[Funland] Đoàn Văn Hậu được CLB tại giải VĐQG Đức đưa vào tầm ngắm.

hxduong

Xe lăn
Giống Peter Cech cụ nhỉ, bs bảo đội mũ bảo vệ đầu đâu 1, 2 năm thôi, anh ý đội thấy ấm quá nên đội tới giờ luôn he he
Cech thì nên đội, chim sợ cành cong mà cụ. Tính mạng chứ chả chơi.

Xe Tăng 390

Xe tăng
Hậu ơi, đi luôn đi em=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

ngocmai227

Xe lăn
Văn Thanh khó trở lại lắm lão...đứt dây chằng chéo là chấn thương đáng sợ nhất với đời cầu thủ,trở lại đá tròn vai đã là thành công rồi.
Phí thật, mấy giải trước đá hay phết đến lúc chấn thương sợ ko có ai thay, may được Trọng Hoàng, nhưng Trọng Hoàng thì hơi dừ mất rồi :(

huutrinh6688

Xe điện
Nếu tin này là thật thì chúc mừng em nó.

Felixhana

[Tịch thu bằng lái]
Tất nhiên là cần nhiều yếu tố nhưng môn này thể lực là tối quan trọng mà cụ
Ờ, thể lực thì là cái dễ luyện nhất. Bằng chứng hả. Ở SEA game mấy cái bộ môn chạy trung binh- dài VN thống trị cả nam lẫn nữ, mấy thằng mã lai Sing gốc Ấn to cao đen hôi đầu tư nhiều hơn mà nó có chạy lại quái đâu
Kể cả môn sức mạnh thuần túy nhé. Mình cũng được hcb cử tạ olympic rồi còn gì.
Tóm lại là , k ai phủ nhận là giống người mình có thiệt thòi về cơ địa trong thể thao nói chung. Nhưng nếu khổ luyện thì k có gì là k thể. Trong những môn thuần túy thể chất mà vđv mình vẫn có khả năng đạt tầm TG, thì ở một bộ môn tổng hợp như bóng đá k có lý do gì cứ phải mãi tự ti mình kém vì giống người mình bé hơn bọn Tây cả. Yếu thì tắt facebook mà vào gym nâng tạ đi

ngocmai227

Xe lăn
Ờ, thể lực thì là cái dễ luyện nhất. Bằng chứng hả. Ở SEA game mấy cái bộ môn chạy trung binh- dài VN thống trị cả nam lẫn nữ, mấy thằng mã lai Sing gốc Ấn to cao đen hôi đầu tư nhiều hơn mà nó có chạy lại quái đâu
Kể cả môn sức mạnh thuần túy nhé. Mình cũng được hcb cử tạ olympic rồi còn gì.
Tóm lại là , k ai phủ nhận là giống người mình có thiệt thòi về cơ địa trong thể thao nói chung. Nhưng nếu khổ luyện thì k có gì là k thể. Trong những môn thuần túy thể chất mà vđv mình vẫn có khả năng đạt tầm TG, thì ở một bộ môn tổng hợp như bóng đá k có lý do gì cứ phải mãi tự ti mình kém vì giống người mình bé hơn bọn Tây cả. Yếu thì tắt facebook mà vào gym nâng tạ đi
Cụ nâng tạ đến bao giờ thì solo được với 1 ông châu Âu cũng nâng tạ như cụ :D

7579

Xe điện
Không chỉ hơn Pep mà theo cá nhân em Redondo hơn mọi cầu thủ đá cùng vị trí & cùng thời. Đấy là theo cá nhân em, nói luôn thế để không đi vào tranh cãi với nhiều cụ :D
Em thích Redondo không chỉ vì khả năng trên sân, mà còn là ứng xử ngoài đời của anh ấy.
Em ss với Pep vì lúc đó đang đua tay đôi ở Liga, em ko để ý đời tư lắm và chỉ xem là chính ạ.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
E cũng thích nhất e này trong ĐTQG, tuổi còn rất trẻ, hi vọng e thành công và may mắn

LuckyCar

Xe container
Cụ nào ngon tiếng tây, kèm cặp cho em nó nữa là ngon, cu này cao, khỏe, máu lửa, tinh quái, còn khả năng phát triển. Mong em nó đi được.

hxduong

Xe lăn
Cứ nỗ lực hết khả năng có thể, ngoan. Nhất là không học anh Rô Béo là khả năng thành công cao :D

Felixhana

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nâng tạ đến bao giờ thì solo được với 1 ông châu Âu cũng nâng tạ như cụ :D
Bó tay ông, đá bóng mà cứ như đấu vật thế này.
Thế ở châu Á có anh Manny Pacquiao cơ địa cũng như dân VN thôi mà đấm cho đủ loại tây đen tây trắng lăn quay đấy. Độc cô cầu bại cũng chạy quanh sàn ôm trọng tài câu giờ để đc xử thắng điểm đấy=)) hay cụ thử lên youtube vào mấy cái lò muay thái ở Thailand mà xem mấy thằng Tây to lớn bị mấy thằng Thái đá cho tơi tả.
Nói chung một nhà báo Mỹ đã có nhận xét về người Vn ntn: Họ phần lớn chia ra 2 kiểu người rõ ràng. Loại một là lúc nào cũng ăn to nói lớn, chém gió kinh hồn. Loại thứ 2 là tự ti kinh khủng, suy nghĩ đơn giản. Rất tiếc hình như cụ là loại 2.
Tóm lại để giải thích cho con chim sẻ ý chí của con đại bàng là điều không thể

ngocmai227

Xe lăn
Bó tay ông, đá bóng mà cứ như đấu vật thế này.
Thế ở châu Á có anh Manny Pacquiao cơ địa cũng như dân VN thôi mà đấm cho đủ loại tây đen tây trắng lăn quay đấy. Độc cô cầu bại cũng chạy quanh sàn ôm trọng tài câu giờ để đc xử thắng điểm đấy=)) hay cụ thử lên youtube vào mấy cái lò muay thái ở Thailand mà xem mấy thằng Tây to lớn bị mấy thằng Thái đá cho tơi tả.
Nói chung một nhà báo Mỹ đã có nhận xét về người Vn ntn: Họ phần lớn chia ra 2 kiểu người rõ ràng. Loại một là lúc nào cũng ăn to nói lớn, chém gió kinh hồn. Loại thứ 2 là tự ti kinh khủng, suy nghĩ đơn giản. Rất tiếc hình như cụ là loại 2.
Tóm lại để giải thích cho con chim sẻ ý chí của con đại bàng là điều không thể
Vầng, thôi cụ cứ làm đại bàng đi, dù sao e cũng mừng cho cụ :D

Sweet Valentine

Xe tải
Chúc mừng ĐVH, hy vọng e sẽ có cơ hội thi đấu ở nước ngoài =D>