[Funland] Dự án Louis City

no1home

Xe hơi
https://www.google.com.vn/amp/s/amp.vnexpress.net/tin-tuc/doanh-nghiep/nhung-diem-moi-khi-dau-tu-dinh-cu-dai-han-tai-hy-lap-3602648.html

Chỉ 7 tỉ mua 1 cái phòng trong toà nhà 4 tầng [ kiểu chung cư cũ ở hn } tại thành phố athen là các cụ sẽ có thẻ xanh châu âu, sống và làm việc 3 năm ở đó thì là công dân châu âu luôn, thật ra nhà hơi đắt nhưng đc cái sau này là công dân rồi thì đố ca vn dám tự dưng bắt các cụ đc :)))

no1home

Xe hơi

Thảo luận gì cụ ơi, cụ nêu chủ đề, dựng đề cương thảo luận, dự kiến dự thảo nội dung kết luận tê tê liên ngành đi, em cắp dép ngồi.... hóng ngay ạ.... 8->8->8->
Nếu quả thực đã thoát xác kim thiền và đã ra nước ngoài khám chữa bệnh hết thì quá nhọ!
ANh vọng mới lập công ty mới nè các cụ:
http://masocongty.vn/company/2055965/cong-ty-co-phan-tap-doan-dau-tu-tai-chinh-viet-nam.html
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VIỆT NAM
(VFI GROUP., JSC)
Địa chỉ: Sàn 5B, tầng 5, tòa nhà 25T2, khu đô thị Đông Nam đường Trần, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội (Tìm vị trí)
Mã số thuế: 0108196076 (22/03/2018)
Người ĐDPL: Lê Văn Vọng
Ngày hoạt động: 21/03/2018
Giấy phép kinh doanh: 0108196076 ()
Lĩnh vực: Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
số chứng minh thư: 013014473

https://www.otofun.net/threads/tap-doan-vong-muot-bi-thanh-tra.1356434/page-8

Chỉnh sửa cuối:

tuanmanh11

Xe buýt

ANh vọng mới lập công ty mới nè các cụ:
http://masocongty.vn/company/2055965/cong-ty-co-phan-tap-doan-dau-tu-tai-chinh-viet-nam.html
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH VIỆT NAM
(VFI GROUP., JSC)
Địa chỉ: Sàn 5B, tầng 5, tòa nhà 25T2, khu đô thị Đông Nam đường Trần, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội (Tìm vị trí)
Mã số thuế: 0108196076 (22/03/2018)
Người ĐDPL: Lê Văn Vọng
Ngày hoạt động: 21/03/2018
Giấy phép kinh doanh: 0108196076 ()
Lĩnh vực: Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê
số chứng minh thư: 013014473

https://www.otofun.net/threads/tap-doan-vong-muot-bi-thanh-tra.1356434/page-8
Ve sầu thoát xác hử cccm?

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Làng luois đẹp. Đang hoạt động xây dựnwg binh thuờng. Không thây sale mấy

Ảnh cụ chụp ở dự án đấy ah, còn nhiều công nhân làm ở các dãy không cụ ? Không biết 2 dãy biệt thự đã làm chưa nhỉ!

Vinvision

Xe điện
Ảnh cụ chụp ở dự án đấy ah, còn nhiều công nhân làm ở các dãy không cụ ? Không biết 2 dãy biệt thự đã làm chưa nhỉ!
Hôm qua em vào luợn toàn khu. Dãy bt chưa động tĩnh gì. Các công trinh đang gáp rút hoàn thiện, cung không nhiều công nhân lắm. Từ hồi truớc giờ em mới đuợc vào luợn khắp công trình, còn truóc phai xuất trinh giấy tờ chờ sale ra dẫn vào nên ko đuợc tự do. Nhìn chùng tổng quan cung ok. Chất luợng xd cung đuợc, hệ thông sơn từong và ông nghệ phun phủ, cọc nhòi bê tông fecon. Dãy bt có 2 nhà làm, một nhà đang dở cọc, một nhà đầu tư đang đan sắt. Riêng bt em thấy ko chung móng, còn lại lk là cung móng chung tưong

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Hôm qua em vào luợn toàn khu. Dãy bt chưa động tĩnh gì. Các công trinh đang gáp rút hoàn thiện, cung không nhiều công nhân lắm. Từ hồi truớc giờ em mới đuợc vào luợn khắp công trình, còn truóc phai xuất trinh giấy tờ chờ sale ra dẫn vào nên ko đuợc tự do. Nhìn chùng tổng quan cung ok. Chất luợng xd cung đuợc, hệ thông sơn từong và ông nghệ phun phủ, cọc nhòi bê tông fecon. Dãy bt có 2 nhà làm, một nhà đang dở cọc, một nhà đầu tư đang đan sắt. Riêng bt em thấy ko chung móng, còn lại lk là cung móng chung tưong
Thanks cụ, cháu mời cụ ly rượu nhạt. Thật là tiếc cho một dự án có lẽ là tâm huyết của bác Vọng, nhưng vì cái quy hoạch hạ tầng giao thông của mình nó không đồng bộ, kịp thời cộng thêm cái cơ chế và thời cuộc hiện nay đã làm hỏng tất cả!

Đúng là ở xứ mình khó có thể tiên lượng hay nói trước được bất cứ điều gì, thời vận thay đổi trong tích tắc không biết đâu mà nần :-?~o)~o)~o)

no1home

Xe hơi
Lqd 80 rồi đấy cụ
Thanks cụ, cháu mời cụ ly rượu nhạt. Thật là tiếc cho một dự án có lẽ là tâm huyết của bác Vọng, nhưng vì cái quy hoạch hạ tầng giao thông của mình nó không đồng bộ, kịp thời cộng thêm cái cơ chế và thời cuộc hiện nay đã làm hỏng tất cả!

Đúng là ở xứ mình khó có thể tiên lượng hay nói trước được bất cứ điều gì, thời vận thay đổi trong tích tắc không biết đâu mà nần :-?~o)~o)~o)

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Lqd 80 rồi đấy cụ
Với liên tiếp những thông tin rủi ro, bất lợi, ... chưa biết đi về đâu khiển cho giá nhà ở đây đã giảm thê thảm ..................................................... - 5% thì theo cụ có nên mua không ? ^:)^

0978323352

Xe tải

toisethang

[Tịch thu bằng lái]
vấn đề nó nằm ở chỗ ở đây chưa ra sổ đỏ, mua bán là mua bán ở trên hợp đồng của lã vọng :), chẳng liên quan gì tới nn cả, chẳng ai công nhận mua bán nếu như lã vọng toi :), đất thì lv lấy rồi nhưng chưa làm bt xong, và mập mờ cái đất đối ứng, nếu vậy thì sẽ có nhiều trường hợp xảy ra lắm đó, điển hình nhất là không có sổ tương tự ở đây: http://vietnamnet.vn/vn/bat-dong-san/du-an/chung-cu-dat-vang-giua-thu-do-bi-om-so-do-461607.html

vấn đề này e sợ cái bt bên long biên đang xây dở kia, nhưng a v đã bỏ cty rồi, lã vọng thì đăng đàn tuyên bố ko làm dự án nào ở HN, thế ai sẽ hoàn thành nốt cái bt kia để hợp thức hoá phần đất đại mỗ 9,9 ha ????????????????????

timradinh

Xe máy
Với liên tiếp những thông tin rủi ro, bất lợi, ... chưa biết đi về đâu khiển cho giá nhà ở đây đã giảm thê thảm ..................................................... - 5% thì theo cụ có nên mua không ? ^:)^
Mua mạnh chứ cụ, được ăn cả ngã về không. Nàng Louis đẹp như hoa hậu mà có giá của gái già thì còn chê nữa hay sao?
Cháu mà có tiền là cháu mút :))
Cập nhật tình hình công trường mới nhất sáng nay thì công nhân đông như quân nguyên, các dãy nhà đang khẩn trương hoàn thiện nguy nga lộng lẫy cả.
Bùn là hàng đã đẩy bán mất :((
Em chụp thêm cả cửa cuốn bên trong cho các cụ thưởng lãm

bds556

Xe đạp
Mua mạnh chứ cụ, được ăn cả ngã về không. Nàng Louis đẹp như hoa hậu mà có giá của gái già thì còn chê nữa hay sao?
Cập nhật tình hình công trường mới nhất sáng nay thì công nhân đông như quân nguyên, các dãy nhà đang khẩn trương hoàn thiện nguy nga lộng lẫy cả.

Sướng nhất 2 chú công nhân ngồi trên nóc hóng gió :D

0978323352

Xe tải

em sợ giá thì gái già nhưng mua đc gái "ma" thôi :)
chứ hoa hậu thì ko dám

daugau_2610

Xe tải
e vừa chạy qua đó xem...nc vẫn có công nhân làm nhưng vẫn ngổn ngang lắm...còn đường 70 thì bụi khủng khiếp...e chả thấy nó có động tĩnh gì làm cả

0978323352

Xe tải
e vừa chạy qua đó xem...nc vẫn có công nhân làm nhưng vẫn ngổn ngang lắm...còn đường 70 thì bụi khủng khiếp...e chả thấy nó có động tĩnh gì làm cả
30-8 này đợt 3 tien do, e dự hết tiền đợt 3 thì chả ai cấp tiền để xây nốt chỗ bt với louis 6 7 8 đâu

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF

Ảnh cụ chụp nét quá. Mà mấy hôm trước cụ bảo bán tháng 5 rồi thì quá lời lại được giá cao, sao bây giờ hạ cụ không mút lại luôn em hoa hậu này mà lại kêu không có tiền với buồn là sao ? =))=))=))

P/s: Xác định được ăn cả ngã về không thì chơi luôn lô/đề cho nó nhanh và hiệu quả tức thì chứ ai đi đầu tư BĐS làm gì cho mệt!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

bds556

Xe đạp
30-8 này đợt 3 tien do, e dự hết tiền đợt 3 thì chả ai cấp tiền để xây nốt chỗ bt với louis 6 7 8 đâu
anh V lập cty mới rồi. Có khi anh ý chờ giá down xuống là anh ý hốt hết cụ ah. Đời biết thế nào mà lần. Đường lqd mà có thông tin thì có cụ mếu :D

no1home

Xe hơi
Cụ ơi a ấy lập cty để làm gì cụ biết đc đấy :). E dự là lập cty để lấy tư cách pháp nhân để rút nốt tiền thôi :)

Chứ còn nếu mà a ấy định chơi bds lần nữa mà dính bê bối này rồi liệu vẫn để tên pháp nhân lã văn vọng thế ai dám đổ tiền vào :)
anh V lập cty mới rồi. Có khi anh ý chờ giá down xuống là anh ý hốt hết cụ ah. Đời biết thế nào mà lần. Đường lqd mà có thông tin thì có cụ mếu :D

timradinh

Xe máy
Ảnh cụ chụp nét quá. Mà mấy hôm trước cụ bảo bán tháng 5 rồi thì quá lời lại được giá cao, sao bây giờ hạ cụ không mút lại luôn em hoa hậu này mà lại kêu không có tiền với buồn là sao ? =))=))=))

P/s: Xác định được ăn cả ngã về không thì chơi luôn lô/đề cho nó nhanh và hiệu quả tức thì chứ ai đi đầu tư BĐS làm gì cho mệt!
Không ai tắm 2 lần trên cùng dòng sông cụ ạ.
Cháu được dạy thế. Hoa hậu mút xong rồi thì cũng té tìm gái lạ thôi. Một cái lạ bằng tạ cái quen cụ nhé