Chi hội Dmax: Giao lưu-Học hỏi...

tran_thuat_lai

Xe lăn
cụ máy phát ơi iem muon mua máy phát k mùa hè này mất dien nhiều lắm, bác xem co cái nào chạy êm a no iem nhè
Bên em có cái máy phát chạy bằng điện, êm ru...cơ mà mất điện thì nó lại lếu chạy được...Cụ có chơi loại này không? hay chỉ lấy loại bình dân thoai...he he

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
cụ cho e đăng ký 1 bộ mầu đen nhé, hoặc bạc cũng được. Bao giờ thì cụ về ợ.
@ nhà cụ Thụt với Chống đạn: Ok các cụ, sang đó em sẽ tìm mua hộ các cụ, nhưng mầu sơn của 2 cụ hơi độc (cụ Thụt thì Ghi xám, còn cụ Chống đạn lại Nâu)..thường thì chỉ có vè mầu trắng bạc và đen.

Vậy trong trường hợp nếu không có hàng đúng tông mầu chuẩn của xe thì hai cụ sẽ lấy mầu gì? các cụ con phơm sớm trước khi em đi nhé!

Chỉnh sửa cuối:

vdiemauto

Xe hơi
Website
chothai.vn
Có 1 ngày không vô Ô Phở mà các pác chém được nhiều quá, huhu hum wa iem mới về quê!. Anh Vinh 30T có quả ảnh chém gió đệp quá!. Cái vụ với Isuzu VN thì các anh cứ yên tâm, qua tết iem sẽ tiến hành ngay.

Dmax30T

Xe tăng
cụ cho e đăng ký 1 bộ mầu đen nhé, hoặc bạc cũng được. Bao giờ thì cụ về ợ.
Confimed: Cụ Thụt 1 bộ ghi (nếu không có thì trắng bạc), cụ Lác còi 1 bộ đen. Pending: nhà amour ...(?)

Em về tối 8/2/2011 (đi 4/2/2011 )

Peto

Xe điện
30 Tết tìm chỗ rửa xe lòi cả mắt ra các cụ ah.

armoured car

Xe tải
chúc mừng năm mơi các cụ d nhất
năm mơi vui vẻ
cả nhà thêm khỏe
phúc lộc dồi dào
xiên vô ào ào
t..ình như mưa rào(đây là điều cân nhất của hội đ ê m)
lơi nhuận tối đa
khó khăn tối thiểu
happy new year

OF vì cộng đồng
Confimed: Cụ Thụt 1 bộ ghi (nếu không có thì trắng bạc), cụ Lác còi 1 bộ đen. Pending: nhà amour ...(?)

Em về tối 8/2/2011 (đi 4/2/2011 )
CỤ đi máy bay hay ô tô? chiỀu ngày 8/2 e tũng từ Nghệ An ra chẠY đường HCM. NẾu cụ đi ô tô thì tầm đấy ae mình ới nhau cái nhể.

Dmax30T

Xe tăng
CỤ đi máy bay hay ô tô? chiỀu ngày 8/2 e tũng từ Nghệ An ra chẠY đường HCM. NẾu cụ đi ô tô thì tầm đấy ae mình ới nhau cái nhể.
Em chạy Dmax!

Ngày mồng 8/2, Em cũng chạy đường HCM (Lac Sao-Cau Treo-Phố Châu-Nghệ An-Xuân Mai-Hà Nội)..chắc em đến Nghệ An khoảng buổi chiều. Nhà Cụ Lác ở đoạn nào của đường HCM?

Confirmed 3 bộ: Cụ Thụt 1 bộ ghi xám (nếu không có thì trắng bạc), cụ Lác còi và cụ Chống đạn 2 bộ đen.

Chỉnh sửa cuối:

OF vì cộng đồng
e ở đoạn Đường HCM cắt với QL 48 (lối rẽ xuống Yên Lý) cụ ạ, qua Tân Kỳ một đoạn
còn vè che mưa thì e mầu gì cũng được

Em chạy Dmax!

Ngày mồng 8/2, Em cũng chạy đường HCM (Lac Sao-Cau Treo-Phố Châu-Nghệ An-Xuân Mai-Hà Nội)..chắc em đến Nghệ An khoảng buổi chiều. Nhà Cụ Lác ở đoạn nào của đường HCM?

Confirmed 3 bộ: Cụ Thụt 1 bộ ghi xám (nếu không có thì trắng bạc), cụ Lác còi và cụ Chống đạn 2 bộ đen.

OF vì cộng đồng
Đôi điều tâm sự gửi các bác hội nhà D trước giờ phút giao thừa.
Thưa các bác e vào OF cho đến ngày hôm nay là được tròn 3 năm, Nhưng có lẽ OF trở nên thân thiết hơn từ khi gặp các bác, Những người có cùng một tình yêu D-max. Cuộc sống bỗng có thêm một niềm vui nho nhỏ. Rất mong trong thời gian tới hội nhà D sẽ luôn phát triển và luôn là sân chơi lý thú cho anh em yêu D-max. Năm mới e xin chúc toàn thể các bác năm mới an toàn trên mọi nẻo đường, sức khỏe luôn dồi dào, hạnh phúc và thành đạt.
Rất mong gặp mặt năm mới.

vdiemauto

Xe hơi
Website
chothai.vn
Năm mới Tân Mão sắp đến rồi, không khí xuân đang tràn vào mọi nhà và ...cả OF nhà ta nữa! Năm mới em xin chúc tất cả mọi người 1 năm mới tràn đầy niềm vui hạnh phúc, căng tràn sức sống, phúc lộc đầy nhà, chúc cho hội Dê - Team nhà mình ngày càng phát triển trong tình huynh đệ sống mãi cùng năm tháng! Happy New Year!

tran_thuat_lai

Xe lăn
Năm mới Tân Mão sắp đến rồi, không khí xuân đang tràn vào mọi nhà và ...cả OF nhà ta nữa! Năm mới em xin chúc tất cả mọi người 1 năm mới tràn đầy niềm vui hạnh phúc, căng tràn sức sống, phúc lộc đầy nhà, chúc cho hội Dê - Team nhà mình ngày càng phát triển trong tình huynh đệ sống mãi cùng năm tháng! Happy New Year!
Chán cho tiếng Tây của nhà Cụ ! nhõn cái từ Happy NewYork- Chúc mừng Năm mới mà cũng viết sai...ke ke

em lượn Đê mắc về quê, chiều 30 vác xe ra đầu làng rửa. mải nghe điện thoại buôn dưa lê vấy mấy cụ OF, xe thì đầy đất mà nó phun qua loa rồi vác xà phòng ra chà như oánh giấy giáp...huhuhu

Peto

Xe điện
Năm Mèo chúc anh em Dê nhanh nhen khéo léo như mèo, tài giỏi thông thái như miu, yêu mến bạn bè như mão..
Em chả biết các bác thế nào chứ từ khi tham gia Dmax Team em thấy yêu xế của em hơn bao giờ hết. Rất mong sẽ sớm được gặp lại các bác.
Cheers.

ateric090

Xe tải
Năm Mèo chúc anh em Dê nhanh nhen khéo léo như mèo, tài giỏi thông thái như miu, yêu mến bạn bè như mão..
Em chả biết các bác thế nào chứ từ khi tham gia Dmax Team em thấy yêu xế của em hơn bao giờ hết. Rất mong sẽ sớm được gặp lại các bác.
Cheers.
Bác đã bán Hilux để mua D-max rồi ah, trước em là em định alo mua lại của bác, nhưng xe 1 cầu mà em làm trên biên giới, 1 cầu ko leo đc nên thôi. Chúc mừng bác và chúc toàn thể anh em trong 4room năm mới vui vẻ và nhiều thành công trong cuộc sống cũng như trong sự nghiệp !

Peto

Xe điện
Bác đã bán Hilux để mua D-max rồi ah, trước em là em định alo mua lại của bác, nhưng xe 1 cầu mà em làm trên biên giới, 1 cầu ko leo đc nên thôi. Chúc mừng bác và chúc toàn thể anh em trong 4room năm mới vui vẻ và nhiều thành công trong cuộc sống cũng như trong sự nghiệp !
Bác là ai thế.. chắc bác nhầm tôi với bác nào rồi, trước tôi chạy Triton mà. Mua Dmax chạy cho máu bác ah..Bác có ở Ha Nọi thì tham gia với bọn em cho vui.

Chỉnh sửa cuối:

Peto

Xe điện
Các bác ơi, nhà em hết bánh chưng rồi, mai đi làm như bình thường, anh em nhà Dê về quê chơi tết lên hết chưa?. Bác Laccoi cho ý kiến để anh em chuẩn bị tinh thần chủ nhật tới 13/2 Off buổi gặp mặt đầu xuân nào.

OF vì cộng đồng
có em đây, ngày mồng 6 tết e mới từ Nghệ An ra (Có hẹn cả bác Dmax30T trên đường HCM rồi) ra đến nơi thì ae mình hẹn nhau họp đầu năm cái nhể, tiện thể làm lễ gắn vè che mưa luôn. Còn ngày thi e ngày nào cũng được (Hình như mồng 10 AL là ngày đẹp thì phải), đề nghị các bác cho ý kiến?

Dmax30T

Xe tăng
Em đang trên đường từ Savanakhet về Lạc Sao, tối nay ngủ ở Thakhec!

Hôm nay là chủ nhật nhiều cửa hàng đồ chơi oto ở Savanakhet không bán hàng. Sáng mai em sẽ lượn một vòng mấy cửa hàng oto ở Thakhec để tìm vè cho 3 cụ Thụt, Lác và Chống đạn trước khi chạy về Lạc Sao.

@ Cụ Lác: chiều tối mai em sẽ qua Nghệ An (về HN sớm 1 ngày theo chương trình theo yêu cầu của con gấu "bé")..mai cụ đã ra HN chưa, nếu chiều mai cụ đi thì message em nhé!