Độ đèn cho Fiat Albea

laixesecon

Xì hơi lốp
xe tụi em pha cos chung, lão xe trên bảo bắn 1 bi 1 hộp chứ để đá đèn nhanh phải balas hịn. e thích bộ 2 bi trên của thớt nghĩ đá đèn balas k ổn đá vào mắt :))
hihi cái này khó thích nhưng thiết kế xe của cụ nó vậy em không đấu điện pha cos riêng để có bộ 2 bị được chạy lại điện mệt lắm cụ ah. Cái này cụ xem xét duyệt được thì duyệt thôi. Còn để ballast xịn thì em không thiếu cụ ah qtrong thóc cụ đến đâu thôi chơi bộ ballast ịn bóng xin chơi bộ 20 chục chai là ngon ngay :))

haison77

Xe buýt
Ủa? Sao phải chạy lại điện vậy cụ? Nhét 2 bi vào một hộp thì chơi 4 cốt 4 pha luôn cho nó hoành :D

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
thay bóng led chắc đỡ hơn cụ nhể chứ 1 xenon e thấy đã khá ngốn bình rồi
hihi cái này khó thích nhưng thiết kế xe của cụ nó vậy em không đấu điện pha cos riêng để có bộ 2 bị được chạy lại điện mệt lắm cụ ah. Cái này cụ xem xét duyệt được thì duyệt thôi. Còn để ballast xịn thì em không thiếu cụ ah qtrong thóc cụ đến đâu thôi chơi bộ ballast ịn bóng xin chơi bộ 20 chục chai là ngon ngay :))

laixesecon

Xì hơi lốp
thay bóng led chắc đỡ hơn cụ nhể chứ 1 xenon e thấy đã khá ngốn bình rồi
em nói chứ xe cụ cần làm mới cum làm đôi tăng sáng là ánh sáng đẹp chi phi không quá cao ngay đâu cần lên xenon led lzj còn cụ thích lắp thôi cụ ah

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
em nói chứ xe cụ cần làm mới cum làm đôi tăng sáng là ánh sáng đẹp chi phi không quá cao ngay đâu cần lên xenon led lzj còn cụ thích lắp thôi cụ ah
ok cụ chắc ra tết e xuống gặp cụ, làm trong ngày là ok chứ cụ

laixesecon

Xì hơi lốp
ok cụ chắc ra tết e xuống gặp cụ, làm trong ngày là ok chứ cụ
vâng! rửa choá kiểm tra điện với thay bóng tăng sáng là 1 buổi thôi cụ ah. Chi phí rẻ mà bóng vẫn sáng đẹp. Em thay nhiều cụ sáng như cam đó

SAHABECO

Xe buýt
vâng! rửa choá kiểm tra điện với thay bóng tăng sáng là 1 buổi thôi cụ ah. Chi phí rẻ mà bóng vẫn sáng đẹp. Em thay nhiều cụ sáng như cam đó
Chóa đèn signal của cháu bị mất lớp gương có giải pháp nào không ạ.

Cháo cũng đang muốn độ bi và đèn cho Siena cos chân H7. Phần chụp đèn của cháu có gân lại bị vàng bên trong, cũng mang ra thợ súc rửa nhưng họ chịu, không tẩy được phần ố vàng bên trong.

Cháo cũng đi hỏi mấy nơi giá cả như này đề các cụ tham khảo:
1. Đèn xenon lắp đc cho Albea và Siena giá 1.5 củ 1 đôi. Chưa có bi, cháu cũng ko bjt thêm bi thì là bao nhiều
2. Đèn LED H7 giá 2150k / 1 đôi. Cũng chưa có bi.
3. Đèn xi nhan hai bên phía trước 500k/1 chiếc mới coong

Thay cả cụm thì đắt lòi kèn, xe cũ có tăm hơn tăm mà độ đèn mất 5-8 củ thì hơi phí.

Lại còn đèn sau nữa chứ... thiết kế của FIAT đèn nào cũng mờ và đục... cứ đầu tư vào cái xe cũ cũng chả đẹp đc... đầu tư xe mới có khi lại rẻ hơn

laixesecon

Xì hơi lốp
Chóa đèn signal của cháu bị mất lớp gương có giải pháp nào không ạ.

Cháo cũng đang muốn độ bi và đèn cho Siena cos chân H7. Phần chụp đèn của cháu có gân lại bị vàng bên trong, cũng mang ra thợ súc rửa nhưng họ chịu, không tẩy được phần ố vàng bên trong.

Cháo cũng đi hỏi mấy nơi giá cả như này đề các cụ tham khảo:
1. Đèn xenon lắp đc cho Albea và Siena giá 1.5 củ 1 đôi. Chưa có bi, cháu cũng ko bjt thêm bi thì là bao nhiều
2. Đèn LED H7 giá 2150k / 1 đôi. Cũng chưa có bi.
3. Đèn xi nhan hai bên phía trước 500k/1 chiếc mới coong

Thay cả cụm thì đắt lòi kèn, xe cũ có tăm hơn tăm mà độ đèn mất 5-8 củ thì hơi phí.

Lại còn đèn sau nữa chứ... thiết kế của FIAT đèn nào cũng mờ và đục... cứ đầu tư vào cái xe cũ cũng chả đẹp đc... đầu tư xe mới có khi lại rẻ hơn
thế ý cụ giờ là sao cháu không hiểu

laixesecon

Xì hơi lốp
Chủ nhật cháo cũng hay vào Hà Đông... cụ ở đâu để khi nào cho lượn qua nhờ cụ tư vấn
cháu ở xala
Lớp gương đi tráng lại là 1
T2 cháu thấy cụ nên độ bi là ổn zui bóng dùng tăng sáng chuẩn ánh sáng vẫn đẹp rửa lại pha là tạm thời đi trong một time cụ ah cái này khác phục là khó. Làm lại phần chụp nhựa khác chứ rửa khi ô vàng là khó khăn cụ nha

Lamcoca

Xe buýt

laixesecon

Xì hơi lốp
E không còn mẫu. Nhưng em nói trc bi-xenon thì đi mưa và sương là cụ thành mù. Khuyên cụ nên độ bi vừa, lắp thêm tăng sánghalogen vừa ổn ko mt nhiu chi phí mà ánh sang vẫn rực rỡ
Cụ có mẫu nào của fiat Siena không? Bi và balat xịn cho bộ đèn của Siena là nhiêu thóc hả cụ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
cụ cho telephone của cụ vào chỗ kín em đầu tuần em báo cho cụ
Kụ làm dịch vụ riêng hay chui mà ko phọt luôn giá rổ lên để anh em cùng nghía! Kụ cứ như sales của mấy hãng bán xe ý nhỉ !!!

laixesecon

Xì hơi lốp
Kụ làm dịch vụ riêng hay chui mà ko phọt luôn giá rổ lên để anh em cùng nghía! Kụ cứ như sales của mấy hãng bán xe ý nhỉ !!!
:)) cụ ới phọt là các cụ cho em cái thẻ to tướng bắt em dắt bộ luôn ý. Em làm dịch vụ riêng phục vụ thôi sales mấy hãng em không dám với cụ ah

laixesecon

Xì hơi lốp
Em chỉ nêu ý kiến riêng các cụ có gì bỏ qua cho!
Em nghĩ làm nghề như em độ được xiền, các cụ đi độ thì đẹp nhưng có điều khi sản xuất ra chiếc xe họ đã tính đủ kiểu làm ra cái đèn. Lúc mới mua xe sáng rực đi time thì bóng kém điện kém làm bóng nó yếu đi thì tôi nhiều vấn đề làm ánh sáng giảm.
Khi đến e e đều tư vấn các cụ để nguyên có bi thay bi bóng kém thay bóng vì lí do đơn giản, cái bóng nó thiết kế để đi được mọi địa hình đường tùy vào chiếc xe. Các cụ độ thì đẹp đó nhưng đẹp mà làm người khác khó chịu, đến lúc đi sương mù đi mưa có nhìn thấy gì không chính các cụ lại khó chịu! :D
Bi hay chóa đều được người thiết kế nghĩ làm sao sáng đảm bảo an toàn cho người lái, Bóng halgen có điểm vàng đi phá sương, cần thiết tăng sáng lên là đủ không khác độ bi hay jh để bóng sáng trắng đi toát lạnh lẽo mà cuối cùng thành số 0 trên đoạn mù
Em có vài nhời các cụ bỏ qua :))

goldfiat76

Xe buýt
Website
www.facebook.com
:)) cụ ới phọt là các cụ cho em cái thẻ to tướng bắt em dắt bộ luôn ý. Em làm dịch vụ riêng phục vụ thôi sales mấy hãng em không dám với cụ ah
Ở thế hóa ra of lại hẹp hòi đến thía cơ hử kụ! Iem ọp ẹp ít nên ko ko nắm rõ tềnh hềnh quy củ dạo này thế nào !

laixesecon

Xì hơi lốp
Ở thế hóa ra of lại hẹp hòi đến thía cơ hử kụ! Iem ọp ẹp ít nên ko ko nắm rõ tềnh hềnh quy củ dạo này thế nào !
Không quy đinh mà cụ mềnh tuân thủ thôi
Có jh cụ càn tư vân cứ số cụ gui thư e hay thu e nhiet tinh hỏi xoáy đáp sâu

fishbed4

Xe tăng
Em chỉ nêu ý kiến riêng các cụ có gì bỏ qua cho!
Em nghĩ làm nghề như em độ được xiền, các cụ đi độ thì đẹp nhưng có điều khi sản xuất ra chiếc xe họ đã tính đủ kiểu làm ra cái đèn. Lúc mới mua xe sáng rực đi time thì bóng kém điện kém làm bóng nó yếu đi thì tôi nhiều vấn đề làm ánh sáng giảm.
Khi đến e e đều tư vấn các cụ để nguyên có bi thay bi bóng kém thay bóng vì lí do đơn giản, cái bóng nó thiết kế để đi được mọi địa hình đường tùy vào chiếc xe. Các cụ độ thì đẹp đó nhưng đẹp mà làm người khác khó chịu, đến lúc đi sương mù đi mưa có nhìn thấy gì không chính các cụ lại khó chịu! :D
Bi hay chóa đều được người thiết kế nghĩ làm sao sáng đảm bảo an toàn cho người lái, Bóng halgen có điểm vàng đi phá sương, cần thiết tăng sáng lên là đủ không khác độ bi hay jh để bóng sáng trắng đi toát lạnh lẽo mà cuối cùng thành số 0 trên đoạn mù
Em có vài nhời các cụ bỏ qua :))
Cụ nói thế nào ý chứ, làm gì có chuyện lên bi-xenon bị mù khi đi trời mưa với trời mù? Em thấy các xe đắt tiền toàn bi-xenon hết, chả nhẽ nhà sản xuất ko biết? Cụ nói là đèn Halogen chi phí thấp hơn Bi-xenon còn đc, chứ bảo Bi-xenon không sáng bằng Halogen thì chỉ là PR cho sản phẩm của cụ thôi..