. Là 23h 38' tối qua lúc đang tranh luận mà vẫn còn cố chọc ngoáy thì đây cũng không chấp
Coment cuối cùng về chủ đề này tại đây !

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thử click vào xem thì có góp ý ntn
Người có ăn học đàng hoàng, được đào tạo làm giáo viên, giảng viên (bậc đại học), họ được đào tạo làm slide chuyên nghiệp hơn:
Một slide không nên có chi chít chữ nhỏ li ti như thế, chữ nhỏ như thế chỉ nên viết sách. Còn slide người ta chỉ để gạch đầu dòng vài ý chính, chữ to ra, có nhiều biểu đồ và tranh ảnh minh hoạ, người giảng dựa vào đó để phát triển ý mà nói cho khán giả nghe
Giọng nói thì nên hấp dẫn hơn, có điểm nhấn, lên bổng xuống trầm
Thời nay làm slide không hot nữa, mà phải livestream, không thì cũng phải có video clip người nói đứng ở địa điểm đầu tư và diễn thuyết về cái mình định nói
Đôi điều chia sẻ với cụ, chúc cụ thành công ;))
Tôi không phải giảng viên đại học. Kênh trên YouTube cũng mới mở để hỗ trợ anh chị em cộng đồng KTC
Tiện đang sinh hoạt ở otofun nên chia sẻ chung cho mọi người
Ai thấy có giá trị thì nghe còn không thì đừng nói lời cay nghiệt. Tôi cũng không được lợi lộc gì từ các bạn.
Còn ai đó nói vu cho tôi đưa video lên kiểu đa cấp thì chắc chắn họ chưa xem video và ăn nói rất xúc phạm
Xin hỏi các bạn trong các video có gì đa cấp ở đây ?
Có thu 1 đồng của ai hay xúi giục ai mua bán gì không ?
Tại sao các bạn lại ăn nói trắng trợn như vậy, nếu thấy video không có ích thì đừng xem, đừng làm phiền người khác

kvboto

Xe container
Hế hế,... đến hồi này thì hay, xôm, xạo quá xá,...

Mời các cụ mợ muốn thành nhà đầu tư chuyên nghiệp, đại gia BĐS nay mai thì nhớ nghiên cứu đủ bộ cửu âm chân kinh, nhất dương chỉ và loạn đả pháp:

1- Cửu âm chân kinh toàn tập trong Topic này: Dự báo kinh tế Việt Nam 2018-2019: Nhận định thị trường bất động sản
https://www.otofun.net/threads/du-bao-kinh-te-viet-nam-2018-2019-nhan-dinh-thi-truong-bat-dong-san.1382476/

2. Nhất dương chỉ và loạn đả pháp: Lại là đất nền Đông Anh - Trận đánh lớn nhất của năm 2018
https://www.otofun.net/threads/lai-la-dat-nen-dong-anh-tran-danh-lon-nhat-cua-nam-2018.1305861/

3. Các học viên sẽ được thực hành tại Cực Lạc Cốc do nhóm các giảng viên thầy bà lão luyện truyền đạt và đón tiếp:
Http://cautulien.net/
http://www.datdonganh.vn/

Nhớ là đọc cho hết, luyện cho đủ và thực hành cho nhiều, các thầy bà sẽ truyền cho món tủ, gia truyền còn chưa được giao giảng truyền ra là Lăng Ba Vi Bộ và Ù Té Quyền nhé. Thân

P/s: em đành quảng cáo không công, à có công chứ, được chém kiếm km trên of hầu các cụ ;));));))

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Hế hế,... đến hồi này thì hay, xôm, xạo quá xá,...

Mời các cụ mợ muốn thành nhà đầu tư chuyên nghiệp, đại gia BĐS nay mai thì nhớ nghiên cứu đủ bộ cửu âm chân kinh, nhất dương chỉ và loạn đả pháp:

1- Cửu âm chân kinh toàn tập trong Topic này: Dự báo kinh tế Việt Nam 2018-2019: Nhận định thị trường bất động sản
https://www.otofun.net/threads/du-bao-kinh-te-viet-nam-2018-2019-nhan-dinh-thi-truong-bat-dong-san.1382476/

2. Nhất dương chỉ và loạn đả pháp: Lại là đất nền Đông Anh - Trận đánh lớn nhất của năm 2018
https://www.otofun.net/threads/lai-la-dat-nen-dong-anh-tran-danh-lon-nhat-cua-nam-2018.1305861/

3. Các học viên sẽ được thực hành tại Cực Lạc Cốc do nhóm các giảng viên thầy bà lão luyện truyền đạt và đón tiếp:
Http://cautulien.net/
http://www.datdonganh.vn/

Nhớ là đọc cho hết, luyện cho đủ và thực hành cho nhiều, các thầy bà sẽ truyền cho món tủ, gia truyền còn chưa được giao giảng truyền ra là Lăng Ba Vi Bộ và Ù Té Quyền nhé. Thân

P/s: em đành quảng cáo không công, à có công chứ, được chém kiếm km trên of hầu các cụ ;));));))
Bạn đọc có vấn đề gì không. Đất Đông Hội Đông Anh tôi vừa mua thêm 3 ô nữa đấy, nếu chê thì ngồi ngoài mà xem người khác kiếm tiền
Tôi không thấy có gì đáng buồn cười ở đây mà tôi chỉ thấy buồn vì nhiều người tính đố kỵ nó ăn vào máu

Datdonghoi

[Tịch thu bằng lái]
Đây là coment cuối trên pic này. Tôi thấy tiếc vì đã chia sẻ video cho những kẻ xấu.
Nhắc lại lần cuối trên đây !

YouTube tôi mới mở để up các video hỗ trợ anh chị em cộng đồng KTC
Tiện đang sinh hoạt ở otofun nên chia sẻ chung cho mọi người.
Ai thấy có giá trị thì nghe còn không thì đừng nói lời cay nghiệt. Tôi cũng không được lợi lộc gì từ các bạn.
Còn ai đó nói vu cho tôi đưa video lên kiểu đa cấp thì chắc chắn họ chưa xem video và ăn nói rất xúc phạm
Xin hỏi các bạn trong các video có gì đa cấp ở đây ?
Có thu 1 đồng của ai hay xúi giục ai mua bán gì không ?
Tại sao các bạn lại ăn nói trắng trợn như vậy, nếu thấy video không có ích thì đừng xem, đừng làm phiền người khác

Trạng thái
Thớt đang đóng