[Thảo luận] Đội phản ứng nhanh OF - FUNS

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Hôm nay đang họp cháu có việc nên phải về sớm, thành thật xin lỗi các cụ.
Cháu có ảnh của nhà cụ Benghe đây ạ.

Phờ Râu

Xe điện
cháu thấy các cụ trong hội nhìn hiền quá

longvu

Xe tăng
Em đã định ra với các cụ sáng nay, nhưng tối qua em bị thằng xe máy phóng tốc độ cao đâm phải lúc em sang đường. May mắn là em chỉ bị xây sát vài chỗ, không nguy hiểm lắm, nhưng không vặn vô lăng ra hầu các cụ được :'(
Ô, thế cụ có kịp gọi đường số nóng nào để ra hỗ trợ ko ạ, hay phải đợi nghị quyết đại hội hôm nay ra ạ. Nghị quyết chưa ra mà dân ngóng trông nhiều quá, các cụ nhể

Xin nhiệt liệt biểu dương sự thành công của Đại hội.​

kochino

Xe tăng
:^):^) em cứ tưởng em về muộn nhất , vậy mà cụ rồngluat ( thư ký của hội ) h vẫn chưa về :^):^) cụ đi đâu mà giờ vẫn chưa về hả cụ , cụ off 1 mình chui thế là không được đâu đấy nhá, đề nghị cụ lên đây và tự kiểm điểm đi ạ :)):))

em có mỗi cái ảnh chụp bằng đt hơi mờ nhưng mà có hình của cụ benghe( cụ ý mặc áo phông đỏ kẻ ngang nhá các cụ ) , em cho lên để cụ đỡ tủi thân vì không có ảnh ạ , còn mấy cái ảnh ăn " cá Trình" có cụ nào chụp được thì cho lên luôn nhá :))

F1 nhà cụ Hoang2004 ạ ( cùng khu nhà em đấy ạ , đi off xong anh em mới biết cùng khu )

Chỉnh sửa cuối:

tungcalo

Xe điện
Ô, thế cụ có kịp gọi đường số nóng nào để ra hỗ trợ ko ạ, hay phải đợi nghị quyết đại hội hôm nay ra ạ. Nghị quyết chưa ra mà dân ngóng trông nhiều quá, các cụ nhể

Xin nhiệt liệt biểu dương sự thành công của Đại hội.​
Cái lúc nó đâm vào em, đầu tiên là em nghĩ: "Thôi bỏ mẹ rồi". Sau đó là em nghĩ đến FUNS :21: Nhưng sau nó xin lỗi và thấy mình cũng không quá trầm trọng nên em cũng bỏ qua
Em nhìn mãi mà hok thấy ảnh của cụ nhỉ:^)

Chỉnh sửa cuối:

tvdung

Xe điện
Cái lúc nó đâm vào em, đầu tiên là em nghĩ: "Thôi bỏ mẹ rồi". Sau đó là em nghĩ đến F.U.N team.:21: Nhưng sau nó xin lỗi và thấy mình cũng không quá trầm trọng nên em cũng bỏ qua
Em nhìn mãi mà hok thấy ảnh của cụ nhỉ:^)
Đề nghị cụ sửa lại, hok phải F.U.N team, mừ là FUNS (b)

isabinh

Xe điện
Em đã báo cáo vắng mặt hôm nay rồi, Về que ăn giỗ từ hôm qua bây h mới lên. Các cụ họp hành zôm zả nhể. Cụ nào tổng hợp nội dung cho anh em biết tình thần với

kochino

Xe tăng
Đề nghị cụ sửa lại, hok phải F.U.N team, mừ là FUNS (b)
iem thông báo luôn là sau cuộc họp từ 9h30 đến 4h chiều nay thì đã thống nhất tên chính thức của hội là là FUNS ( S là chữ cái đầu tiên của chữ security ạ ) các cụ nhớ nhá :69:

tungcalo

Xe điện
iem thông báo luôn là sau cuộc họp từ 9h30 đến 4h chiều nay thì đã thống nhất tên chính thức của hội là là FUNS ( S là chữ cái đầu tiên của chữ security ạ ) các cụ nhớ nhá :69:
Dịch ra tiếng Việt là chứng khoán ợ :^):21:
Thôi em té đây

longvu

Xe tăng
Thôi em té đây
Em ứ biết tiếng Tây, toàn đọc là: Sờ c..u rờ ...t...i, càng đa ngữ nghĩa, càng fun các cụ nhể. Mà có lẽ cụ Mobifone nên bổ sung cột: Giới tính nữa nhể, để tùy tính chất vụ việc anh em có thể sử dụng sự trợ giúp của người thân cho phù hợp
:)):)):))

longvu

Xe tăng
Hôm nay đang họp cháu có việc nên phải về sớm, thành thật xin lỗi các cụ.
Cháu có ảnh của nhà cụ Benghe đây ạ.

Đội hình các cụ hoành tráng quá, thật ngưỡng mộ.
Các cụ cho em hỏi, cái cụ mà xăm lốp căng nhất kia, nick gì ấy nhể, trông quá duyên mà hàng họ đâu ra đấy, để em nhận làm sư phụ với nhá. Phấn đấu mãi mà chưa đâu vào đâu, chắc phải có sư phụ mới ....

idlaptop.vn

Xe tải
Nhà cháu hôm nay lại qua bên hội Soul off cũng ko qua đc!!

kochino

Xe tăng
Thôi em té đây
:6: cụ hiểu thế nào cũng được nhưng mà tên hội thì chắc chắn là FUNS ạ :21:
Các cụ cho em hỏi, cái cụ mà xăm lốp căng nhất kia, nick gì ấy nhể, trông quá duyên mà hàng họ đâu ra đấy, để em nhận làm sư phụ với nhá. Phấn đấu mãi mà chưa đâu vào đâu, chắc phải có sư phụ mới ....
dạ cụ săm lốp căng này là cụ 102k9 ( 102kg) xăm lốp căng là đương nhiên rồi mà cụ :69:

tvdung

Xe điện
Đới là cụ 102kg cụ ợ (b) cụ đi theo cụ này đảm bảo (l)

tungcalo

Xe điện
:6: cụ hiểu thế nào cũng được nhưng mà tên hội thì chắc chắn là FUNS ạ :21:

dạ cụ săm lốp căng này là cụ 102k9 ( 102kg) xăm lốp căng là đương nhiên rồi mà cụ :69:
Cụ cho em xin cái số cầm chân của cụ ấy, có gì ở ngoài đường em sẽ ưu tiên gọi cụ ấy đầu tiên ợ :21:

round

Xe đạp
Hôm nay em bận quá ko qua off được, mong các cụ thông cảm!! em vẫn đứng trong danh sách đội FUNS, các cụ cho thông tin buổi off hôm nay như nào được ko?

tuhu

Xe tải
tình hình thư kí vẫn ở Hải Xồm thì phải :21: đề nghị cụ thư kí về pót nội dung cuộc họp lên ợ
Hôm nay em SMS trả nhời Cụ có nhận được không ạ. Hnay cơ quan em phải tập huấn nghiệp vụ, điểm danh gắt quá nên k dám bùng:21::21::21:. Em nghĩ để có mặt đầy đủ thì rất khó, cuối tuần các Cụ thường hay bận việc gia đình. Lên KH (c)rồi thì cứ thế mà mần thôi các Cụ nhể:21::21::21:

Trạng thái
Thớt đang đóng