[Funland] Đội làm bên thẩm mỹ viện giàu thật

Citronella

Xe buýt
Chuẩn cụ ah
Gã lang thang dọc Ô chợ dừa - xã đàn- trung phụng- nam đồng- đại cồ việt mấy năm nay rồi
Để ý gã mà được tắm rửa tỉa tót thẩm mỹ ăn mặc đẹp là nhìn cũng tài tử phết
Số em sao đó cụ ạ :( đi làm đi chơi toàn gặp các ông lang thang... :( Khu Giảng Võ, Láng Hạ thì có một ông bụng to lang thang ra tận Đường Láng, lạnh ông ấy còn mang cả chăn con công. Còn đi uống cafe với bạn ở Hồ Ba Mẫu thì luôn gặp ông tập thể dục cởi trần trùng trục leo lên mấy máy tập hùng hục ở gần hồ, trông cũng trộm vía khỏe mạnh. Còn cậu mà cụ chụp em nghĩ cũng phí vì thấy tuổi trẻ mà cũng không ốm đau, bệnh tật gì :( thi thoảng em thấy có mấy cụ bà đi chợ cũng dúi cho bánh mì, bánh giò, chắc các cụ cũng thương xót phận cậu ấy.

phuongmit

Xe cút kít
Số em sao đó cụ ạ :( đi làm đi chơi toàn gặp các ông lang thang... :( Khu Giảng Võ, Láng Hạ thì có một ông bụng to lang thang ra tận Đường Láng, lạnh ông ấy còn mang cả chăn con công. Còn đi uống cafe với bạn ở Hồ Ba Mẫu thì luôn gặp ông tập thể dục cởi trần trùng trục leo lên mấy máy tập hùng hục ở gần hồ, trông cũng trộm vía khỏe mạnh. Còn cậu mà cụ chụp em nghĩ cũng phí vì thấy tuổi trẻ mà cũng không ốm đau, bệnh tật gì :( thi thoảng em thấy có mấy cụ bà đi chợ cũng dúi cho bánh mì, bánh giò, chắc các cụ cũng thương xót phận cậu ấy.
Trên mạn này lại nhớ cách đây hơn 2 năm, ông bà già e đi từ Nghi Tàm xuống HĐ qua ngã 6 Ô Chợ Dừa thì bị 1 thằng ôn nó đâm xe vào ăn vạ. Hôm đó mưa, bà già biết là gặp thằng ngáo rồi, nó đòi bồi thường mặc dù k sao cả, bà già e rút 50k đưa nó thì nó k nghe, lu loa lên và giật túi của bà già e, may trong túi đó có 200k nó thó mất xong chạy đi. Mưa, đường k quá đông nên ông bà già e k kịp phản ứng. Về nghe tả lại dáng người với phương tiện của nó, ngày nào e cũng đi qua muốn tìm gặp nó để đưa thêm 300k cho tròn 1 tờ to mà k gặp nổi, chắc nó mất tích luôn rồi :))

Citronella

Xe buýt
Trên mạn này lại nhớ cách đây hơn 2 năm, ông bà già e đi từ Nghi Tàm xuống HĐ qua ngã 6 Ô Chợ Dừa thì bị 1 thằng ôn nó đâm xe vào ăn vạ. Hôm đó mưa, bà già biết là gặp thằng ngáo rồi, nó đòi bồi thường mặc dù k sao cả, bà già e rút 50k đưa nó thì nó k nghe, lu loa lên và giật túi của bà già e, may trong túi đó có 200k nó thó mất xong chạy đi. Mưa, đường k quá đông nên ông bà già e k kịp phản ứng. Về nghe tả lại dáng người với phương tiện của nó, ngày nào e cũng đi qua muốn tìm gặp nó để đưa thêm 300k cho tròn 1 tờ to mà k gặp nổi, chắc nó mất tích luôn rồi :))
Hi hi cụ tưởng gặp được mấy cụ hấp đấy mà dễ à :D chắc cũng hơi cheng như em mới hay gặp, nhiều lúc đi làm trời mưa mình thì áo mưa đơn áo mưa kép mà hội các cụ kia chả áo mưa gì che cả mà vẫn cười hi hi thì không hiểu là họ khổ hay mình khổ nữa. Mình thì chen giữa đường phố đông đúc để kiếm đồng tiền bát gạo, họ thì có khi chả lo nghĩ gì mấy.

phuongmit

Xe cút kít
Hi hi cụ tưởng gặp được mấy cụ hấp đấy mà dễ à :D chắc cũng hơi cheng như em mới hay gặp, nhiều lúc đi làm trời mưa mình thì áo mưa đơn áo mưa kép mà hội các cụ kia chả áo mưa gì che cả mà vẫn cười hi hi thì không hiểu là họ khổ hay mình khổ nữa. Mình thì chen giữa đường phố đông đúc để kiếm đồng tiền bát gạo, họ thì có khi chả lo nghĩ gì mấy.
E thì hay gặp đội xin 10k đổ xăng Atilla nhưng quên k đổ lại đi xin tiếp, rồi xin tiền về quê nhưng xin xong quên chưa cài google map nên 7 năm vẫn lạc ở Hanoi. Nhưng thằng thó mất 200k của bà già e thì lại k gặp nổi, chắc vụ đó là vụ cuối của nó rồi :))

Mss AN TÂM

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cứ nhìn vợ mình mà ra, đa phần tiền các bả đổ vào quần áo, mỹ phẩm, spa. Trung bình trên tháng bằng số tiền nuôi thêm 1 đứa con.
Tại các cụ cả đấy ạ. Toàn thích gái xinh, mông to ngực nở eo thon nên chị em mới phải làm đẹp còn lấy chồng, giữ chồng hoặc cặp đại gia đấy ạ

xe lôi

Xe tăng
Món thẩm mỹ này phât triển nhỉ?có ngquen lâu lâu ko gặp đã thành chủ shop TM cắt khâu mống mí các kiểu kk

Garrard_1967

Xe tải
Vầng làm cl thì phải khám cl, chứ lúc đấy ông chồng cáu phát nữa bảo khám cc thì khám xong cũng k làm dc #:-s
Thế giới giờ thay đổi nhanh thật, mới ngày nào dân chúng một lòng hướng phật, cúng dường, xì xụp khấn vái, xem sao giải hạn …
Giờ lại thấy ng ta muốn làm tiên, nghĩ về côn luân, tu tập biết đâu đột phá một bước đổi thay vận mệnh.
Haizz, …

vanhai493

Xe điện
mấy nay mailisa tân gia thấy nổi lắm
Không rõ lúc nào lên thớt
Không rõ đội đó có thuế má đầy đủ không nhỉ các cụ?

chánvcd

Xe buýt

unitel

Xe hơi
mấy nay mailisa tân gia thấy nổi lắm
Không rõ lúc nào lên thớt
Không rõ đội đó có thuế má đầy đủ không nhỉ các cụ?
Kinh doanh cái nào cũng có kẻ hở. Nhưng mong liên quan đến sức khoẻ thì làm có tâm chút.

Dan du an

Xe ba gác
Cụ nào cứ thử bỏ tiền vào làm tử tế xem. Chả lỗ vỡ mặt. Toàn chiêu trò cả thôi. Giờ cụ nào nghĩ lãi lắm qua chỗ em em bán lại cho. Giá rẻ thôi ạ.

QD092000

Xe điện
Vc đứa e chỉ làm mỗi răng ở kinh Bắc mà 3x cũng khá giả lắm rồi. Đang thấy nhòm ngó Vịn Cổ Loa.

No Problem

Xe tăng

không hiểu vợ chồng nhà này sao giàu kinh khủng vậy được???
có điều gì uẩn khất chăng?
Đội thích chính sửa, độ..... làm giàu cho nó chứ sao bác

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Thi thoảng e hay đèo bà chị cùng công ty ra tmv chỗ Nguyễn Khánh Toàn làm mặt làm mũi gì đó giờ mới biết vc chủ tmv này giàu thật

Dịch dã mà vẫn kiếm ghê quá8-x
Ah cả chỗ làm răng thẩm mỹ Hoàng hường chỗ Mỹ đình e hay chở con Bồ ra đó thấy bên đó kiếm tiền cũng ác
Các cụ nghĩ sao về ngành này?
Phục vụ các mợ tút tát câu chồng giàu

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Tại các cụ cả đấy ạ. Toàn thích gái xinh, mông to ngực nở eo thon nên chị em mới phải làm đẹp còn lấy chồng, giữ chồng hoặc cặp đại gia đấy ạ
Mợ bật mí bọn iem ngã ngửa. Ối kụ không hiểu lẽ này

--Lamborghini--

Xe cút kít
Không biết thật giả như nào nhưng đó là một trong cách quảng cáo tốt nhất vừa được ấm vào người lại vừa có tiếng.
Đương nhiên chỉ đến lúc bễ mới biết được chính xác.
Tóm lại càng phông bạt nhiều là có mục đích cả.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Không biết thật giả như nào nhưng đó là một trong cách quảng cáo tốt nhất vừa được ấm vào người lại vừa có tiếng.
Đương nhiên chỉ đến lúc bễ mới biết được chính xác.
Tóm lại càng phông bạt nhiều là có mục đích cả.
Nhiều kụ thấy gấu làm đẹp xinh vãi chưởng tưởng làm đẹp để giữ mềnh khỏi đi mí gái 😅

--Lamborghini--

Xe cút kít
Chả đâu xa, em có đứa bạn ở quê. Học hết 12 nghỉ đi làm công nhân, xong buôn bán đủ thứ nghề cuối cùng va vào làm tiêm filler. Vừa thấy live stream học tiêm tháng này, tháng sau ra mở tiệm. Mà nó làm giờ cũng vài năm, mua nhà mua xe Hà Nội r. Quá là giàu
Trước có vụ thẩm mỹ viện chết mất xác mà đó là bác sỹ ra làm riêng còn không ăn ai, ba cái loại học mót của nhau này mà có người để cho nó làm thì e nói thật có làm sao thì cũng méo thương được vì cái tội ngu.
Vợ em bảo là nó nắn bóp mát xa thì ok còn đừng có dại cho nó tiêm chọc thậm trí uống ba cái thuốc lăng nhăng.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Trước có vụ thẩm mỹ viện chết mất xác mà đó là bác sỹ ra làm riêng còn không ăn ai, ba cái loại học mót của nhau này mà có người để cho nó làm thì e nói thật có làm sao thì cũng méo thương được vì cái tội ngu.
Vợ em bảo là nó nắn bóp mát xa thì ok còn đừng có dại cho nó tiêm chọc thậm trí uống ba cái thuốc lăng nhăng.
Mợ trển nói dồi đó. Các gấu nhiều khi làm đẹp không phải cho sói mí a cay😅