[Funland] Dự án Louis City

no1home

Xe hơi
Dân mua lóui ở đây toàn thanh niên cứng bác ạ, e chả thấy giame gì đâu, sau thì ko biete chứ trc đây e thâyd vẫn cứng
Trước Louis giá cao còn thăm dò, bây giờ nó giảm sốc, bán tháo thì lại chạy mất dép hết. Đúng là đời chẳng biết thế nào mà nần.

Mệ, ơn giời cháu tý thì dẫm phải cái hố vôi ở chỗ này X_X8->X_X

daugau_2610

Xe tải
Nhiều khả năng lã vọng chạy làng thế này + hà nội cố gắng "thi đua" chạy nước rút ra bt thế này chắc là muốn giãy dụa lần cuối, đằng nào cũng chết nên kiếm chút đỉnh của doanh nghiệp trc khi ra toà :))
nó giao dịch chậm với đứng giá thôi...chứ e nghĩ giá cũng chả giảm đâu...nhưng cứ bàn giao chậm ngày nào chết ngày đó...trung bình 1 căn h đóng 6 tỷ...mỗi tháng nếu gửi bank dc 36tr...ngày mất 3 tr...hơi chát

no1home

Xe hơi
Xây dựng người ta có tiến đôk + nộp tiền cho công ty xây dựng theo tiến đôk, a v đã cao chạy xa bay thế này rồi thig tiền đâu mà nộp cho công ty xd, đến khi hết tiền cuat tiến độ này thì sẽ ngừng xây, dự án hoang thôi !
nó giao dịch chậm với đứng giá thôi...chứ e nghĩ giá cũng chả giảm đâu...nhưng cứ bàn giao chậm ngày nào chết ngày đó...trung bình 1 căn h đóng 6 tỷ...mỗi tháng nếu gửi bank dc 36tr...ngày mất 3 tr...hơi chát

Chĩm111

Xe điện
Vãi cụ, mệ người mua nhà/đầu tư ở dự án này thì toàn LK, Shophouse, BT với tầm tiền cỏ nhất từ 7,5 tỷ trở nên cụ lại đi định hướng sang cái chung cư ICID của bác Tuấn bên Hạ Tầng là ntn.

Sale thì phải biết phân khúc người tiêu dùng ntn để mà tư vấn chứ, ai lại đi bảo người ta bỏ phố lên rừng vậy ? đến LK, BT khu đó chưa chắc họ đã quan tâm nhé :)):)):))
Cụ đang đi training miễn phí đới, kinh nghiệm nhiều như cụ, còm trên phải được trả tiền ạ!:))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Dân mua lóui ở đây toàn thanh niên cứng bác ạ, e chả thấy giame gì đâu, sau thì ko biete chứ trc đây e thâyd vẫn cứng
Đời là vậy mà cụ, kiểu như chứng khoán ấy, nó giảm sàn vài phiên thì vẫn cứng nắm, còn cố thủ. Xong thanh khoản giảm dần và giá Dow theo thời gian đến khi nó thành giấy vụn thì mới thi nhau cắt lỗ với cái đống giấy lộn.

Tâm lý chung việc cắt lãi/chốt lãi luôn dễ dàng được chấp nhận và thực hiện kể cả nó đang trong chu kỳ tăng giá, việc cắt lỗ luôn là việc làm khó khăn, đắn đo, chờ đợi/hy vọng và không phải ai cũng dám chấp nhận mặc dù đã nhận diện được xu thế/rủi ro.

Ngay như các vấn đề trong đời sống cũng vậy, yêu nhau thì luôn nhìn thấy mầu hồng, cưới rồi mới thấy nhiều tật xấu/hiểm hoạ lộ diện nhưng đang trong thời kỳ trăng mật nên vuỡn còn kỳ vọng/hy vọng vào tương lai sau này chứ mấy ai mà dứt áo ngay được. Chỉ đến khi nó đào mả tổ mình nên, đưa mình vào trạng thái vỡ mật CMNR thì mới đủ can đảm rũ bỏ ảo tưởng để trở về mặt đất :)):)):))

no1home

Xe hơi
Cụ đang đi training miễn phí đới, kinh nghiệm nhiều như cụ, còm trên phải được trả tiền ạ!:))
Nếu a v đã biết kết cục của mình thì chả tôkj gì a ấu phải chi tiền xây nốt louis cả, sang mỹ với bồ cho khoẻ, xây hay ko, chết hay sống kệ cmn

Chĩm111

Xe điện
Nếu a v đã biết kết cục của mình thì chả tôkj gì a ấu phải chi tiền xây nốt louis cả, sang mỹ với bồ cho khoẻ, xây hay ko, chết hay sống kệ cmn
Còm của em có liên quan gì đến nội dung của còm này thế cụ?

no1home

Xe hơi
Em dự cái biệt thự với lóui 8 sẽ ko xây xong đc, cái đó giữa năm 2019 mới bàn giao
Đời là vậy mà cụ, kiểu như chứng khoán ấy, nó giảm sàn vài phiên thì vẫn cứng nắm, còn cố thủ. Xong thanh khoản giảm dần và giá Dow theo thời gian đến khi nó thành giấy vụn thì mới thi nhau cắt lỗ với cái đống giấy lộn.

Tâm lý chung việc cắt lãi/chốt lãi luôn dễ dàng được chấp nhận và thực hiện kể cả nó đang trong chu kỳ tăng giá, việc cắt lỗ luôn là việc làm khó khăn, đắn đo, chờ đợi/hy vọng và không phải ai cũng dám chấp nhận mặc dù đã nhận diện được xu thế/rủi ro.

Ngay như các vấn đề trong đời sống cũng vậy, yêu nhau thì luôn nhìn thấy mầu hồng, cưới rồi mới thấy nhiều tật xấu/hiểm hoạ lộ diện nhưng đang trong thời kỳ trăng mật nên vuỡn còn kỳ vọng/hy vọng vào tương lai sau này chứ mấy ai mà dứt áo ngay được. Chỉ đến khi nó đào mả tổ mình nên, đưa mình vào trạng thái vỡ mật CMNR thì mới đủ can đảm rũ bỏ ảo tưởng để trở về mặt đất :)):)):))

no1home

Xe hơi
Sang mỹ rồi thì xử cái j hả cụ, ở louis toàn xuata ngoại giao singapo với quan chức quận, phương thành phố + sở xây dựng hn thôi

Thoả nào hôm e gặp a t chủ 1 lo o louis city.a ấy ở sở xd hn bán vôik thế,tầm tháng 5 năm nay, bớt mấy giá liền, cần đi ngay trong ngày :)

Thế là ông quang trưởng phòng kd sàn an phát ôm luôn, định cài kéo a e để kiếm lời :))
Ko biết h đã đây đc chưa :)
Chết vì tham mà heheeeeee

Post lại cho xôm:

Công ty cổ phần, ai thoái vốn/bán cổ phần hay góp vốn/mua cổ phần,.... là tự do thị trường mua bán sát nhập theo quy định pháp luật, miễn có người mua người bán hợp pháp, trừ khi có tội vi phạm pháp luật bị phong tỏa tài sản/cổ phần theo lệnh của tòa án hay cơ quan nhà nước có thẩm quyền nào đó.

Cổ đông chi phối mà chỉ đạo làm ăn bố láo, vi phạm pháp luật,... phải rút đi để cổ đông khác có thể vào thay thế,... thì sẽ tùy cổ đông mới làm ăn, đối đãi, hành xử ra sao, nhất là với những khoản bán nhà chênh ngoài sổ sách của cổ đông/ông chủ trước,... rồi có tôn trọng khách hàng, tuân thủ quy hoạch, pháp luật,.... không,.... thì,... chờ,.... tiếp.

Còn cá nhân, người đại diện pháp luật của công ty,... làm ăn bố láo, vi phạm pháp luật thì có thanh tra, pháp luật xử lý theo quy định,... kể cả có rút vốn đi nữa,... thì tội gây ra trong thời kỳ làm đại diện pháp luật vẫn bị xử lý như thường,...

Em đẹp quá Lu is ơi, hoa hậu bê tê mùa 2018 làm trái tim bao chàng trai thổn thức mãi không thôi,....

ditimcongly

Xe tải

Này thì chết luôn rồi. Giờ không biết tính sao. Mẹ kiếp toàn lừa đoả

bds1977

Xe hơi
Này thì chết luôn rồi. Giờ không biết tính sao. Mẹ kiếp toàn lừa đoả
LV này nhiều khả năng là thí điểm đánh bt ở hn, tuy nhiên lò về tới HN gặp ngay nhóm thanh niên cứng, càng làm nó càng vũng vẫy, đẻ ra đc 20 cái bt cùng lúc trong năm 2018, 220 ngàn tỉ đồng, quá khủng khiếp https://news.zing.vn/ha-noi-doi-dat-lam-du-an-bt-phai-duoc-chu-tich-thanh-pho-gat-dau-post857624.html

bds1977

Xe hơi
Chắc vẫn hot thế, em có căn lk vườn 105m đẹp, cụ nào quan tâm báo em nhé
tình hình cụ đã đẩy đc căn louis 2 hướng tây bắc chưa
Đoạn này đi men theo lô dm3 a quyết còi mua 800 tỷ, k đền bù gì, phi đến đúng tháp, sau lưng uỷ ban phường đại mỗ là dừng. Đoạn từ cây xăng vạn phúc xuống đến louis thì dậm dịch từ tết âm năm ngoái đến giờ cũng chưa thấy gì đâu các cụ ạ.

timradinh

Xe máy
tình hình cụ đã đẩy đc căn louis 2 hướng tây bắc chưa
Thưa cụ là em đã đẩy được giá 55 trước khi có biến nhá ;)
Quả kim thiền thoát xác này của em chắc chắn là ngon hơn anh Vọng một bậc

bds1977

Xe hơi
Thưa cụ là em đã đẩy được giá 55 trước khi có biến nhá ;)
Quả kim thiền thoát xác này của em chắc chắn là ngon hơn anh Vọng một bậc
chúc mừng cụ , heheheheee vậy là cuộc chơi của cụ vẫn lãi đc hơn tỉ :)

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Moá ơi, không kiếm được gì ở cái dự án này (tý toi) nhưng nhờ có nó mà cháu được lên đời: XE TĂNG =))=))=))

timradinh

Xe máy
chúc mừng cụ , heheheheee vậy là cuộc chơi của cụ vẫn lãi đc hơn tỉ :)
Cũng chả biết đường nào mà lần cụ ạ, mấy hôm nữa thanh tra thanh mẹ không sao, lên thẳng 80 thì lại khóc.
Tái ông thất mã :))

mphamtuan

Xe máy
Mấy hôm nay HN nóng, chiều trận mưa mát quá các cụ nhỉ?
E tàu ngầm thread này một thời gian, lúc đầu cũng cốt để có cái nhìn đa chiều về Louis để đầu tư 1 mảnh, em thấy cũng đẹp, mai sau quy hoạch cũng tiện đi lại.
Ở đây tư do ngôn luận, Các cụ sale vào tung hê cũng lắm, các cụ phản biện dựa trên phân tích hiểu biết cũng nhiều. Em đọc rất ưng cái bụng:)
Nhưng càng đọc càng thấy một số cụ nguỵ quân tử. Các cụ phân tích phản biện e thấy yêu lắm, nhưng có vẻ các cụ hơi quá, đọc nhiều lúc cảm giác các cụ hả hê với việc nhiều người kém thông minh hơn các cụ và đang chịu rủi ro.
Các cụ có thể ném đá em, nhưng cụ nào làm cụ ấy biết. Em mà hiểu biết như các cụ thì phân tích 1 vài lần cho a e hiểu là đủ và chấm hết;) đúng là các cụ nói nhiều ng ta lại bảo có ý xấu đấy ạ
E cũng nói luôn là em mua ở đấy, và giờ có 80 đẩy đi em vẫn lãi ạ. Nhà sắp xong gạch đá đang cần các cụ nhé

timradinh

Xe máy
E sợ lành ít dữ nhiều
Em thì nghĩ ngược lại cụ ạ, dữ ít lành nhiều
Thường thì các cụ chém gió gây hoang mang nhiều nhất trong thớt này là các cụ không có nhà ở louis. Mà theo thiển cận của em thì cụ nào chưa xuống tiền mua thì đảm bảo là nghiên cứu có kỹ lắm cũng không bằng các cụ đã mua ạ

no1home

Xe hơi
Nếu mọi thứ okie thì chúc mừng các bác..... nhưng e thấy việc cả gia đjnh họ hàng nhà a vọng rút chân đi tư đầu năm 2018 thế này chắc chắn là có vđ........ e chỉ tư duy 1 chuyện đơn giản thế này thôi, để lấy đc dự án louis hoàng văn thụ chắc a ấy tốn 20-30% giá trị dự án cho quan hệ, biếu xén rồi, mà có phải ai cũng lấy đc đâu, chả lẽ tự dưng rảnh rỗi bỏ 1 miếng ăn ngon như vậy sao ???

Trong mọi chuyện thì người ngoài bao giờ cũng có cái nhìn khách quan hơn người trong cuộc cụ àh, các cụ đang quá yêu e nó mà ko nhận ra đc những diễn biến đó sao :)

Mấy hôm nay HN nóng, chiều trận mưa mát quá các cụ nhỉ?
E tàu ngầm thread này một thời gian, lúc đầu cũng cốt để có cái nhìn đa chiều về Louis để đầu tư 1 mảnh, em thấy cũng đẹp, mai sau quy hoạch cũng tiện đi lại.
Ở đây tư do ngôn luận, Các cụ sale vào tung hê cũng lắm, các cụ phản biện dựa trên phân tích hiểu biết cũng nhiều. Em đọc rất ưng cái bụng:)
Nhưng càng đọc càng thấy một số cụ nguỵ quân tử. Các cụ phân tích phản biện e thấy yêu lắm, nhưng có vẻ các cụ hơi quá, đọc nhiều lúc cảm giác các cụ hả hê với việc nhiều người kém thông minh hơn các cụ và đang chịu rủi ro.
Các cụ có thể ném đá em, nhưng cụ nào làm cụ ấy biết. Em mà hiểu biết như các cụ thì phân tích 1 vài lần cho a e hiểu là đủ và chấm hết;) đúng là các cụ nói nhiều ng ta lại bảo có ý xấu đấy ạ
E cũng nói luôn là em mua ở đấy, và giờ có 80 đẩy đi em vẫn lãi ạ. Nhà sắp xong gạch đá đang cần các cụ nhé
Em thì nghĩ ngược lại cụ ạ, dữ ít lành nhiều
Thường thì các cụ chém gió gây hoang mang nhiều nhất trong thớt này là các cụ không có nhà ở louis. Mà theo thiển cận của em thì cụ nào chưa xuống tiền mua thì đảm bảo là nghiên cứu có kỹ lắm cũng không bằng các cụ đã mua ạ