[Funland] Đội hình tuyển Việt Nam dự AFF cup?

emcobietdau

Xe container
Em ghét thằng này nhất cụ ạ! Đá tiền vệ trung tâm, cầm trịch trận đấu mà đá hời hợt, ít chạy.

Cậu ấy đợt này xuống phong độ hẳn. Kỹ thuật có nhưng hạn chế về thể lực nên thành ra công ko sắc mà thủ cũng không chắc. Tự nhiên lại thành gánh nặng cho đồng đội.

Đào tạo đến bao giờ Cụ ơi. Đi đá giải thì mang quân yếu đi khác gì chấp quân đâu.
Riêng Xuân Trường sẽ ko có tiềm năng để đào tạo nữa nhé cụ! Em thấy lứa U19, bây giờ mà còn đạo tạo được chỉ có CP là còn có tiềm năng. CP đá rất rối nhưng gặp được thầy tốt thì có rất nhiều ưu điểm để phát triển như SỨc khoẻ, kỹ thuật.

Tuanhuy

Xe hơi
XT là cầu thủ quốc dân với lại là gà của ông chú nên khó loại.
Khắc Ngọc đá lên chân hay thế thì không gọi

F_175.46

Xe tăng
Đào tạo đến bao giờ Cụ ơi. Đi đá giải thì mang quân yếu đi khác gì chấp quân đâu.
Thực ra HLV nào cũng có triết lý riêng và hơn nữa mỗi cầu thủ sẽ có ưu và nhược riêng ạ. Thực ra Trường híp có quả phất bóng dài khá tốt và hơn nữa hiểu khá kỹ về rất nhiều đồng đội hàng tấn công. Nên việc dùng vào thời điểm thay đổi cách tấn công cũng ok mà.

hieuaugust

Xe hơi
Website
www.chungthuy.vn
Hi vọng các anh em sẽ có một kỳ thi đấu thành công, ôm sẵn cờ quạt từ bây giờ các cụ nhỉ.

emcobietdau

Xe container
Riêng Xuân Trường sẽ ko có tiềm năng để đào tạo nữa nhé cụ! Em thấy lứa U19, bây giờ mà còn đạo tạo được chỉ có CP là còn có tiềm năng. CP đá rất rối nhưng gặp được thầy tốt thì có rất nhiều ưu điểm để phát triển như SỨc khoẻ, kỹ thuật.
Chuẩn Cụ. Em thấy đợt Asiad vừa rồi. Hạn chế về vấn đề chọn quân nên cuối cùng lực bị yếu. Em hi vọng đợt này mang quân đi chuẩn hơn.

fanmu1234

Xe container
Tốt
Em thấy hậu vệ để QNH đá kiểu gì cx cho tuyển vài bàn thua , giải nao QNH đá cx vậy mà theo em nên để hậu về theo khung U23 là hợp lý nhất
Tốt nhất lạ loại Quế Ngọc Hải ra khỏi danh sách này cho yên tâm .

Giữ thằng Quế Công Công trong đội tuyển như giữ quá lựu đạn đã rút chốt, chết oan vì nổ bất cứ lúc nào.

Thằng Quế Ngọc Hải làm đội tuyển bị loịa, bị phạt đền mấy lần rồi.

F_175.46

Xe tăng
Hehe, Giải đấu nào dù là WC thì đội hình mà HLV mang theo luôn gây tranh cãi ạ...Tất cả chỉ là phỏng đoán của chúng ta Cụ ạ. Cụ vừa chứng kiến lần đầu tiền Tiền đạo của đội Vô địch ko ghi ban la Giroud mà, trong khi benzema ko được chọn. Anh De-sam anh ấy co triết lý riêng ạ, Giroud đóng góp nhiều vào lối chơi chung hơn, việc còn lại để Tiền vệ công/ cánh lo a hiii

emcobietdau

Xe container
Thực ra HLV nào cũng có triết lý riêng và hơn nữa mỗi cầu thủ sẽ có ưu và nhược riêng ạ. Thực ra Trường híp có quả phất bóng dài khá tốt và hơn nữa hiểu khá kỹ về rất nhiều đồng đội hàng tấn công. Nên việc dùng vào thời điểm thay đổi cách tấn công cũng ok mà.

Không Cụ ơi. Nếu với lối đá xây dựng của tuyển VN bây giờ thì vị trí XT đá là vừa công vừa thủ. Nếu ko thủ được coi như hỏng.

Đá nhiều trận và phải bay chuyển địa điểm xoay tua thế này thì đội hình phải mạnh và thể lực tốt. Nếu 1 vị trí ko tốt ảnh hưởng đến cả đội ngay.

Cụ xem Asiad vừa rồi thì hiểu mà. Mất Hùng Dũng xáo trộn hẳn đội hình.

fanmu1234

Xe container
Minh Vương nó sút phạt hay thế mà bị loại tiếc thật
Minh Vương còn trẻ, còn nhiều cơ hội.

Minh Vương sút phạt hay, nhưng quan trọng là nếu được tung vào sân sẽ đảm đương vị trí thế nào? Không phải trận nào cũng có quả phạt để sút, mà sút thì xác suất thành bàn cũng 50% thôi

emcobietdau

Xe container
XT là cầu thủ quốc dân với lại là gà của ông chú nên khó loại.
Khắc Ngọc đá lên chân hay thế thì không gọi

Khắc Ngọc đá tương đối hay ở Vi lích. Em cũng thấy cậu ấy vào được tuyển sẽ phát huy rất tốt.

F_175.46

Xe tăng
Không Cụ ơi. Nếu với lối đá xây dựng của tuyển VN bây giờ thì vị trí XT đá là vừa công vừa thủ. Nếu ko thủ được coi như hỏng.

Đá nhiều trận và phải bay chuyển địa điểm xoay tua thế này thì đội hình phải mạnh và thể lực tốt. Nếu 1 vị trí ko tốt ảnh hưởng đến cả đội ngay.

Cụ xem Asiad vừa rồi thì hiểu mà. Mất Hùng Dũng xáo trộn hẳn đội hình.
Đúng sai thi ta gặp nhau sau giai này thì rõ cụ hầy! Ca nhân em tin tưởng cách dùng người của Cụ Park. Tất cả chúng ta đều là đoán các lá bài tẩy của các HLV trước mỗi giai đấu phỏng Cụ. :)) Họ là người chuyên môn trong nghề hơn chung ta mà :)

emcobietdau

Xe container
Đúng sai thi ta gặp nhau sau giai này thì rõ cụ hầy! Ca nhân em tin tưởng cách dùng người của Cụ Park. Tất cả chúng ta đều là đoán các lá bài tẩy của các HLV trước mỗi giai đấu phỏng Cụ. :)) Họ là người chuyên môn trong nghề hơn chung ta mà :)
Vâng. Thì HLV online như em với Cụ khá quan trọng với Ọp phơ đấy. Không có là quán mất vui trong thớt đá bóng.

:)):)):)):)):))

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy hậu vệ để QNH đá kiểu gì cx cho tuyển vài bàn thua , giải nao QNH đá cx vậy mà theo em nên để hậu về theo khung U23 là hợp lý nhất
QNH từ ngày lập gia đình đá chín chắn, điềm đạm, ít tranh cãi với trọng tài rồi mà cụ.

Jade2110

Xe buýt
Ô Hải dớ này chỉ giỏi chém, đá thì hùng hục, số lại nhọ. E thấy 3 trung vệ của U23 phối hợp tốt vì quen đá với nhau. Có ô này vào thấy bất an

emcobietdau

Xe container
Đợt này em lại tranh lập thớt với các Cụ Ọp phơ.

:)):)):)):)):))

\:D/\:D/\:D/:-c