Doanh số Ford tại VN chỉ bằng số lẻ so với Toy

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ nhầm to roài, nick của em có chữ Q7 không có nghĩa là em chạy Q7 đâu, em đang chạy Santa Fe. Cứ mỗi khi chán cái SF em lại mượn mấy con Civic, CR-V của mấy thằng em chạy thử một hôm thì lại thấy không cần đổi xe nữa (tự sướng tý).
:)) Em thì cứ mỗi khi phải lái SF của ông đồng nghiệp đi đâu đó về lại thấy yêu XLS nhà mình hơn!:">

altis_oldman

Xe tăng
đợt này Ford không tăng giá xe nhỉ?

VIGLACERALAND

Xe hơi
:)) Em thì cứ mỗi khi phải lái SF của ông đồng nghiệp đi đâu đó về lại thấy yêu XLS nhà mình hơn!:">
SF được cái nội thất nhìn ngon hơn nhưng nếu bản máy dầu thì em đi xe công ty rồi .Cá nhân em thấy không bằng Ếch .Xưa lăn tăm mãi sau quyết định tiết kiệm tiền làm con XLT (ngon bổ rẻ )\:D/

xeford

Xe tải
Đợt vừa rồi em về quê có thằng bạn đòi mua ỈN mới làm em nổi da gà và cứng người luôn 0 khuyên nhủ gì được nữa.
Bần thần 1 hồi mới nói: " bỏ ra 6, 7 trăm bạc tậu con xe cực kỳ lỗi mốt à ? Cái thân thì ục ịch cái bánh thì nhỏ chút ngăn ngắn như hà mã, thôi mua APV còn thấy thực dụng hơn, đẹp hơn. Muốn 7 ghế thà mua Captiva, không thì ráng bợ Everest!.

Chỉnh sửa cuối:

Sonbh

Xe tăng
Đợt vừa rồi em về quê có thằng bạn đòi mua ỈN mới làm em nổi da gà và cứng người luôn 0 khuyên nhủ gì được nữa.
Bần thần 1 hồi mới nói: " bỏ ra 6, 7 trăm bạc tậu con xe cực kỳ lỗi mốt à ? Cái thân thì ục ịch cái bánh thì nhỏ chút ngăn ngắn như hà mã, thôi mua APV còn thấy thực dụng hơn, đẹp hơn. Muốn 7 ghế thà mua Captiva, không thì ráng bợ Everest!.
Ỉn chạy dịch vụ thì được, sau bán đi cũng được giá cụ ah , nhưng cá nhân em thấy cái xe thiết kế trông giống con Lợn hơn là con hà mã cụ ah =)). Cụ nào đi Ỉn thông cảm nhé, em nhận xét theo chủ ý cá nhân thôi.

Nông_dân

Xe buýt
Ỉn chạy dịch vụ thì được, sau bán đi cũng được giá cụ ah , nhưng cá nhân em thấy cái xe thiết kế trông giống con Lợn hơn là con hà mã cụ ah =)). Cụ nào đi Ỉn thông cảm nhé, em nhận xét theo chủ ý cá nhân thôi.
Cụ cứ nói vậy. Người ta xếp hàng , tranh nhau mới mua được Ino đấy. Mà là xe bán chạy nhất ở ta. Ngồi sau In mà chạy tốc độ cỡ 100 KM thì sợ thật, nhất là lúc bay qua chỗ sóc. Người và xe đúng là cưỡi mây. Chẳng thể hiểu được dân ta nhỉ

xeford

Xe tải
Bác cứ nhỉn kỹ con Hà mã xem cái tên thì hay nhưng thô thiền cục mịch chắc chi bằng con heo.

Mazspeed

Xe container
Hình như thiết kế Captiva thì cũng chả mới hơn In là mấy, còn Everest thì lại giống xe tải, đâu có đẹp hơn In?

raklei

Xe điện
Có 2 cái xe về cơ bản là giống nhau hết là ford escape và mazda tribute
thế nhưng thằng xe gắn mác nhật lúc nào cũng giữ giá hơn.
Có cụ nào giải thích đc ko ạ.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Có 2 cái xe về cơ bản là giống nhau hết là ford escape và mazda tribute
thế nhưng thằng xe gắn mác nhật lúc nào cũng giữ giá hơn.
Có cụ nào giải thích đc ko ạ.
Về hình thức thì có dí súng vào Thái dương em vẫn chọn Ếch!:P
Mà thưa cụ, đã mua xe Ford thì toàn là những kẻ chẳng giống ai! Đã ngồi xổm lên dư luận để chạy Ếch thì em cũng chả quan tâm gì khác ngoài con Ếch đâu! Trừ phi em đủ tiền mua Cayenne đổ lên thì em sẽ nghĩ tiếp đến Expedition nhập Mỹ!

GAT

Xe điện
Hình như thiết kế Captiva thì cũng chả mới hơn In là mấy, còn Everest thì lại giống xe tải, đâu có đẹp hơn In?
Về mặt hình học thì Cap ----> Ever ---->ỉn, em chắc chắn ợ.*-:)

Nông_dân

Xe buýt
Mà thưa cụ, đã mua xe Ford thì toàn là những kẻ chẳng giống ai! Đã ngồi xổm lên dư luận để chạy Ếch thì em cũng chả quan tâm gì khác ngoài con Ếch đâu! Trừ phi em đủ tiền mua Cayenne đổ lên thì em sẽ nghĩ tiếp đến Expedition nhập Mỹ!
Cụ này gần chuẩn nhé. Em được bạn bè đánh giá là ăn chắc mặc bền, nông dân Việt chính cống.
Thế mà em lại chọn ếch, chọn Mỹ chứ ko chọn japan nhé

Cụ có đính chính gì ko? Về khoản thay xe em cũng nghĩ như cụ

GAT

Xe điện
Cụ nói thía nào chứ, ở Mẽo Nông_dân được bảo hộ hơi bị ghê và thu nhập cũng vào loại khá trong xã hội đới =))

xeford

Xe tải
Tùy con mắt thôi, như bác nói thì Everest chả đẹp gì hơn ỉn. Nhưng bác có thấy Everest giống con heo không?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Tùy con mắt thôi, như bác nói thì Everest chả đẹp gì hơn ỉn. Nhưng bác có thấy Everest giống con heo không?
Này cụ xeford!
Không nên comment quá đà như thế!

Vợ ai người ấy dùng!
Em chẳng dám chê vợ ai quá kẻo họ lại bảo con Ếch nhà em giống . . . con Ếch thì buồn lắm!:(

xeford

Xe tải
Này cụ xeford!
Không nên comment quá đà như thế!
Vợ ai người ấy dùng!
Em chẳng dám chê vợ ai quá kẻo họ lại bảo con Ếch nhà em giống . . . con Ếch thì buồn lắm!:(
Vâng em chẳng quan tâm nó giống con gì chỉ bình loạn cho vui thôi bác. Nó giống con gì miễn mình thích con đó là được. Như là con ỉn mà nó là của mỉnh thì mình vẫn thích còn con công 0 phải của mình thì kệ nó.

altis_oldman

Xe tăng
Ô tô cũng là 1 loại hàng hóa, hàng bán nhiều ko có nghĩa là hàng tốt, ngược lại hàng bán ít chưa chắc là hàng tồi ;).
Ngược lại, hàng tốt nhiều người mua, hàng tồi ít người mua

CR-Vic

Xe container
Nghe khôi hài quá bác ạ. Đừng huyễn hoặc mình như thế chứ!

Escape của bác nó chính là cái Mazda Tribute Đài Loan chứ có phải là từ Mỹ mà ra đâu mà phải đội nó lên đầu như thế?

Trạng thái
Thớt đang đóng