Thảo luận Độ Pô Xe Hơi vào đây.

interceptor

Xe điện
Mở tiếng hú để làm gì, và đóng tiếng hú có tác dụng gì hả cụ?
Cụ đừng bảo em mở hú là để khoe, còn đóng hú là vì sợ nhé! :D
Sợ thì không nên khoe, mà đã khoe thì đừng sợ chứ, cụ nhỉ! :P
pô hú...mà có vam đóng mở tiếng hú ý..có ko bác...

Dominico

Xe buýt
Khè khè, em cũng muốn có pô hú đóng mở nhưng mà e ko sợ, mà là "nể", đi 1 mình em hạ kính, mở tiếng pô và phê, đi cùng gấu em "nể" tắt tiếng pô và kéo kính hết lên hehe

KMN2010

Xe tăng
Vấn đề po hú ko phải vì sợ mà khi người ngồi ghế sau sẽ đau đầu. Anh lắp po varex vì thế mà

lmtuan

Xe tăng
CỤ nào độ pô cho altis rồi cho em xin ít ảnh tham khảo với ợ. Em ghét cái bầu pô đung đưa quá [-(

gemnguyen

Xe máy
Cái này phù hợp với các bác có tuổi ở VN mình khi mà chiếc xe là 1 tài sản lớn chứ ko phải 1 xe đi làm, 1 xe đi chơi. Chả may phải đi đám ma, đám cưới hay đến công sở làm việc thì tắt nó đi cũng rất là tiện ạ. Em đi đám mấy lần toàn phải đi sau cùng hí hí

Nicolas1980

Xe tải
Cái này phù hợp với các bác có tuổi ở VN mình khi mà chiếc xe là 1 tài sản lớn chứ ko phải 1 xe đi làm, 1 xe đi chơi. Chả may phải đi đám ma, đám cưới hay đến công sở làm việc thì tắt nó đi cũng rất là tiện ạ. Em đi đám mấy lần toàn phải đi sau cùng hí hí
đi về khuya đỡ bị ăn gạch nữa cụ ơi...

Sonata35996

Xe hơi
1 chiếc xe mà có 2 lựa chọn lúc nào chả tốt hơn là 1 lựa chọn..công nghệ bao giờ cũng đi trước .mình nên tận dụng kái đấy mà áp dụng vào thực tế...=)) Chứ đêm về mọi người đang ngủ tiếng pô nó lại hú ầm lên...khác rỳ mình mình có ô tô :)).e nghĩ kái rỳ nó thiết thực thì mình nên tìm hiểu kỹ rồi làm cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Ơ thế 2 chức năng không thích hơn 1 à? :D
Lúc nào thích thì hú, em thường phải đi xa lái 4-5 tiếng liền, thi thoảng đến 10-15h trên xe mà nó cứ hú không nghỉ thì đau đầu lắm. Còn thi thoảng đi tí teo trên đường, nẹp pô vèo vèo cho oai thì chả ảnh hưởng gì. Túm lại là chọn lấy cái nào nó phù hợp với mình nhất là OK. may mà nó có, chứ không có thì sẽ phải hy sinh phần nào cái sự sung sờ sướng. Túm lại là em rất bằng lòng với cái Xforce của em :D
kể cả giờ lão Inter tự nhiên cao hứng dụ đổi em cũng nhất quyết cho lão ý bẽ bàng, dù em cũng kết cái cây của lão ấy lắm :D :D :D

Chỉnh sửa cuối:

mrsukkie

Xe máy
Để hôm nào lên 1 cây cho con civic 2.0 of e.hihii.

gemnguyen

Xe máy
Cụ Inter kia là sang phạm trù khác rồi. Dân công suất sãn sàng hy sinh mọi thứ từ độ an toàn, mức ổn định hay tuổi thọ của xe để nhặt nhạnh từng cọng HP 1. Làm gì có chuyện chi thêm 1 khoản để lấy cái remote exhaust bao giờ (bọn remote bao giờ chả đắt hơn traditional). Em chỉ thấy xForce là nổi tiếng về loại này nhưng hình như ko có hàng riêng cho sonata. Nếu máu me thì cụ mua loại Universal về chắc cũng ngọt lắm ạ

interceptor

Xe điện
Thay vì chơi remote exhaust thì tại sao không lựa chọn một hệ thống xả thể thao thuộc dòng silent nhỉ? Tiêu biểu là HKS Legamax, chỉ "to mồm" khi máy được đẩy lên vòng tua cao. Ngoài ra có rất nhiều cách để tự kết hợp các silencer muffler với sport muffler để cho xe vừa đạt hiệu suất cao, vừa êm dịu khi chạy bình thường, vừa phấn khích khi chạy thể thao! ^_^

rainman

Xe hơi
Thay vì chơi remote exhaust thì tại sao không lựa chọn một hệ thống xả thể thao thuộc dòng silent nhỉ? Tiêu biểu là HKS Legamax, chỉ "to mồm" khi máy được đẩy lên vòng tua cao. Ngoài ra có rất nhiều cách để tự kết hợp các silencer muffler với sport muffler để cho xe vừa đạt hiệu suất cao, vừa êm dịu khi chạy bình thường, vừa phấn khích khi chạy thể thao! ^_^
em khoái cái tư tưởng của cụ này. Đúng! chơi như thế mới zui và chuyên nghiệp chứ. Mà bác nào thích thì ra Long Thinh chúng nó độ cho, hôm vừa rồi em qua đấy thấy nó độ con Mer S550 màu trắng tiếng như tiếng harley..