Dự báo kinh tế Việt Nam 2018-2019: Nhận định thị trường bất động sản

Trạng thái
Thớt đang đóng

kvboto

Xe container
các cụ làm gì thì làm nên nhớ ở đời có "luật nhân - quả", đừng để đến lúc nào đấy lại phải thốt lên : "giá như mình đừng làm vậy...."
Quả dự báo, nhận định, dạy bảo này mới đáng đồng tiền bát gạo này,...

Cao nhân thoắt ẩn thoắt hiện, lưu lạc phương nào ? về nhả dăm ba chữ nữa cho dân chúng được soi đường chỉ lối, gột rửa những nghĩ suy dăm hào hoa hồng, 3 đồng lời lỗ,... tiến hẳn lên đại đại gia nào,...

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Quả dự báo, nhận định, dạy bảo này mới đáng đồng tiền bát gạo này,...

Cao nhân thoắt ẩn thoắt hiện, lưu lạc phương nào ? về nhả dăm ba chữ nữa cho dân chúng được soi đường chỉ lối, gột rửa những nghĩ suy dăm hào hoa hồng, 3 đồng lời lỗ,... tiến hẳn lên đại đại gia nào,...
Việt Nam ta đẹp nhất Quả đất, nhì Vũ trụ, chỉ sau dải Ngân hà. Vẫn còn thiếu: Con người Việt Nam là tinh hoa của thế giới

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Dạy thì cứ dạy, chia sẻ cũng ok. Còn nghe hiểu tới đâu là ở mỗi người. Em ủng hộ việc chia sẻ...lùa gà hay ko còn do mình có phải gà ko nữa ah :)
Chính xác đấy cụ. Qua tiếp xúc, họ sẽ phân biệt được đâu là gà và thường chỉ chia sẽ thông tin/cơ hội "mật" cho gà thoai =))=))=))

kvboto

Xe container
Việt Nam ta đẹp nhất Quả đất, nhì Vũ trụ, chỉ sau dải Ngân hà. Vẫn còn thiếu: Con người Việt Nam là tinh hoa của thế giới
Rất tiếc, hiện nay thì em chẳng thấy cái chỗ cụ bẩu còn thiếu đó đúng tẹo nào, mà còn là ngược lại,... VN đẹp là thế mà chúng nọ cứ xẻ nhỏ li ti ra bán, rồi bơm đầu thổi đít,... hít hít hà hà ăn theo nói leo, chăn dắt làm thịt đồng loại với dăm ba cái quy hoạch,... mà mãi đến 10 - 15 năm sau thì vẫn là 1 mớ tạp nham, hỗn độn,... và người dân thì cứ lộn tùng phèo,...

Hãy xem Văn Phú, Xa la, Thanh Hà, Phú Lương, Yên Nghĩa, Dương Nội, Đại Mỗ, Tây Mỗ, Xuân Phương, Trôi, Phùng, dọc Đại lộ Thăng Long, dọc đường 32,... đến Láng Hòa Lạc, Sơn Tây, Vĩnh Phúc, Ba Vì,... và tiếp theo là đâu nữa ???

Chỉnh sửa cuối:

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Rất tiếc, hiện nay thì em chẳng thấy cái chỗ cụ bẩu còn thiếu đó đúng tẹo nào, mà còn là ngược lại,... VN đẹp là thế mà chúng nọ cứ xẻ nhỏ li ti ra bán, rồi bơm đầu thổi đít,... hít hít hà hà ăn theo nói leo, chăn dắt làm thịt đồng loại với dăm ba cái quy hoạch,... mà mãi đến 10 - 15 năm sau thì vẫn là 1 mớ tạp nham, hỗn độn,...
Riêng chuyện về quy hoạch với tư duy nhiệm kỳ thì đời này vẫn chỉ thế, đó là sự khác nhau giữa chủ nghĩa xã hội với tư bản. Tiền tư bản nó sẵn, nói được làm được

Teen

Xe điện
Chính xác đấy cụ. Qua tiếp xúc, họ sẽ phân biệt được đâu là gà và thường chỉ chia sẽ thông tin/cơ hội "mật" cho gà thoai =))=))=))
Em nghĩ từ “gà” chưa chuẩn. Phải là “tham” mới đúng. Ng có tiền đầu tư/ Có khả năng gọi vốn đầu tư thì khó “ gà” lắm ah

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em nghĩ từ “gà” chưa chuẩn. Phải là “tham” mới đúng. Ng có tiền đầu tư/ Có khả năng gọi vốn đầu tư thì khó “ gà” lắm ah
Gà thì chưa chắc đã là tham, nhưng tham quá làm che mờ lý chí thì chắc chắn trở thành gà ngay cụ ah :)):)):))

HuyArt

Xe lăn
Chào các anh chị !
Nhiều người hỏi tôi về thị trường chứng khoán, bất động sản, vàng và bitcoin trên kênh cộng đồng KTC. Cách đây 4 tháng khi chứng khoán Việt Nam ở 1200 điểm tôi đã thông báo trên tất cả các kênh về việc thị trường lập đỉnh, hành vi rút củi đáy này và giảm điểm sâu, đồng thời cảnh báo sự chững lại của các bất động sản.
Nhân dịp mở khóa đào tạo bất động sản tại Việt Nam, bên cạnh những chuyển biến lớn của các nền kinh tế thế giới. Tôi chia sẻ thêm để anh chị em, những nhà đầu tư nắm được sát hơn nền kinh tế Việt Nam trong những ngày tới.
Xem video dưới đây, có khúc mắc gì anh chị có thể hỏi tôi ngay trên diễn đàn otofun hoặc các kênh của tôi như: http://t.me/pumpcoinvip, http://t.me/thitruongtaichinh
Dự báo kinh tế Việt Nam 2018-2019: Nhận định xu hướng các thị trường bitcoin, vàng, chứng khoán, bất động sản:
Cụ thớt người nước ngoài nên phân tích chuẩn đấy
Đất Đông Hội dạo này dao dịch tốt ko cụ?

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Gà thì chưa chắc đã là tham, nhưng tham quá làm che mờ lý chí thì chắc chắn trở thành gà ngay cụ ah :)):)):))
Tham hay gà mà không chịu học hỏi, thì sớm muộn đều mất tiền. Mà có khi chính các cụ đang ngồi cười người khác lại là gà đấy !
Vì sao là gà ?
Vì phàm cái gì cũng sợ bị lừa, chỗ ngon mua được giá tăng 3-4 lần thì không dám mua vì sợ bị biến thành gà cho kẻ khác kiếm ăn. Cầm tiền thì mất giá, nên quanh năm đi tìm đất mà không mua được lô nào

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Tham hay gà mà không chịu học hỏi, thì sớm muộn đều mất tiền. Mà có khi chính các cụ đang ngồi cười người khác lại là gà đấy !
Vì sao là gà ?
Vì phàm cái gì cũng sợ bị lừa, chỗ ngon mua được giá tăng 3-4 lần thì không dám mua vì sợ bị biến thành gà cho kẻ khác kiếm ăn. Cầm tiền thì mất giá, nên quanh năm đi tìm đất mà không mua được lô nào
Vâng, cụ giỏi thì cụ lái phi thuyền. Giờ cháu cứ tạm gửi Banks, thời gian rảnh vào thớt chém gió cho vui thôi, còn cụ bảo thế là tham hay gà là quyền của cụ và thoải mái luôn :)):)):))

@: Chém ở trên diễn đàn thì khi gắn lọ/chai hãy đừng quàng vào một nick cụ thể nhé cụ, thân!

no1home

Xe hơi
Cái giọng của mấy thằng sale đây mà :))

Khổ thân, tháng 7 ngâu ko có khách rảnh rỗi lên đây hô hào các cụ các mợ ko mua nhanh là nó tăng giá đó hả ???

Nhìn lại nick bds68 đi bác, cụ ấy chuyên đầu tư đấy k đến lượt sale như bác len lớp dạy đâu hê hê hê

Vì sao là gà ?

Justforfuntoo

Xe container
2 cụ lái phi thuyền và cụ đất đông hội nổi tiếng từ thời thổi có topic đất đông anh, giờ lại gặp ở đây, trình đã cao gấp bội, lên làm giảng viên rồi, em cứ tưởng giảng viên là phải có bằng cấp hẳn hoi chứ ai lên youtube nói thì cũng thành giảng viên hết hở các cụ ;))

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Cái giọng của mấy thằng sale đây mà :))
Khổ thân, tháng 7 ngâu ko có khách rảnh rỗi lên đây hô hào các cụ các mợ ko mua nhanh là nó tăng giá đó hả ???

Nhìn lại nick bds68 đi bác, cụ ấy chuyên đầu tư đấy k đến lượt sale như bác len lớp dạy đâu hê hê hê
Đầu tư bất động sản nhiều lắm hả cụ, bán cả nhà đi đã mua được biệt thự ở Green Bay chưa mà sale không được ý kiến.
Tôi không là cái gì trong xã hội này nhưng cần có thể cho các cụ đang chửi sale xem vài cái hợp đồng mua bán trong đó có 1 căn biệt thự ở Green bay. Diện tích nhỏ thôi: Đủ dùng

Chỉnh sửa cuối:

no1home

Xe hơi
Em đợi bác bds68 vào checkin xem có dc 4 cái greenbay ko

H thời nay người ta tỏ ra nguy hiểm bằng tiền các bác ạ :))
Đầu tư bất động sản nhiều lắm hả cụ, bán cả nhà đi đã mua được biệt thự ở Green Bay chưa mà sale không được ý kiến.
Tôi không là cái gì trong xã hội này nhưng cần có thể cho các cụ đang chửi sale xem vài cái hợp đồng mua bán trong đó có 1 căn biệt thự ở Green bay. Điện tích nhỏ thôi: Đủ dùng

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Mà các cụ chửi sale không có nổi 1 tỷ chứ chưa nói vài tỷ, cần thiết cho xem thêm 2 cái sổ đỏ 1 Riverside, 1 Gardenia. Nói vài lời cho các cụ hiểu, tôi đưa quan điểm cá nhân đừng bao giờ xem thường người khác dưới bất kỳ hình thức nào

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Em đợi bác bds68 vào checkin xem có dc 4 cái greenbay ko
H thời nay người ta tỏ ra nguy hiểm bằng tiền các bác ạ :))
Ra xã hội này mà không có tiền chỉ mang cái mồm ra nói thì khác gì nói phét.
Tôi thấy các cụ lên mặt chửi nghề này nghề kia và tỏ vẻ lắm tiền nhiều của. Tôi thì chả là gì cả, bình thường của xã hội thôi nhưng trông xuống khối thằng to mồm còn phải phấn đấu vài trăm năm

no1home

Xe hơi
Thế àh, tôi chả muốn khoe tiền ở trên cái mxh này, nhưng nếu để nói cũng k phải loại khố rách áo ôm, tuy nhiên theo nghiệp đầu tư bđs thì tôi chả thấy ai hiểu sâu vè bds mà lại đi mua của vin cả :))

Chẳng rõ đằng ấy là loại gì
Ra xã hội này mà không có tiền chỉ mang cái mồm ra nói thì khác gì nói phét.
Tôi thấy các cụ lên mặt chửi nghề này nghề kia và tỏ vẻ lắm tiền nhiều của. Tôi thì chả là gì cả, bình thường của xã hội thôi nhưng trông xuống khối thằng to mồm còn phải phấn đấu vài trăm năm

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Thế àh, tôi chả muốn khoe tiền ở trên cái mxh này, nhưng nếu để nói cũng k phải loại khố rách áo ôm, tuy nhiên theo nghiệp đầu tư bđs thì tôi chả thấy ai hiểu sâu vè bds mà lại đi mua của vin cả :))

Chẳng rõ đằng ấy là loại gì
Ra Green Bay hay qua Riverside xem có bao nhiêu chủ tịch các công ty bất động sản họ về đó ở. Bạn nghĩ họ là ai trong nghề bất động sản ?
Hãy biết nghĩ trước khi cười người khác !

no1home

Xe hơi
Ôi ghê nhỉ, giỏi show lên đây xem cái hđmb greenbay xem nào

Cỡ thừa tiền hẳn người ta mới mua của vin thôi, còn cái cỡ saler thì sân si còn nhiều tính toán lắm :)) [ kể cả có tiền thì cũng chẳng dại gì mua của vin --> khó tăng giá nhiều )

Ra Green Bay hay qua Riverside xem có bao nhiêu chủ tịch các công ty bất động sản họ về đó ở. Bạn nghĩ họ là ai trong nghề bất động sản ?
Hãy biết nghĩ trước khi cười người khác !

Chỉnh sửa cuối:

Lái phi thuyền

[Tịch thu bằng lái]
Ôi ghê nhỉ, giỏi show lên đây xem cái hđmb greenbay xem nào
Cỡ thừa tiền hẳn người ta mới mua của vin thôi, còn cái cỡ saler thì sân si còn nhiều tính toán lắm :))
Tiền thì không bao giờ thừa, còn tôi không nói chỉ mua nhà của Vin. Ngoài Vin ra còn có 20 cái sổ đỏ khác !

Trạng thái
Thớt đang đóng