[Funland] Dự án Louis City

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Xin lỗi chủ thớt, và các cụ/mợ đồng thời mong BĐH diễn đàn nương tay ạ. Bà chị cháu có căn BT xây thô Khu đô thị Dương Nội bỏ ko mấy năm chán quá muốn cho thuê, cụ thể như sau:
- S đất 206m2;
- S sàn xây dựng 550m2 gồm 01 tâng hầm và 3,5 tầng nổi;
- Tình trạng nhà xây thô, chất lượng và hình thức đẹp nhất mặt NTN này ạ;
- Hướng: Đông Bắc - Tây Bắc;
- Đường: Mặt đường Ngô Thì Nhậm, đường đôi 40m, trục chính vào Trung tâm thương mại AEON MALL Hà Đông;
- Căn góc, vỉa hè rộng và thoáng 03 mặt.

Mong muốn cho thuê thời hạn 03 năm (hết có thể ký tiếp), phù hợp cho thuê làm Ngân hàng, Văn phòng hoặc kinh doanh. Tùy theo yêu cầu và tạo sự linh hoạt có thể hoàn thiện ngay và luôn theo yêu cầu của khách hàng. Nếu cần diện tích rộng hơn có thể cho thuê tiếp căn cạnh nữa. Các cụ/mợ có khách thuê giới thiệu và cầu nối cháu xin đa tạ 1 tháng tiền thuê ạ!

Vuvu2510

Xe máy
Thì các cụ xem cái văn bản ghi đầu năm 2018 khởi công mà giờ chưa tìm dc đất đố ứng ko ko gọi là rừng thì gọi là rì. Ý e ko bảo là rừng ko làm dg LQD, mà là rừng ở thời điểm theo văn bản cụ j đó đưa lên.

kvboto

Xe container
ngoài thì e lại ko rõ, nhưng theo e biết dãy này đc chia cho bọn Sing từ đầu rồi. Còn phía trong thì từ đầu năm vẫn kí hợp đồng gốc đúng giá thỏa thuận. Còn bây h thì e ko rõ thấy có vẻ hết hàng và bảng hàng toàn sang nhượng.
Chính sách Việt Nam giờ thoáng thế nhỉ, người nước ngoài mua nhà dễ thế á, mà sao nó không mua trong trung tâm nhỉ, chắc nó thiếu tiền rồi.

kvboto

Xe container
Xin lỗi chủ thớt, và các cụ/mợ đồng thời mong BĐH diễn đàn nương tay ạ. Bà chị cháu có căn BT xây thô Khu đô thị Dương Nội bỏ ko mấy năm chán quá muốn cho thuê, cụ thể như sau:
- S đất 206m2;
- S sàn xây dựng 550m2 gồm 01 tâng hầm và 3,5 tầng nổi;
- Tình trạng nhà xây thô, chất lượng và hình thức đẹp nhất mặt NTN này ạ;
- Hướng: Đông Bắc - Tây Bắc;
- Đường: Mặt đường Ngô Thì Nhậm, đường đôi 40m, trục chính vào Trung tâm thương mại AEON MALL Hà Đông;
- Căn góc, vỉa hè rộng và thoáng 03 mặt.

Mong muốn cho thuê thời hạn 03 năm (hết có thể ký tiếp), phù hợp cho thuê làm Ngân hàng, Văn phòng hoặc kinh doanh. Tùy theo yêu cầu và tạo sự linh hoạt có thể hoàn thiện ngay và luôn theo yêu cầu của khách hàng. Nếu cần diện tích rộng hơn có thể cho thuê tiếp căn cạnh nữa. Các cụ/mợ có khách thuê giới thiệu và cầu nối cháu xin đa tạ 1 tháng tiền thuê ạ!
Vấn đề thuê nhà xây thô xong để làm gì và giá thuê là bao nhiêu ? An Hưng, An Vượng, An Khang, Văn Khê, .... Villa, Shophouse bạt ngàn,... cụ định cho thuê giá bao nhiêu ạ ?

Cụ hoàn thiện đi, em đang có nhu cầu sẽ cân đối thuê để ở với bán hàng tạp hóa lấy lãi trả tiền thuê biệt thự ạ ;;);;);;)

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Vấn đề thuê nhà xây thô xong để làm gì và giá thuê là bao nhiêu ? An Hưng, An Vượng, An Khang, Văn Khê, .... Villa, Shophouse bạt ngàn,... cụ định cho thuê giá bao nhiêu ạ ?

Cụ hoàn thiện đi, em đang có nhu cầu sẽ cân đối thuê để ở với bán hàng tạp hóa lấy lãi trả tiền thuê biệt thự ạ ;;);;);;)
Èo, vãi cụ. Nhà xây thô thì khu nào trả có, đây là mặt trục đẹp nhất Dương Nội hiện nay và năm tới xong AEON MALL thì đường này tấp nập thôi rồi. Giá thì cháu cho thuê thô là 18 củ/tháng còn hoàn thiện thì tùy theo yêu cầu của khách thuê có cần kẻ vẽ; dát vàng hay đắp gà ri - gà tây, nguyên con đơn lẻ hay cả đàn như trên HQV không mới tính được cụ ah =))=))=))

kvboto

Xe container
Èo, vãi cụ. Nhà xây thô thì khu nào trả có, đây là mặt trục đẹp nhất Dương Nội hiện nay và năm tới xong AEON MALL thì đường này tấp nập thôi rồi. Giá thì cháu cho thuê thô là 18 củ/tháng còn hoàn thiện thì tùy theo yêu cầu của khách thuê có cần kẻ vẽ; dát vàng hay đắp gà ri - gà tây, nguyên con đơn lẻ hay cả đàn như trên HQV không mới tính được cụ ah =))=))=))
Thì em có bẩu không đẹp đâu, 18 củ/tháng cụ hoàn thiện đủ hết các tầng, phòng trong 2018 tương xứng với biệt thự tại khu vực đẹp nhất, đáng sống nhất Hà Nội, OK cụ ?

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Thì em có bẩu không đẹp đâu, 18 củ/tháng cụ hoàn thiện đủ hết các tầng, phòng trong 2018 tương xứng với biệt thự tại khu vực đẹp nhất, đáng sống nhất Hà Nội, OK cụ ?
Cũng nhiều người hỏi thuê lắm, nhưng tính "Bà chị" này chảnh vãi toàn thích cho thuê làm ngân hàng, văn phòng công ty, của hàng thời trang để bán cho bà con trồng đào mới akay cụ ạ.
Thôi thì để đến lúc AEON MALL đi vào hoạt động xem có khá hơn không, cùng đường là cháu tính hợp tác lâu dài với Bà chị làm quán trà đá ghi vé số kết hợp với quay tay món nước mía cụ ah :)):)):))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Bồ em vừa gửi đề xuất sẽ làm 1 quả nóng bỏng hót hòn họt tối nay kèm theo đề xuất chuyển cho ả 150 củ để ả đi bơm vá, sắm váy,... và hứa làm ngay 9h tối nay, em cũng thích lắm, xét tài khoản cả nhà cả cửa em mới đang có 5 củ, đang vò đầu bứt tai chưa biết lấy đâu ra 145 củ nữa đưa cho ả, các cụ bẩu em phải làm sao bây giờ ? bí quá, em đá, em xút sang bẩu nội ngoại hai bên cho em xin chủ trương, bẩu ubnd vợ, bẩu ubnd con,... đi tìm giúp 145 củ để em triển khai, thế là xong việc của em, rồi, giờ em ngồi chờ nhỉ.

Cụ @quyennguyenauto123, các cụ khác nữa dự giúp xem khi nào thì em được sài món nóng bỏng hót hòn họt mà bồ em vừa đề xuất ạ ? ;;);;);;)
Khiếp, cụ có bồ chắc "Quan hệ" rộng, cụ xem có căn nào mặt LQĐ ở Lu Ít cắt lỗ tụt quần inbox cháu cái. Nếu thành công cháu cho cụ thuê free 03 năm để bán tạp hóa với bim bim ạ :D

kvboto

Xe container
Khiếp, cụ có bồ chắc "Quan hệ" rộng, cụ xem có căn nào mặt LQĐ ở Lu Ít cắt lỗ tụt quần inbox cháu cái. Nếu thành công cháu cho cụ thuê free 03 năm để bán tạp hóa với bim bim ạ :D
Ui cha, phải cảnh giác với cụ này, quen nhau mới vài ngày mà đã dụ người ta cắt lỗ tụt quần vào chỗ kín/inbox, định hấp diêm con người ta ngay à,... ;));));))

samvn2015

Xe máy
Sao mất công về quê em chụp ảnh mà chụp tiết kiệm thế, 1 cái chụp xe đẹp nhưng đỗ xe vi phạm giao thông lấn chiếm lòng đường, 1 cái chụp nhà xấu :)) :)) :))

kvboto

Xe container
Đẹp cụ nhỉ. Khu này mà làm nốt đoạn đường 70 ra Ngã tư VP là ở cũng được rồi, kiếm ông quản lý vận hành tốt bảo đảm xanh - sạch là ngon!
Dân em quanh đó có được vào chơi, tập thể dục không cụ ơi ?

tung1311 .

Xe container
Chính sách Việt Nam giờ thoáng thế nhỉ, người nước ngoài mua nhà dễ thế á, mà sao nó không mua trong trung tâm nhỉ, chắc nó thiếu tiền rồi.
Oh, cụ lái giỏi nhỉ? Sing nó đầu từ tiền (góp tiền or cho vay tín dụng) bù lại trả nó bằng độc quyền bán với giá thu về xxx. Cái này thì có liên quan gì đâu cụ ? Các bọn BDS con con thì chẳng làm thế này thì lấy tiền đâu ra ? Đến cả chơi với NH còn có lúc chơi bài này đc cơ mà :)

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Phức tạp nhỉ ^^
Oh, cụ lái giỏi nhỉ? Sing nó đầu từ tiền (góp tiền or cho vay tín dụng) bù lại trả nó bằng độc quyền bán với giá thu về xxx. Cái này thì có liên quan gì đâu cụ ? Các bọn BDS con con thì chẳng làm thế này thì lấy tiền đâu ra ? Đến cả chơi với NH còn có lúc chơi bài này đc cơ mà :)

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Dân em quanh đó có được vào chơi, tập thể dục không cụ ơi ?
Thía nào trả có shophouse chỉ để bán trà đá với bim bim; cho các cháu nhỏ vào tập xe, bà con dân cư đi bộ tập thể dục chuyện trò cho nó dôm, xe đẩy cút kít với khệ lệ trên tay bát cháo bột đút ăn cho các bé. Mùa hè đến, tối bà con dân làng loanh quanh chỉ cần vài mảnh chiếu, mấy cái áo mưa trải ở "công viên louis" với vài cái cốc, mấy quả xoài xanh phục vụ cư dân dự án tại chân công trình là sầm uất, tiện lợi cả đôi đường. Rồi thì chó mèo có chỗ đi lại ... đỡ lo bọn câu trộm, cây to bóng mát để các bác tài grap vào tranh thủ ngả lưng trên yên xe chờ đợi, đưa đón khách; Bác nào đầu tư giữ tiền thì cho thuê nhà làm kho chứa đồ, làm nhà tạm cho cánh công nhân nhận thầu thi công hoàn thiện các căn trong dự án; Rồi thì bia tươi, trâu giật; Cầy tơ 7 món; Cháo lòng tiết canh; Vịt cỏ Vân Đình; Thêm vài cái nhà nghỉ đèn lồng treo phấp phới 24/24, nghỉ theo giờ, có Wifi; ... Nói chung là đông vui và tiện ích ạ :)):)):))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

kvboto

Xe container
Thía nào trả có shophouse chỉ để bán trà đá với bim bim; cho các cháu nhỏ vào tập xe, bà con dân cư đi bộ tập thể dục chuyện trò cho nó dôm, xe đẩy cút kít với khệ lệ trên tay bát cháo bột đút ăn cho các bé. Mùa hè đến, tối bà con dân làng loanh quanh chỉ cần vài mảnh chiếu, mấy cái áo mưa trải ở "công viên louis" với vài cái cốc, mấy quả xoài xanh phục vụ cư dân dự án tại chân công trình là sầm uất, tiện lợi cả đôi đường. Rồi thì chó mèo có chỗ đi lại ... đỡ lo bọn câu trộm, cây to bóng mát để các bác tài grap vào tranh thủ ngả lưng trên yên xe chờ đợi, đưa đón khách; Bác nào đầu tư giữ tiền thì cho thuê nhà làm kho chứa đồ, làm nhà tạm cho cánh công nhân nhận thầu thi công hoàn thiện các căn trong dự án; Rồi thì bia tươi, trâu giật; Cầy tơ 7 món; Cháo lòng tiết canh; Vịt cỏ Vân Đình; Thêm vài cái nhà nghỉ đèn lồng treo phấp phới 24/24, nghỉ theo giờ, có Wifi; ... Nói chung là đông vui và tiện ích ạ :)):)):))
Cụ này, đang mơ à, làm nhảm cái gì thế, ướt hết ũng wuần roài, người tình của em cuối 2018 đây cơ mà

cachuoi1988

Xe hơi
nhà ông chú người quen em trục này cho thuê đc 30 củ 1 tháng đấy cụ