[Thảo luận] Đội phản ứng nhanh OF - FUNS

Trạng thái
Thớt đang đóng

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Phù (a) Giờ mới em mới online được các cụ ạ!
Hôm nay quả là một ngày vui rất đáng nhớ của em,càm giác mình đã đóng góp được một chút gì đó cho anh em OF và được mọi người nhiệt tình đón nhận.:)
Có được cuộc gặp gỡ của hơn 20 thành viên,theo em đó là sự thành công và thành công hơn tất cả là chúng ta cùng chung ý chí thành lập, thống nhất được bộ máy hoạt động,định hướng đi chung của đội .
Trong thời gian tới toàn đội quyết tâm hoàn thiện hơn nữa,em hy vọng nhận được nhiều hơn nữa sự ủng hộ của các bác .
Qua đây em xin được gửi cảm ơn đến toàn thể các bác đã giúp đỡ em cập nhật thông tin,các kụ đã tham dự buổi Offline ngày hôm nay .Trong buổi gặp gỡ,giao lưu còn nhiều thiếu sót mong các bác lượng thứ ạ.

(Về nội dung cuộc họp cùng với định hướng hoạt động của đội sẽ được bác thư ký Rong_luat up lên trong thời gian sớm nhất và được gửi cho từng thành viên ạ.)

Chỉnh sửa cuối:

cantona

[Tịch thu bằng lái]
mới off gặp nhau ngày Chủ nhật bóng bàn mà đã thếy "em bận rồi tiếc quá hẹn dịp khác" hơi nhìu nhể. :D
Chẳng biết đến khi ngày thường gặp cố sự liệu cũng lại "em bận rồi tiếc quá hẹn dịp khác bác nhé" một cách rất lịch sự thế này thì toi :^)
Hờ, cụ này mún uống vang hẩy :^)

TLS

Xe tải
Website
acctaxhn.com
Kính các cụ tham gia Đại hội thành lập FUNS, sáng nay nhà cháu có nhận được SMS của cụ Mr_Che nhưng vì cũng trong sáng nay hội Nghệ http://otofun.net/showthread.php?t=85140 cũng có lịch ọp ẹp nên nhà cháu không đến dự cùng các cụ được, xem tin/ảnh thấy vui thế :41::41:
Mong các cụ thông cảm :)

Cuối cùng thì xôi hỏng bỏng không, chán

wahackvn

Xe tải
Tình hình là OF chúng ta k biết ở HN có bao nhiêu cụ, mà danh sách FUNS cháu thấy ít quá nhỉ, chắc chỉ được 1/50 các cụ đang có mặt ở HN.

Như vậy chưa đủ độ nhiệt đâu ạ.

Chỉnh sửa cuối:

minhlong84

Xe hơi
Em cung tiec qua vi hom nay em phai den ra mat con re tuong lai nen ko den kip dc!dinh tat qua gap mat may anh em nhug tac cau qua nen ko the qua dc!hen cac bac lan sau nhe!!nhug quan trong la co van de gi thi alo sau 5p la co mat...cai do moi quan trong cac bac nhi!!:101:

Nấm mỡ

Xe điện
Kính cào các cụ FUNS :6:

Mục tiêu, đối tượng hỗ trợ bẩu vệ của nhà FUNS vưỡn là nội bộ & thân nhân thành viên phải kô ợ *-) Vậy con số 76 có vẻ hơi ít nhể :21:

các cụ họp xong rồi....hình như bây giờ đang (b) ở Lan chín - Tăng bạt hổ í - các cụ ra đấy mà xem :))
Tiêu chí kô chất cồn khi ọp ẹp trong dự thảo điều lệ bị bỏ ngay dồi ợ *-)

cái hội này .............. yêu thế (l)(l)(l)(l)

Nhà em ở Thanh Xuân, làm ở Cầu Giấy, có quán cafe ở Trung Tự, theo các kụ thì em sẽ ở hội nào nhể
Theo nhà cháu, nếu các cụ FUNS vưỡn chấp nhận sử dụng cồn thì cụ TRM có thể tham gia tăng cồn sau tăng không cồn của mỗi lần ọp :21:

Nga Anh B2

Xe buýt
Bá cá, iem có mặt. Hôm qua bận đi thi, tiếc hùi hụi. Có thông tin gì về đường lôi, chính sách hoạt động chưa các cụ:101:

ghetcongaixau

Xe tăng
Sáng qua lúc nhận được sms của cụ nào đó thì nhà cháu đang trên đường đi HP đón gấu và F1, tiếc hùi hụi. Cụ thư ký hội post các tiêu chí hoạt động của hội lên đi để mọi người thực hiện

benghe

Xe điện
Kính cào các cụ FUNS :6:

Mục tiêu, đối tượng hỗ trợ bẩu vệ của nhà FUNS vưỡn là nội bộ & thân nhân thành viên phải kô ợ *-) Vậy con số 76 có vẻ hơi ít nhể :21:

Tiêu chí kô chất cồn khi ọp ẹp trong dự thảo điều lệ bị bỏ ngay dồi ợ *-)

Theo nhà cháu, nếu các cụ FUNS vưỡn chấp nhận sử dụng cồn thì cụ TRM có thể tham gia tăng cồn sau tăng không cồn của mỗi lần ọp :21:
Theo em thì số thành viên đăng ký dự như thế không phải ít đâu cụ ạ, sau này khi đã có quy chế và đi vào hoạt động thì mới đánh giá được thực tế... nên chú trọng vào chất lượng hoạt động trước sau mới đi vào số lượng thành viên.

Về tiêu chí có cồn hay không thì vẫn tuân thủ theo đúng quy định và mục Tôi yêu Việt nam về nhậu nhẹt và lái xe... Hội ọp trong quá trính họp đều dùng nước lọc và cafe... sau đó cả hội đi bộ, xe ôm và taxi (xe ô tô gửi lại tại cung VHVX) đi (b) gọi là chào mừng kết quả họp lần 1... xong lại cafe nước nôi trở lại trạng thái bình thường rồi lại xe ôm, taxi... quay lại lấy xe.

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
Em ngồi cạnh hai cụ Lốp Căng, bẹp dí bẹp dụm, về nhà teo hết cả 2 cái mông bên trái cũng như bên phải........cay thì không cay nhưng nghĩ nó cú.....

Nghĩ lại may quá 2 cụ ý lấy thịt đè mình nhưng mình lại có xương đè lại 2 cụ ý nên hơi khoái, hé hé.......

Tối về chắc gấu nhà các cụ ý thấy đùi bị lõm vào chắc hỏi cung cả đêm, he he :21::21:

conghoan772002

Xe hơi
He he he he he! Em in lỗi các kụ nhé. Hôm qua chạy đến hàng bia rồi thì bị tào tháo đuổi. Ah` mà không phải bị lúc đó mà bị cả đêm. Chẳng hiểu ăn phải thứ quỷ quái gì nữa. Nó bắt em đi gặp Tào Tháo bên Tàu một đêm 5 lần. Nhưng các kụ thấy sáng ra em vẫn tham gia offline cùng các kụ và cười rất tươi (trông thế thui chứ bụng em đang sôi um` um`các kụ ợ):)):)):)) Vì thế, em không thê nâng ly cùng các kụ được, các kụ thông cảm cho em nha(b)(b)(b) Hôm nao` offline em uống bu`hom qua vậy.

conghoan772002

Xe hơi
Kụ nào làm danh sách cho mọi người dùng file word ấy, file kia in mờ lắm ah!

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
Chết cười với cụ benghe; khi đầu lôi máy ảnh ra chụp quên chưa đút pin....:21:
đút được quả pin chụp được 2 phát thì quên chưa cắm thẻ .. :21:
Cắm thẻ vào chụp được phát thì .......hết pin.......:21:
Cuối cùng lôi quả P900 ra bắn.....ảnh nuột phết các cụ nhể ? :21::21:

conghoan772002

Xe hơi
Hôm qua nghe thấy các kụ bàn chuyện vui quá nên quên không kể một câu chuyện là thế này...ợ! Các bác gặp ăn vạ còn em lại gặp xxx ăn vạ mới hay chứ. Cụ thể là thế này. Chiều hôm trước em đi hướng cuối Láng Hạ ngã tư cắt đường Láng ấy. Lúc ấy à giừo cao điểm 5h30 ah. Ngã tư rất đông, đường tắc, một chú xxx mặt đen xì như bao công đững giữa ngã tư chửi bới, quát mắng lung tung, còi thổi toe toe và tay chỉ loạn xạ theo hướng đường Láng. Đúng lúc đó em đi đến, thấy xxx vẫy em rẽ trái luôn (thú thật cũng không nhìn thấy biển báo cấm rẽ trái, vì đông quá mờ với lại đang bận liếc máy em chân dài, da trắng, ngực hở đến ti ti ti cu tý he he he he). Bỗng nhiên 1 chú xxx giơ dùi cui ra chỉ em vào lề đường, em định thui chết rùi. Nhưng sau đó 1 min em da định thần lại và cãi lại xxx ngay. Xxx bảo em đi vào đường cấm rẽ trái, em cãi xin lỗi tôi theo tín hiệu người điều khiển giao thông để tránh tắc đường. Xxx bảo em: Đồng chí ấy chỉ hướng dẫn xe máy, còn anh đi oto phải đi đúng đường chứ. Khổ nỗi em đang đi mua mấy cân thịt lợn cho bà xã nên cầm mấy tờ 500, nó ại dĩnh vào bằng lái của em khi em rủt thẻ nhà báo ra nó đi kèm luôn, chú xxx thấy thế tưởng em đút lót liền quay đi. Nhưng em chìa ra trước mặt xxx nhìn, ngó nghiêm và mồm lẩm bẩm... trả lại cho em và mời em đi còn nói với theo... lần sau anh chỉ cần kéo cửa kính xuống là được. ka ka ka ka ka ka tý nưa mất 5 lít. May quá! Nghề của em cũng hay đấy các kụ nhể.:)):41:

conghoan772002

Xe hơi
Em bị xxx "chăn" các kụ ah!

Hôm qua nghe thấy các kụ bàn chuyện vui quá nên quên không kể một câu chuyện là thế này...ợ! Các bác gặp ăn vạ còn em lại gặp xxx ăn vạ mới hay chứ. Cụ thể là thế này. Chiều hôm trước em đi hướng cuối Láng Hạ ngã tư cắt đường Láng ấy. Lúc ấy à giừo cao điểm 5h30 ah. Ngã tư rất đông, đường tắc, một chú xxx mặt đen xì như bao công đững giữa ngã tư chửi bới, quát mắng lung tung, còi thổi toe toe và tay chỉ loạn xạ theo hướng đường Láng. Đúng lúc đó em đi đến, thấy xxx vẫy em rẽ trái luôn (thú thật cũng không nhìn thấy biển báo cấm rẽ trái, vì đông quá mờ với lại đang bận liếc máy em chân dài, da trắng, ngực hở đến ti ti ti cu tý he he he he). Bỗng nhiên 1 chú xxx giơ dùi cui ra chỉ em vào lề đường, em định thui chết rùi. Nhưng sau đó 1 min em da định thần lại và cãi lại xxx ngay. Xxx bảo em đi vào đường cấm rẽ trái, em cãi xin lỗi tôi theo tín hiệu người điều khiển giao thông để tránh tắc đường. Xxx bảo em: Đồng chí ấy chỉ hướng dẫn xe máy, còn anh đi oto phải đi đúng đường chứ. Khổ nỗi em đang đi mua mấy cân thịt lợn cho bà xã nên cầm mấy tờ 500, nó lại dính vào bằng lái của em khi em rủt thẻ nhà báo ra nó đi kèm luôn, chú xxx thấy thế tưởng em đút lót liền quay đi. Nhưng em chìa ra trước mặt xxx nhìn, ngó nghiêm và mồm lẩm bẩm... trả lại cho em và mời em đi còn nói với theo... lần sau anh chỉ cần kéo cửa kính xuống là được. ka ka ka ka ka ka tý nưa mất 5 lít. May quá! Nghề của em cũng hay đấy các kụ nhể.:)):41:

conghoan772002

Xe hơi
Theo em nghĩ! Buôn có bạn, bán có phường, nên anh em chúng ta lập Hội Funs là rất hợ lý đấy ợ.........................ợ các kụ thông cảm sáng ăn bát phở bò, ăn nhiều tỏi nên lại
ợ.........................................

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
Theo em nghĩ! Buôn có bạn, bán có phường, nên anh em chúng ta lập Hội Funs là rất hợ lý đấy ợ.........................ợ các kụ thông cảm sáng ăn bát phở bò, ăn nhiều tỏi nên lại
ợ.........................................
Hôm qua chắc cụ nhường các cụ khác phụt hết phần nên giờ cụ mới phụt không vấn đề gì ợ :21:
Mà hôm qua cụ ngồi chỗ nào nhể?em nghe cái nick quen quen, hình như ngồi gần em thì phải?

conghoan772002

Xe hơi
Chắc rùi! Em đeo kính trắng, mặc áo pull có hình xe đạp màu vàng đấy ợ.....lại ợ nữa rùi! Chán chẳng thèm khóc nữa.:))

tvdung

Xe điện
Cụ thư ký Rongluat đang tổng kết cuộc họp, mọi người rất chăm chú lắng nghe, đặc biệt là cụ Cap8 (mới được thăng chức đội trưởng mừ (b) )

Em chụp bằng máy điện thoại lởm nên ảnh cụ nào mờ thì lượng thứ cho nhà cháu :69:

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng