Độ đèn cho Fiat Albea

laixesecon

Xì hơi lốp
Cụ nói thế nào ý chứ, làm gì có chuyện lên bi-xenon bị mù khi đi trời mưa với trời mù? Em thấy các xe đắt tiền toàn bi-xenon hết, chả nhẽ nhà sản xuất ko biết? Cụ nói là đèn Halogen chi phí thấp hơn Bi-xenon còn đc, chứ bảo Bi-xenon không sáng bằng Halogen thì chỉ là PR cho sản phẩm của cụ thôi..
=)) em noi là các cụ độ nha. Còn xe có sẵn nó có pha sương zui cụ ah. Em chả PR jh đâu so sánh khi các cụ độ xong đi trời mù và sương thì ai sáng hơn thôi còn binh thường thì em đâu co nói vấn đề đấ. Khi độ các cụ chỉnh bi kém tàn soi mặt người ta chứ xe nhà thiết kế ra họ chỉnh chuẩn thì có sao đâu. Bóng rẻ tiền so với xenon PR làm gì cụ có cái gì em nói cái đó thôi, Cụ nào đi zui, bị chiếu vào mắt zui đều hhểu thôi!
Cụ đọc kĩ đừng gạch đá em thế :D

Chỉnh sửa cuối:

fishbed4

Xe tăng
=)) em noi là các cụ độ nha. Còn xe có sẵn nó có pha sương zui cụ ah. Em chả PR jh đâu so sánh khi các cụ độ xong đi trời mù và sương thì ai sáng hơn thôi còn binh thường thì em đâu co nói vấn đề đấ. Khi độ các cụ chỉnh bi kém tàn soi mặt người ta chứ xe nhà thiết kế ra họ chỉnh chuẩn thì có sao đâu. Bóng rẻ tiền so với xenon PR làm gì cụ có cái gì em nói cái đó thôi, Cụ nào đi zui, bị chiếu vào mắt zui đều hhểu thôi!
Cụ đọc kĩ đừng gạch đá em thế :D
Thế em hỏi cụ..xe em có tổng cộng 3 đèn gồm: đèn sương mù, đèn pha, đèn cos. Tất cả đều là bóng Halogen. Giờ em độ đèn pha, cos lên Bi-xenon thì sáng hơn Halogen rất nhiều, đúng ko? Còn mưa, mù thì em vẫn còn bóng sương mù Halogen mà. Còn chỉnh độ cắt cao thì có nhìn đc đường đâu? Bảo thợ họ chỉnh lại cho thấp xuống chứ sao? Còn nữa, muốn phá mù, thì chọn bóng có nhiệt độ màu cao chút là đc. Xenon cũng có bóng nhiệt độ màu cao mà. Túm lại, giải pháp bóng tăng sáng chỉ là chi phí thấp hơn thôi.
PS: Em chả gạch đá gì cụ, vì em cũng đang dùng bóng tăng sáng.

laixesecon

Xì hơi lốp
Thế em hỏi cụ..xe em có tổng cộng 3 đèn gồm: đèn sương mù, đèn pha, đèn cos. Tất cả đều là bóng Halogen. Giờ em độ đèn pha, cos lên Bi-xenon thì sáng hơn Halogen rất nhiều, đúng ko? Còn mưa, mù thì em vẫn còn bóng sương mù Halogen mà. Còn chỉnh độ cắt cao thì có nhìn đc đường đâu? Bảo thợ họ chỉnh lại cho thấp xuống chứ sao? Còn nữa, muốn phá mù, thì chọn bóng có nhiệt độ màu cao chút là đc. Xenon cũng có bóng nhiệt độ màu cao mà. Túm lại, giải pháp bóng tăng sáng chỉ là chi phí thấp hơn thôi.
PS: Em chả gạch đá gì cụ, vì em cũng đang dùng bóng tăng sáng.
Vâng đấy là cụ biết rõ chú nhiu người không bit thợ làm ẩu nhiu mà. Em chỉ nói một số các cụ chia sẻ

iPin

Xe buýt
Cũng nhiều giá ạ, em cũng chưa biết giá khác nhau thì chất lượng khác nhau như nào, nhưng chỉ biết cái đắt nhất cũng rẻ hơn ở VN nhiều
Cụ mật thư cho e mấy cái thùy linh e ngâm cứu thử phát nhé.

Thanks cụ.

onlysuper

Xe hơi
Xin thông báo với các cụ là em đã tìm được nguyên bộ của em này nhé
Đẹp! Cụ chủ cho xin cái thùy linh để ae ngâm cứu phát. Làm bộ này về chơi hay hơn là phá pha zin ra để độ đẽo. Nhỡ không ngon còn có em zin thay thế.

hoanhde

Xe máy

iPin

Xe buýt
Trên web nó có các gói cho cụ chọn là có giá chính xác luôn mừ
Trên taobao nhiều khi nó ghi ko đủ. Vd cụ chọn màu đèn bao nhiêu thì cụ chat với nó, cụ có yêu cầu j chat với thằng bán. Nếu nó có nó sẽ cho cái giá khác. ( chat còn mặc cả được nữa ý )

fishbed4

Xe tăng
Cụ nào đứng ra tổng hợp số lượng rồi đại diện chat với seller cho rẻ đi.

hoanhde

Xe máy
Cụ nào đứng ra tổng hợp số lượng rồi đại diện chat với seller cho rẻ đi.
Cái đó chẳng quan trọng đâu, bọn trung quốc nó cũng mặc cả đc, nhưng ko giảm đc đáng bao nhiêu đâu. Mặc cả giỏi thì nó giảm cho khoảng 10- 20 đồng, cũng. Vì thế em nghĩ ko cần mặc cả làm gì, mệt người. Cụ nào thích thì cứ mua thôi

quangpham71

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cái đó chẳng quan trọng đâu, bọn trung quốc nó cũng mặc cả đc, nhưng ko giảm đc đáng bao nhiêu đâu. Mặc cả giỏi thì nó giảm cho khoảng 10- 20 đồng, cũng. Vì thế em nghĩ ko cần mặc cả làm gì, mệt người. Cụ nào thích thì cứ mua thôi
Đúng đấy cụ, mặc cả đc 10đ cũng chỉ 35k, nếu mua sl nhiều thì may ra kha khá
P/S: Cụ nào mua thì tổng hợp lại e mua cho

onlysuper

Xe hơi
Thực ra vấn đề ngán nhất chính là quả không biết về có lắp vừa không? Liệu có phải chế cháo dây giắc gì không thôi?
Có cụ nào đã chơi bộ này rồi cho vài dòng rì viu thì thật quý quá :D

haanhbinan

Xe điện
Thực ra vấn đề ngán nhất chính là quả không biết về có lắp vừa không? Liệu có phải chế cháo dây giắc gì không thôi?
Có cụ nào đã chơi bộ này rồi cho vài dòng rì viu thì thật quý quá :D
Vấn đề nan giải là nó có vừa khuôn hay không thôi, con dây rợ không đáng quan tâm lắm cụ ạ.