[Funland] Dốc vốn buôn "chứng" kiếm tiền mua xe

GIai đoạn này cần đề cao cảnh giác, có lời canh chốt dần, tâm lý hiện tại khá mong manh rồi đấy các cụ ạ !!!!!

babeo

Xe điện
Cụ review hộ e con BCE với
Quân sư quạt mo hộ cụ choichungmuaxe ( cháu thì choichungdoixe he he) : BCE cơ bản tốt, 3 năm đều đặn chia cổ tức khoảng 15% như vậy về cơ bản chỉ đầu tư giá trị. Ko có dư địa cho tăng trưởng vượt bậc.
Tuy nhiên lượng đổi chất đổi. Nếu có phiên break out khớp vài tr cổ giá vọt trên 14 thì có tương lai sáng lạn.

babeo

Xe điện
GIai đoạn này cần đề cao cảnh giác, có lời canh chốt dần, tâm lý hiện tại khá mong manh rồi đấy các cụ ạ !!!!!
Cụ tư vấn kiểu này thì chít con nhà người ta. Nếu cầm cổ khỏe thì chả có gì phải ngại. Nó lùi 1 bước để tiến 3 bước, vd như mã PXS, khi vni ở 640 thì giá nó là 28. Giờ vni 632 giá nó là 39,x .

Cụ tư vấn kiểu này thì chít con nhà người ta. Nếu cầm cổ khỏe thì chả có gì phải ngại. Nó lùi 1 bước để tiến 3 bước, vd như mã PXS, khi vni ở 640 thì giá nó là 28. Giờ vni 632 giá nó là 39,x .
Cụ đọc lại cho kỹ, em nói là đề cao cảnh giác và canh chốt chứ k bảo là BÁN luôn nhé.
Công nhận mã nào khỏe thì vẫn cứ khỏe, trung hạn thì em chẳng bàn, cụ cứ giữ PXS có thể nó còn tăng nữa nhưng ngắn hạn đang tiềm ẩn nhiều rủi ro, em chỉ nhìn như vậy thôi, ai mà chả có quan điểm riêng.
Cứ cẩn thận đâu có chết ai, khi mọi ng hưng phấn quá thì e chỉ hãm lại một chút, đừng quá tin tưởng vào cái j 100%, lái up bô cho thì chưa biết đc sướng hay khổ đâu

Chỉnh sửa cuối:

babeo

Xe điện
Cụ đọc lại cho kỹ, em nói là đề cao cảnh giác và canh chốt chứ k bảo là BÁN luôn nhé.
Công nhận mã nào khỏe thì vẫn cứ khỏe, trung hạn thì em chẳng bàn, cụ cứ giữ PXS có thể nó còn tăng nữa nhưng ngắn hạn đang tiềm ẩn nhiều rủi ro, em chỉ nhìn như vậy thôi, ai mà chả có quan điểm riêng.
Cứ cẩn thận đâu có chết ai, khi mọi ng hưng phấn quá thì e chỉ hãm lại một chút, đừng quá tin tưởng vào cái j 100%, lái up bô cho thì chưa biết đc sướng hay khổ đâu
Vậy cụ biết ai lái họ P ko? Lái này hơi bị khủng đấy, tham vọng đẩy tài sản giá bèo tính bằng vnđ lên bán giá cao cho bọn tư bổn. 2 năm nữa những con hàng này ko phải để bán cho nhỏ lẻ, hoặc nhỏ lẻ muốn mua cũng ko dám mua vì giá cao ngất ngưởng tương đương giá cổ dầu khí quốc tế. Chia sẻ thế thôi, để 2 năm nữa kiểm chứng nhé.

Nikolai M

Xe buýt
Website
www.facebook.com
khong biet ai dang lai ho P nhi cu inbox nhe de e an theo kiem bat chao

Vậy cụ biết ai lái họ P ko? Lái này hơi bị khủng đấy, tham vọng đẩy tài sản giá bèo tính bằng vnđ lên bán giá cao cho bọn tư bổn. 2 năm nữa những con hàng này ko phải để bán cho nhỏ lẻ, hoặc nhỏ lẻ muốn mua cũng ko dám mua vì giá cao ngất ngưởng tương đương giá cổ dầu khí quốc tế. Chia sẻ thế thôi, để 2 năm nữa kiểm chứng nhé.
Triển vọng ngành dầu khí sau vụ trung quốc tại biển đông thì e nghĩ mấy năm nữa ok thôi, chứ còn lái nào thì em k biết, cụ inbox cho e mở rộng đi ạ ;))

babeo

Xe điện
Triển vọng ngành dầu khí sau vụ trung quốc tại biển đông thì e nghĩ mấy năm nữa ok thôi, chứ còn lái nào thì em k biết, cụ inbox cho e mở rộng đi ạ ;))
Nếu cụ vững kinh tế chính trị là cụ tự phân tích được mà. Trong nguy có cơ.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Vụ biển đông lại dậy sóng dồi mà cụ. :))

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Sóng này lại khác sóng tháng 5 cụ nhể, có thể sau này sự kiện biển đông 5/2014 lại được in đậm trong lịch sử Tung của cũng nên.
In gì đâu cụ, kịch bản nó thế mờ. :))

hdradio.vn

Xe đạp
Đầu tư chứng khoán vừa có tiền phải vừa có gan bác à, Sóng liên tiếp theo dõi mà thót hết cả tim

Loạn sóng rồi các bác ơi.
Qua bán dòng DK vào CK, nay CK yếu DK lại lên :))

dodovt

Xe tải
cụ này chắc là chứng sỹ>:):))
Ai viết kịch bản, còn ai là đạo diễn, công chúng là ai? Cháu thì chỉ thích làm anh bán vé thu tiền thôi he he, kịch càng hay người xem càng đông cháu càng có lợi.