[Funland] Doanh nghiệp xây dựng ngày cuối năm.

thằng làm đường

[Tịch thu bằng lái]
Em cung cấp ống u.Pvc, hdpe và ppr có gì liên quan ống áng ới em nhé.0901793818 Tuấn
Cụ Tuấn Thuận Phát phải không ạ. Cùng nhau chiến đấu ở dự án nươc sạch Hương Sơn Mỹ Đức và dự án cải tạo nước sạch Nhân Chính Thanh Xuân...

khanhpt4

Xe tăng
Quả này là chát với kế toán trưởng phỏng :))
Thấy thòng câu ngay sau khi tiền nổi em qua gặp chị nhé mà vẫn ko ăn thua hả cụ? :D
Vâng Cụ, Tết nhất nhiều bên xếp hàng nên dù có sếp trên tác động vẫn phải chờ thôi ..

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
Thưa cccm!
Thế là sắp đến cái Tết thứ 3 em rời khỏi cơ quan Nhà nước để ra mở doanh nghiệp tư nhân, và cũng là cái Tết covid thứ 2 em phải chèo lái. Công việc thì cũng đang khép dần lại, giờ là em bộn bề với những con số, quyết toán, công nợ, thuế má, gọi điện đòi nợ và nghe điện thoại của chủ nợ.
Ba năm ra làm kinh tế tư nhân, cảm giác cũng khó tả, dần dần em cũng gần bỏ hết cái thói quen đi làm NN, thay vào đó là đầy cái thay đổi. Ba năm qua, em uống rượu bia nhiều hơn, tiếp khách nhiều hơn, quát nạt nhiều hơn, nhịn nhục cũng nhiều hơn, thời gian cho gia đình thì ít hơn. Thời gian này, cũng muốn lo cho anh em Cán bộ Công nhân viên 1 cái Tết ấm hơn, cho gia đình một cái Xuân rộn ràng hơn à sao khó quá. Vẫn biết đang thời khó khăn, đã chuẩn bị tinh thần mà vẫn thấy nghẹn ở cổ. Cái cảm giác đứng ra chịu trách nhiệm trước tập thể là không dễ tý nào. Anh em bạn bè có gặp nhau thì cũng chỉ quanh quẩn vài ba câu chuyện phiếm, nào là năm nay anh nào lên trưởng, miếng bánh nào ngon, rồi quà cáp, lốp bi linh tinh. Thế mà nó lại trở thành một phần của cuộc sống lúc nào không hay.
Không biết lúc này có bao nhiêu cụ có tâm trạng giống em, nhưng mệt mỏi thực sự các cụ ạ. Em trải lòng một chút, hi vọng mọi chuyện rồi sẽ tốt lên với tất cả chúng ta. Kính chúc cccm một mùa Xuân an lành, một cái Tết đầm ấm, tạm gác lại mọi muộn phiền âu lo
Nếu cứ star up mà thành công ngay và thuận lợi thì ai cũng bon chen rồi cụ, con đường thành công ko bao giờ rải hoa hồng, chỉ có sỏi đá và đinh thôi ạ. Chúc cụ vững vàng kiên định vượt qua. Còn nếu mệt mỏi quá sức chịu đựng thì mình lại về nuôi gà, thả cá và trồng rau. Sống đơn giản để cuộc đời thanh thản cụ ạ.

thngaylangthang

Xe ngựa
Quê em mà chơi phỏm thì luôn có mật khẩu. Chớm nợ nghỉ ngay:))
Vậy là vẫn chưa đủ tóc :) em đã nợ được bia, rượu, bánh kẹo (toàn là của bạn gái) chừ muốn nợ thêm hương, hoa, quả và ... nữa là đụ cái Tết :D

Tuanlq

Xe buýt
Cụ Tuấn Thuận Phát phải không ạ. Cùng nhau chiến đấu ở dự án nươc sạch Hương Sơn Mỹ Đức và dự án cải tạo nước sạch Nhân Chính Thanh Xuân...
Em không tham gia 02 dự án này. Cụ có tham gia không. Cho mình xin số điện thoại của Cụ trao đổi thêm.

Chỉnh sửa cuối:

Demchinhhang.net

Xe container
Vậy là vẫn chưa đủ tóc :) em đã nợ được bia, rượu, bánh kẹo (toàn là của bạn gái) chừ muốn nợ thêm hương, hoa, quả và ... nữa là đụ cái Tết :D
Bên em ít quan tâm tới tóc, mà chủ quan tâm tới thóc:))

doanphucgt

Xe điện
Quả này là chát với kế toán trưởng phỏng :))
Thấy thòng câu ngay sau khi tiền nổi em qua gặp chị nhé mà vẫn ko ăn thua hả cụ? :D
Đúng bài rồi cơ mà có thể còn 1 số chữ ký nháy nữa chưa ăn thua. Hehe

vodanh_0282

Xe tải
em cũng ksxd mà cuối năm nản quá, đi làm cả năm mà cuối năm còn bị nợ lương. cụ nào có việc ở hà nội sang năm cho em đi làm với, chứ cả năm đi làm xa nhà mà cuối năm về còn không có tiền về. ps: bằng cấp em đủ cả nhé!

aaathanh

Xe tải
Nhà cháu cảnh báo : các cụ cẩn thận !!!

Xe nội lước

Xe container
Thưa cccm!
Thế là sắp đến cái Tết thứ 3 em rời khỏi cơ quan Nhà nước để ra mở doanh nghiệp tư nhân, và cũng là cái Tết covid thứ 2 em phải chèo lái. Công việc thì cũng đang khép dần lại, giờ là em bộn bề với những con số, quyết toán, công nợ, thuế má, gọi điện đòi nợ và nghe điện thoại của chủ nợ.
Ba năm ra làm kinh tế tư nhân, cảm giác cũng khó tả, dần dần em cũng gần bỏ hết cái thói quen đi làm NN, thay vào đó là đầy cái thay đổi. Ba năm qua, em uống rượu bia nhiều hơn, tiếp khách nhiều hơn, quát nạt nhiều hơn, nhịn nhục cũng nhiều hơn, thời gian cho gia đình thì ít hơn. Thời gian này, cũng muốn lo cho anh em Cán bộ Công nhân viên 1 cái Tết ấm hơn, cho gia đình một cái Xuân rộn ràng hơn à sao khó quá. Vẫn biết đang thời khó khăn, đã chuẩn bị tinh thần mà vẫn thấy nghẹn ở cổ. Cái cảm giác đứng ra chịu trách nhiệm trước tập thể là không dễ tý nào. Anh em bạn bè có gặp nhau thì cũng chỉ quanh quẩn vài ba câu chuyện phiếm, nào là năm nay anh nào lên trưởng, miếng bánh nào ngon, rồi quà cáp, lốp bi linh tinh. Thế mà nó lại trở thành một phần của cuộc sống lúc nào không hay.
Không biết lúc này có bao nhiêu cụ có tâm trạng giống em, nhưng mệt mỏi thực sự các cụ ạ. Em trải lòng một chút, hi vọng mọi chuyện rồi sẽ tốt lên với tất cả chúng ta. Kính chúc cccm một mùa Xuân an lành, một cái Tết đầm ấm, tạm gác lại mọi muộn phiền âu lo
Làm dn xd đúng nghĩa là phải xác định không có tết . Mà bây h đi làm xd là thời kỳ khó khăn rồi cụ.. cụ xem tham vọng k quá to thì làm bãi bán vlxd be bé cho đỡ nhức..

Trục

Xe ba gác

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Vừa gặp thớt bóc phốt gia chủ xong. Nhầm người hay đa nhân cách đấy ạ :D