Đôi Bờ Nước Mỹ. (Chuyến đi Xuyên Mĩ của nhà Mộc).

PoBeo

Xe điện
Hihi đọc 1 lèo 49 trang của mợ

Năm nay anh em bạn bè cũng đi Mẽo nhiều, em nhìn mà thèm vãi.....đang tính sắm con Tag Heuer, kiểu này lại tiết kiệm để đi vây hí hí.....

Topic này mà mợ có thêm tay máy ngon nữa thì đảm bảo sẽ cực nhiều ảnh tham khảo

Cám ơn mợ nhiều......hi vọng cuối năm 2015 em sẽ có bài về nước Mỹ....(vì giờ con e mới được có 3 tháng nên 2 vợ chồng chưa dám đi đâu)

Website
luuoanhmobile.com
Chúc mừng Mợ có chuyến đi tuyệt vời, em cũng ở Los, Las và New Oplend, mitsushipi và 3 thành phố nữa em chả nhớ tên!:D

Chỉnh sửa cuối:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
hihi, mợ gầy thế mà bên đấy toàn độ lạnh âm, mợ sang bây giờ chỉ có ở nhà thôi
Hì,,, em mà đi thì sẽ cố chọn theo mùa Cụ ạ. Mùa này tất nhiên là em chả đi rồi.;))

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Hihi đọc 1 lèo 49 trang của mợ

Năm nay anh em bạn bè cũng đi Mẽo nhiều, em nhìn mà thèm vãi.....đang tính sắm con Tag Heuer, kiểu này lại tiết kiệm để đi vây hí hí.....

Topic này mà mợ có thêm tay máy ngon nữa thì đảm bảo sẽ cực nhiều ảnh tham khảo

Cám ơn mợ nhiều......hi vọng cuối năm 2015 em sẽ có bài về nước Mỹ....(vì giờ con e mới được có 3 tháng nên 2 vợ chồng chưa dám đi đâu)
Vâng, đúng thế Cụ ạ. Chuyến đi này đa phần những ảnh có em là nhờ các bác trong Đoàn chụp cho thôi. Giá kể mà có tay máy đi cùng thì nhiều ảnh ưng ý hơn ạ.:). Chúc Cụ sớm có chuyến đi như ý nhé!:-bd

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Chúc mừng Mợ có chuyến đi tuyệt vời, em cũng ở Los, Las và New Oplend, mitsushipi và 3 thành phố nữa em chả nhớ tên!:D
Vâng, cảm ơn Cụ. :)Em biết, trên OF nhà mình có rất nhiều Cụ/Mợ cũng đi nhưng để viết được bài phóng sự như này quả là mất nhiều công lắm ạ. Em quen rồi nên đi đâu cũng cố mang 1 chút hình ảnh về share cho những Cụ/Mợ nào chưa đi được thôi.

trung102

Xe tăng
Hì,,, em mà đi thì sẽ cố chọn theo mùa Cụ ạ. Mùa này tất nhiên là em chả đi rồi.;))
Em phục mợ thật, bạn túi bụi việc nhà, việc cơ quan, lại trông nom đại lý rượu nữa, mà mợ vẫn tranh thủ up ảnh và lời bình các chuyến đi của mợ. Thấy bảo mợ vừa đi Mũi Né về, nếu có ảnh mợ cho em xem với

Website
luuoanhmobile.com
Vâng, cảm ơn Cụ. :)Em biết, trên OF nhà mình có rất nhiều Cụ/Mợ cũng đi nhưng để viết được bài phóng sự như này quả là mất nhiều công lắm ạ. Em quen rồi nên đi đâu cũng cố mang 1 chút hình ảnh về share cho những Cụ/Mợ nào chưa đi được thôi.
Mợ nói chuẩn ạ, em có muốn cũng chả biết hành văn thế nào, riệu say tít!:D. Mong Mợ có điều kiện đi được nhiều nơi và ghi lại hành trình chuyến đi để các Cụ/mợ nhà ta .... du lịch qua OF:21::21::69::69:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Em phục mợ thật, bạn túi bụi việc nhà, việc cơ quan, lại trông nom đại lý rượu nữa, mà mợ vẫn tranh thủ up ảnh và lời bình các chuyến đi của mợ. Thấy bảo mợ vừa đi Mũi Né về, nếu có ảnh mợ cho em xem với
Vâng, Cụ. Vì tương lai con em chúng ta nên nhà em phải cố thôi Cụ à. Các Cụ bảo phụ nữ giỏi việc nước giảm việc nhà, nhưng em thì cố gắng sao cho mọi cái đều hài hòa Cụ ạ.

P/s: Ảnh Mũi Né cũng có 1 ít, nhưng em xin khất Cụ lúc rảnh em pot sau vậy, giờ cuối năm đang chạy đua tiến độ Cụ ạ. Còn ít ảnh nước Mỹ mà em chưa có thời gian pot nốt đây Cụ ơi. Thông cảm cho em nhé!;))

Mợ nói chuẩn ạ, em có muốn cũng chả biết hành văn thế nào, riệu say tít!. Mong Mợ có điều kiện đi được nhiều nơi và ghi lại hành trình chuyến đi để các Cụ/mợ nhà ta .... du lịch qua OF
Dạ, cảm ơn Cụ. Em sẽ cố gắng ạ.:)

Mợ trông giống bạn em
Hi...hi... cũng có vài nét Cụ nhể?;))

Mợ xuyên mỹ ác liệt quá
Dạ, tính em thích đi đó đây nên mỗi lần đi là 1 lần phải tranh thủ và tận dụng triệt để Cụ ạ.:)

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Còn 1 ít em up nốt nào ...

Giờ em mời các Cụ ra thăm phố Hoa Lombard cùng em:

Nhưng trước tiên là cứ phải xem xe đã:
;))

Hình chỉ có tính chất minh hoạ thôi nhá! Hem phải em đâu ạ.;))

Autoworld

Xe hơi
cái xe serway này bên kia nó đi nhiều nhỉ, trước e thấy hay hỏi giá bảo 5000USD chán luôn.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
cái xe serway này bên kia nó đi nhiều nhỉ, trước e thấy hay hỏi giá bảo 5000USD chán luôn.
Vâng, ở mình thì 5000$ thì các Cụ sẽ có nhiều lựa chọn khác. Nhưng ở Mẽo thì 5.000$ của nó ví như 5tr đồng của mình ấy Cụ.;))

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Mợ cho e hỏi đi tour thế này trọn gói hết bao nhiêu ạ và thông qua công ty nào ?
Em mua tour gần 90tr. Thường đi nước ngoài em chỉ mua của Vietranvel thôi Cụ ạ. Công ty bán tour thì nhiều lắm và giá rổ cũng khác nhau, nhưng đi của Vietranvel thì Cụ yên tâm.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
TP San Francisco nhìn từ trên cao:, ai cũng mải chụp nên em cứ tự sướng 1 mình thôi ạ.

Nốt cái xe này rồi em đi ra thăm Cảng:

Chỉnh sửa cuối:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Giờ thì nhà em ra Thăm cảng San Francisco:

Những chiếc du thuyền này chỉ cỡ vài tỷ bạc. Thế mà nó cứ xếp hàng như đồ chơi vậy.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Là Hoa nước Mỹ::)

Còn đây là Hoa VN.;))

Cũng có Thược Dược này các Cụ:

Chỉnh sửa cuối: