[Funland] Dự án biệt thự xanh villas

Dâu đất

Xe tải
Ối thế thì quá ngon :D
Bác nào có lô tầm 500-600 giá ngon thì báo em ạ, em Tây tứ trạch.
Khu này đẹp, cách đây 4-5 năm em đã vào ngắm rồi. Dư tiền là em cũng múc để đấy về ở cuối tuần hoặc sau về già lên ở.

Mà giá ngon rồi thì cứ gì phải đúng Tây tứ trạch hả cụ ey?

Dâu đất

Xe tải
Em có vài nghìn m2 đất cạnh Asean resort mua từ năm 2003 mà giờ vẫn bất động. Thế mới chán.
Tính ra cũng 15 năm rồi cụ nhỉ, rất nhiều người ôm đất Ba vì giờ để không chả buồn nghĩ đến nó. Thậm chí có người còn không nhớ chính xác mảnh đất của mình ở chỗ nào nữa cơ!

choluoi

Xe hơi
Em vào khu đấy rồi, không được như Ecopark hay Flamingo nhưng phải nói là ổn nhất khu Hòa Lạc Ba Vì khi muốn làm nhà ở cuối tuần. Giá trung bình 10-12tr/m2 là cao vì đất xung quanh toàn 2-3tr thôi.
Cụ nào hỏi 10 năm nữa có sầm uất không thì câu trả lời phụ thuộc vào anh giao thông, nếu anh ý có phê duyệt tuyến metro Văn Cao - Hòa Lạc thì chắc chắn là sẽ sầm uất trong 5-6 năm tới thôi.
Em có vài nghìn m2 đất cạnh Asean resort mua từ năm 2003 mà giờ vẫn bất động. Thế mới chán.
Khu này so làm sao được với Ecopark và Flamingo cụ? Cơ mà vì em cũng hóng cái metro lên Hòa lạc nên nảy sinh ý định mua ở đây, chứ 10-12tr hiện giờ là cao quá.

Nhân tiện cái vài nghìn m2 của cụ cạnh Asean chắc không vướng quy hoạch đâu nhỉ, giá rổ thế nào cụ nhắn em nhé, em ruột em đang muốn tìm trên này ạ.

puma2006

Xe tải
Em vào khu đấy rồi, không được như Ecopark hay Flamingo nhưng phải nói là ổn nhất khu Hòa Lạc Ba Vì khi muốn làm nhà ở cuối tuần. Giá trung bình 10-12tr/m2 là cao vì đất xung quanh toàn 2-3tr thôi.
Cụ nào hỏi 10 năm nữa có sầm uất không thì câu trả lời phụ thuộc vào anh giao thông, nếu anh ý có phê duyệt tuyến metro Văn Cao - Hòa Lạc thì chắc chắn là sẽ sầm uất trong 5-6 năm tới thôi.
Khu này chủ đầu tư là Cty Xuân cầu bán Piagio của bác Tô Dũng. Bác đó ntn thì các cụ search GG nên quy hoạch có lẽ sẽ ổn nhé

choluoi

Xe hơi
Khu này chủ đầu tư là Cty Xuân cầu bán Piagio của bác Tô Dũng. Bác đó ntn thì các cụ search GG nên quy hoạch có lẽ sẽ ổn nhé
Vâng đương nhiên là Xanh Villas ko vướng quy hoạch ạ.
Còn hiện giờ 2 xã Đông xuân và Tiến Xuân đang vướng quy hoạch treo, chưa biết thế nào.

quangskda

Xe tải
Khu đối diện asian có dính quy hoạch không cụ nhỉ? Em đang định nghiên cứu mảnh khoảng 1000m!

Thịnh LED

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em nghe thông tin quy hoạch Hòa Lạc thấy hoành tráng quá. Cách đây mấy năm thấy khu Xanh Villas cũng đẹp nhưng to tiền, giờ không biêt thế nào. Các cụ thao thông tin cho cháu xin ý kiến về khu này ạ. Có nên mua không? Cháu thấy rao bán cắt lỗ căn hơn 500m2 tầm 7 tỷ cả xây thô rồi. Không biết tiềm năng, dịch vụ các thứ thế nào.
em có mảnh 1000m sát xanh luôn giá mềm hơn cụ thích ko

diepnh81

Xe tăng
E chẳng hiểu cái Xanh Vilas này ra gì mà giá quá cao so với thực tế, e mò vào trc tìm đất san lấp vào rồi, ko xứng đáng bỏ 7 tỷ mà mua khu đó. Hoà Lạc cũng nóng, nghỉ dưỡng vứt đi, tầm 7 tỷ e vào ôm đc cả 2 ha đất view biển Mũi Né, khí hậu quanh năm đẹp. Tăng giá ăn đứt ngoài Hoà Lạc, mà ở thì sướng hơn ngàn lần, e nói thật, e có 4000m2 mặt đg nhìn biển và hơn 2 ha đồi view biển, cách biển 700m, xong sb quốc tế thì giá nó lại lên gấp 4-5 lần, hơi đâu lên Xanh Vilas chờ đợi 10 năm tăng lên mấy giá... hihi

Rô-Ron

Xe điện
E chẳng hiểu cái Xanh Vilas này ra gì mà giá quá cao so với thực tế, e mò vào trc tìm đất san lấp vào rồi, ko xứng đáng bỏ 7 tỷ mà mua khu đó. Hoà Lạc cũng nóng, nghỉ dưỡng vứt đi, tầm 7 tỷ e vào ôm đc cả 2 ha đất view biển Mũi Né, khí hậu quanh năm đẹp. Tăng giá ăn đứt ngoài Hoà Lạc, mà ở thì sướng hơn ngàn lần, e nói thật, e có 4000m2 mặt đg nhìn biển và hơn 2 ha đồi view biển, cách biển 700m, xong sb quốc tế thì giá nó lại lên gấp 4-5 lần, hơi đâu lên Xanh Vilas chờ đợi 10 năm tăng lên mấy giá... hihi
4000m2 đường nhìn biển là thế nào cụ? Đất sát mặt biển luôn ạ?