[Funland] Đồng giới là do môi trường hay sinh ra đã như vậy rồi các cụ các mợ ?

XanhTeA

Xe tải
Em gái thẳng, nếu phải lựa chọn cuối cùng vieecj sống với Les thơm tho và đàn ông thật nhưng bẩn, hôi cục súc thì em chọn les.
Chả vấn đề gì.

maybach57

Xe tăng
Em không đi sâu nghiên cứu lĩnh vực les nên cg ko rõ, nhưng như partners của em thì sau giai đoạn khởi động vẫn phải dùng hàng thật chiến đấu hehe
Quý anh là les hả?!

Achelo

Xe buýt
Cả 2 cụ thớt ah. Dễ thấy nhất có thể thấy 2 e do môi trường tác động là e Chi Pu với e Linh vàng anh ;))

maybach57

Xe tăng
TH1. Bẩm sinh lệch lạc giới tính, cái này chúng ta đã biết
TH2. Có thằng gay “bẻ cong” thằng thằng, cái này em mới biết này
Có lần có anh hỏi: nếu con trai của quý zị mà bị “bẻ cong” thì quý zị sẽ làm gì thằng “bẻ cong”. Cả group FB đó đồng loạt biểu quyết như Hội nghị Ziên Hồng: “đánh”

Chỉnh sửa cuối:

hapi_property

Xe tải
Em cũng đồng ý kiến với 1 số cụ trong đây, em nghĩ do môi trường nhiều hơn.
Em thì không ủng hộ, nhưng cũng ko phản đối, vì cs của họ do họ lựa chọn, ko ảnh hưởng đến mình là được :D

fo huyền

Xe tải
Đồng tính cũng ko phải lúc nào cũng là bi kịch. Em có ông anh họ, là bộ đội chuyên nghiệp phải tuân theo quy định 2 con nên dù rất khát khao con trai nhưng chỉ đẻ được 2 đứa con gái cũng phải chịu. Nhưng không ngờ đứa con gái lớn lại đồng tính và nó lấy bạn gái nó làm vợ rồi chúng cũng tìm cách để có được đứa con. Cuối cùng thì ông anh của em lại có người nối dõi.
Em đang muốn hỏi. Nếu trường hợp này con được sinh ra, sống trong môi trường đồng tính của bố mẹ như thế. Thì sau này cháu này có ảnh hưởng về tâm sinh lý không nhỉ? Hay bố mẹ đồng tính như 1 số cụ nói là do môi trường, thì đứa con sinh ra sẽ ảnh hưởng và cũng đồng tính.

maybach57

Xe tăng
Năm 2018, có một chiếc ô tô rơi xuống sông ở một cây cầu nào đó ở một thủ đô nào đó trên trái đất
Điều khiển xe là một con les, con les chở theo bạn gái
Con les và bạn gái lúc đó đang trở về sau khi qua bên kia sông, sử dụng dịch vụ của chuỗi “nhà lao động” nổi danh từ lâu
Nguyên nhân rơi xe là do: con les và bạn gái cãi nhau, con les kéo tay bạn gái (khi đó đang cầm vô lăng). Xe mất lái, lao mẹ xuống sông
(File ghi âm trích từ cam hành trình gắn trong xe, thu được sau khi trục vớt)
Đây là tin đồn do người ngoài hành tinh chém gió với nhau, em nghe lỏm được, về phét lác với các cụ thôi

New car 2023

Xe container
Em đang muốn hỏi. Nếu trường hợp này con được sinh ra, sống trong môi trường đồng tính của bố mẹ như thế. Thì sau này cháu này có ảnh hưởng về tâm sinh lý không nhỉ? Hay bố mẹ đồng tính như 1 số cụ nói là do môi trường, thì đứa con sinh ra sẽ ảnh hưởng và cũng đồng tính.
Nhiều người có con mà bác.
Và tôi tin là, khi họ đã cố gắng và dũng cảm sống đúng giới tính của họ, như họ vẫn tuyên bố như thế, thì họ cũng sẽ tạo được 1 môi trường neutral nhất cho con của mình.
Và toàn là những người đáng được tôn trọng luôn:
Ông đại sứ Mỹ tại nước ta, Ted Oasis.
Ông thượng thư bộ Y nước Đức, Jens Spahn. Bác này trông manly hơn nhiều giai thẳng.
Và nhiều người khác. Tôi không đưa giới nghệ sĩ vô đây.

Theo như link của VOV, thì Bộ ngoại giao Mỹ thậm chí còn có các sự kiện dành cho các cán bộ đồng tính của họ.
Link: Bạn đời đồng tính của Đại sứ Mỹ kể chuyện cuộc sống tại Việt Nam | VOV.VN
Trích: "Đại sứ Ted Osius và người bạn đời Clayton Bond đều là những nhà ngoại giao chuyên nghiệp của Mỹ. Hai ông lần đầu gặp nhau tại một sự kiện dành cho nhân viên đồng tính của các cơ quan ngoại giao Mỹ hồi năm 2004. Họ tổ chức đám cưới ở Vancouver, Canada, vào tháng 6/2006. ".

milevsko

Xe tăng
Em rất thích bé Thiện Nhân này. Hát hay mà không mắc bệnh ngôi sao
Thương lắm ạ. Rất tài năng, trong bọn trẻ con hát The voice kids em ưng nhất bé này, càng lớn càng xinh và hát càng hay. Bé tý mà đã phải gánh vác kinh tế của cả 1 gia đình. Nuôi bố mẹ, anh chị em ruột, mà 2 anh chị này đều vô công rồi nghề, còn đánh cháu nó phải nhập viện dăm lần. Quá khốn nạn.

Cái này có thể do môi trường tạo ra con người thế này hay sinh ra đã vậy các cụ các mợ. Thấy chuyện em Thiện Nhân nếu mình là bố mẹ của em ấy cũng ko biết làm thế nào nữa...Hình như pháp luật VN chưa công nhận...Em ấy và Ny ko làm mọi cách để bố mẹ chấp nhận mà phải bắt bố mẹ phải chấp nhận nhỉ....???
Tôi rất ghét những kẻ đi bình luận, nói linh tinh sau lưng người khác.
Cụ nên thôi cái trò này đi!
Họ sống ntn họ thích mới là hạnh phúc và dân chủ!
Đồng giới đã được công nhận ở VN và thế giới. Tôi là người có giới tính Nam nữ xịn nhưng cũng k phản đối đồng giới.

kenzzz

Xe buýt
Cái này do văn hóa , môi trường ảnh hưởng nhiều thì phải , ở VN mình miền Nam ảnh hưởng văn hóa Champa và Thái Lan nên số lượng đông hơn

Zai_ngoan

Xe tải
99% là do môi trường ạ.
Vốn là thẳng, tiếp xúc nhiều với bọn cong thì nó oằn tà là vằn thôi.
Với cả cứ phải les phải gay mới xứng đáng với cái nghề vns của mình, chứ chẳng lẽ lại tầm thường như bá tành bình dân thì bằng hữu giang hồ nó khinh cho.
Cụ có dẫn chứng hay nghiên cứu về xã hội hiện tượng này không ạ.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Hội đồng tính này nó đẻ con sao các kụ hầy. Nếu con trai duy nhất mà đồng tính thì làm sao có đích tôn nối dõi các kụ nhể?

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Hội đồng tính này nó đẻ con sao các kụ hầy. Nếu con trai duy nhất mà đồng tính thì làm sao có đích tôn nối dõi các kụ nhể?
Lại túm tóc tự lôi lên để còn hỏi câu chí mạng cho nhiều kụ trên này

buicongchuc

Xe ba gác
Em không ủng hộ, cũng không phản đối. Tuy nhiên, em thấy xem film les hay hay :)