[Funland] Đôi lời gửi đến cụ Thắng Trần ND..Cụ nhận tiền cọc thuê xe mà làm ăn không bằng đứa trẻ con cụ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Cái thớt F0 nằm điều trị của nó, giọng văn lúc xưng em, lúc xưng tôi là đã biết nó viết không phải chỉ tâm sự cho các cụ mợ trên này mà là một dạng văn mẫu sẽ post nhiều nơi, thể hiện sự thiếu tôn trọng với chính thành viên of.
Vậy mà các cụ mợ cũng tin nó tâm sự với các cụ mợ thật nhỉ. Đọc mấy dòng đầu là đã cảm thấy không muốn/không thèm đọc tiếp rồi.

Gaumabe

Xe tải
Cái thớt F0 nằm điều trị của nó, giọng văn lúc xưng em, lúc xưng tôi là đã biết nó viết không phải chỉ tâm sự cho các cụ mợ trên này mà là một dạng văn mẫu sẽ post nhiều nơi, thể hiện sự thiếu tôn trọng với chính thành viên of.
Vậy mà các cụ mợ cũng tin nó tâm sự với các cụ mợ thật nhỉ. Đọc mấy dòng đầu là đã cảm thấy không muốn/không thèm đọc tiếp rồi.
Em thì thấy thế này này,
Nó chả tài giỏi gì đâu mà cái loại lừa lọc thì nó sẽ xục xạo ở tất cả các mạng xã hội bao gồm cả Thiên địa, Âm ti, động nọ động kia…
Cứ bài nào hay về tất cả các chủ đề rồi nó xào xáo về post như là của nó. Khổ các Ofers toàn người đi làm với lên đây bốc phét nên ít biết ít đọc lại tưởng nó thông thiên văn tường địa lí mà tiếc nuối.
Bài chuẩn của nó là lừa đôi trăm một triệu dưới chiêu bài tình thường, thuê xe và bán hàng thôi!
Nát!

lx125_black

Xe container
Of từ thời hồng hoang đến giờ như em theo dõi thì các anh tài nổi lềnh phềnh, nhiệt tình hò hét ọp lai với nói đạo lý đều có phốt: Kingpin, Thích rượu mạnh, Vietvoiz, 3C, tù lại, rô lần...giờ thì thằng Phục/Phúc này.

Nhiều khi cứ nghĩ mình mất niềm tin quá mất hay, nhưng rút lại linh tính đều đúng cả mới chán. Cái thớt của thằng này về chuyện đi tù em đọc được mấy trang đầu là bỏ.
Vietvoiz có phốt gì bác nhỉ? E nhớ lão này cũng lắm nghề, từ ip phone đến sơn xe, văn cũng hay mà.

hoangdang2002

Xe tăng
Ng nhận 1tr kia có tkhoan tên Nguyễn Hữu Luyện, k phải tên Trần x Thắng như nick "Thắng Trần ND", với lại cụ này dân shiper chắc k có xe mà cho thuê đâu.Nghi là cụ Thắng Trần ND là ng dắt mối thuê xe chứ k phải chủ xe, chủ tkhoan kia
Thế cụ lại nhầm to! Mấy thằng chuyên lừa thì bg nó cũng ck sang một tk giả chúng nó mở(cmnd giả hoặc nhặt đc, mua đc) xong tiền về là phút mốt nó rút atm! Done

Võ Hầu.

Xe hơi
Vietvoiz có phốt gì bác nhỉ? E nhớ lão này cũng lắm nghề, từ ip phone đến sơn xe, văn cũng hay mà.
"Mấy thằng OF rởm đời" - câu huyền thoại cùa nhà Vòi. Trong trí nhớ của em là như vậy.

Tiến trình của một người chơi diễn đàn sẽ là nhiệt huyết tràn đầy giai đoạn đầu, ngôn ngữ đầy khiêm cung. Giai đoạn tiếp theo có thể là thoát ly hoặc trầm xuống chỉ đọc bài. Hoặc cũng có thể "nghĩ mình là một cái gì đó ghê gớm so với phần còn lại" làm mất đi sự hòa đồng cũng như khiêm cung của giai đoạn đầu. Hoặc rời bỏ sau khi không tìm thấy mục đích của mình trên sân chơi.

lx125_black

Xe container
"Mấy thằng OF rởm đời" - câu huyền thoại cùa nhà Vòi. Trong trí nhớ của em là như vậy.

Tiến trình của một người chơi diễn đàn sẽ là nhiệt huyết tràn đầy giai đoạn đầu, ngôn ngữ đầy khiêm cung. Giai đoạn tiếp theo có thể là thoát ly hoặc trầm xuống chỉ đọc bài. Hoặc cũng có thể "nghĩ mình là một cái gì đó ghê gớm so với phần còn lại" làm mất đi sự hòa đồng cũng như khiêm cung của giai đoạn đầu. Hoặc rời bỏ sau khi không tìm thấy mục đích của mình trên sân chơi.
bác nick mới mà am hiểu thế, chả bù cho e nick 2007 mà vẫn ngây thơ, heh.

Thích vê Côn

Xe tải
Of từ thời hồng hoang đến giờ như em theo dõi thì các anh tài nổi lềnh phềnh, nhiệt tình hò hét ọp lai với nói đạo lý đều có phốt: Kingpin, Thích rượu mạnh, Vietvoiz, 3C, tù lại, rô lần...giờ thì thằng Phục/Phúc này.

Nhiều khi cứ nghĩ mình mất niềm tin quá mất hay, nhưng rút lại linh tính đều đúng cả mới chán. Cái thớt của thằng này về chuyện đi tù em đọc được mấy trang đầu là bỏ.
Cụ cho hỏi thần tượng một thời của em daxong có phốt gì không cụ?

Võ Hầu.

Xe hơi
Cụ cho hỏi thần tượng một thời của em daxong có phốt gì không cụ?
Bác Dauroi sau khi khởi tạo dương binh thì coi OF như cái ao làng.

Với bác ấy pa tê bốc mới là bể lớn để thỏa sức pót ảnh bộ xương gầy gò cầm bộ dao phay.

Voiz thì ko gọi là phốt, hắn ko hợp nữa thì lượn thôi, được cái bỏ là bỏ chứ ko chôn điếu xuống lại đào điếu lên :))

xukthal.

Xe lăn
Nghĩ thì 1 tr cũng ko quá lớn, nhưng quả là bễ đến mức lừa nhau 1 củ thì chán quá
Nó lừa từ vài trăm đến 1 củ mới khả thi vì cccm nghĩ nó bé chứ lừa vài triệu ng ta nghi và check thì chẳng có mứt mà ăn ý =))

Phỗng new

Xe điện
Cũng có đấu tố sửa xe đắt rẻ với trị sai bệnh...từ đó mới sinh ra quả phát ngôn nổi tiếng và bỏ Of.
Voiz thì ko gọi là phốt, hắn ko hợp nữa thì lượn thôi, được cái bỏ là bỏ chứ ko chôn điếu xuống lại đào điếu lên :))

Võ Hầu.

Xe hơi
bác nick mới mà am hiểu thế, chả bù cho e nick 2007 mà vẫn ngây thơ, heh.
Đó chỉ là ý kiến chủ quan của em sau quá trình gia nhập. Thông thường đa số (không phải là tất cả) những người mới đều tràn trề niềm tin và nhiệt huyết. Vẻ bẽn lẽn ban đầu của người mới dễ nhận ra trong họ. Và ham muốn được thể hiện bản thân trên mạng xã hội (một trong những mục đích của người chơi) khiến đôi lúc họ đáng yêu hơn con người đời thường họ. Không ít người chơi vì quá nhiệt tình, họ được nhớ đến (ghi nhận hay khẳng định giá trị ảo), họ bắt đầu tách mình với phần còn lại. Nhiều bác lại rất trầm ổn quan sát học hỏi và hòa đồng trên sân chơi - những bác này ít thể hiện bản thân, ít còm nhưng còm rất sâu sắc. Các bác này không theo đuổi giá trị thể hiện bản thân. Hoặc như bác Phục lại rất giỏi trong những vở kịch lừa tiền được tính vào hàng cao thủ (tất nhiên không phải là bậc nhất vì em biết có bác còn cao thủ hơn cho đến tận bây giờ nạn nhân vẫn không thể than thở lấy một lời).

Mít tố nữ

Xe tăng
Em dự sau thớt này kha khá cụ mợ lại thần tượng Phục.
Cá nhân em không thần tượng. Có phải trẻ trâu đâu mà thần tượng nhau sau mấy bài viết trên diễn đàn. Gặp nhau, sống với nhau mà còn chẳng hiểu được người kia nữa là mạng ảo. Tuy nhiên, cũng không phải là mạng ảo mà soi nhau xem họ có tốt thật hay xấu thật vì cái sự tốt xấu ảo họ thể hiện cũng không ảnh hưởng đến em. Chừng nào liên quan thì em sẽ soi kĩ, he he ...

Trạng thái
Thớt đang đóng