[Funland] Djokovic khả năng bị trục xuất khỏi Australia

Seven up

Xe buýt
Lại xong con ong.

canhatang

Xe buýt
Em nói thật với cụ là cái nơi 0.4 nào đó cũng chả thèm chơi trò tiểu nhân kiểu này với 1 cá nhân vốn trước đó chưa hề có 1 tư thù nào cả như vậy đâu. Thường mấy trò trả đũa kiểu này thường chỉ xảy ra theo đường ngoại giao giữa 2 quốc gia thù địch hoặc với những tổ chức, cá nhân có sẵn truyền thống đối nghịch từ trước thôi.
Chứ còn huy động cả chính phủ chơi chiêu với 1 tay vợt đang là huyền thoại của cái giải GS đc tổ chức trên đất mình thì đúng là chỉ có bọn bẩn như bọn đảo Chuột này chúng nó mới trơ trẽn mà làm đc. Hết dụ khị sang thi đấu rồi bắt nhốt giam lỏng, giờ lại chơi dơ tiếp tập 2, đúng là lũ ch* theo đuôi Mẽo có khác.
Người ta làm chính trị thì quan tâm gì đến bẩn bựa. Chính trị gia quan tâm nhất đến làm thế nào để kiếm được nhiều phiếu cụ ơi. CP hay lão bộ trưởng sẽ cân nhắc lợi hại để kiếm được sự ủng hộ của dân mà không bị team Novax lật lại cho mất mặt. Đấy là lý do nó kéo dài thời gian.

AnhhoangSu

Xe điện
Người ta làm chính trị thì quan tâm gì đến bẩn bựa. Chính trị gia quan tâm nhất đến làm thế nào để kiếm được nhiều phiếu cụ ơi. CP hay lão bộ trưởng sẽ cân nhắc lợi hại để kiếm được sự ủng hộ của dân mà không bị team Novax lật lại cho mất mặt. Đấy là lý do nó kéo dài thời gian.
Chơi điếm thì chơi nội bộ lẫn nhau thôi cụ, chứ mắm môi mắm lợi chơi chiêu với người ngoài thế này thì ngu chứ khôn ngoan gì. Kỳ tới tay thủ hiến Vic mà lên ngôi thì tay Bộ này cũng đi bô cùng tay Thủ mới vui:))
Em nghĩ nếu năm nay mà Nole ko đc dự AO thì những năm sau (thực tế sẽ chỉ là 2-3 năm tới) Nole sẽ ko đến Úc nữa đâu.
Giải Chuột mở rộng vào năm tới sẽ còn kém hấp dẫn hơn cả Thượng Hải Master và có thể là tiền đề để Khựa đấm tiền thành công kéo GS từ bọn đảo Chuột về đất mình.

zhangthang1777

Đi bộ
Kỳ tới tay thủ hiến Vic mà lên ngôi thì tay Bộ này cũng đi bô cùng tay Thủ mới vui:))
Em nghĩ nếu năm nay mà Nole ko đc dự AO thì những năm sau (thực tế sẽ chỉ là 2-3 năm tới) Nole sẽ ko đến Úc nữa đâu.
Giải Chuột mở rộng vào năm tới sẽ còn kém hấp dẫn hơn cả Thượng Hải Master và có thể là tiền đề để Khựa đấm tiền thành công kéo GS từ bọn đảo Chuột về đất mình.
có các cụ nghĩ thế thôi, chứ Nole chả bị quả đuổi từ vòng 1 ở giải Mỹ đấy, có ảnh hưởng gì đến ai đâu.
Giải nó tuổi đời mấy chục đến cả trăm tuổi, trong khi nole chỉ còn 1-2 năm sự nghiệp, lấy gì để ảnh hưởng.
Và các cụ cũng đừng nghĩ đến chuyện hết ai xem, khán giả toàn bị bọn liên đoàn với truyền thông nó dắt thôi, bỏ vốn bơm cho vài cá nhân khác thay thế là hết chuyện, hết tranh cãi ai là GOAT thì chuyển sang tranh cãi cái khác, chứ chả ai dẹp chợ đâu ạ.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Tin chưa kiểm chứng::D=))
  • Toà liên bang sẽ nghe tranh tụng tại sân Rod Laver!
  • Toà sẽ hỏi Nole ở các games Nole cầm giao bóng!
  • Nole phải trả lời ở các game đỡ giao!
  • Phiên toà dự kiến kéo dài 2 tuần tuỳ thuộc vào khả năng vào sâu giải AO2022 của Nole

Quyen.pv

Xe tải
Lại có kịch gay nữa béo lều báo

thientudolong

Xe container

kháng cáo luôn rồi, hi vọng là vẫn còn và nole ko có ý định buông xuôi
đúng như tính cách khi trên sân

Anh Nole vắc xin không tiêm lại lươn lẹo đủ đường nó chưa tống anh vô tù là may rồi.
Riêng chuyện a tự nhận mình nhiễm covid xong ngày hôm sau vẫn đi chụp hình với trẻ em mà ko đeo khẩu trang đã không ngửi được rồi.
Nếu ở VN thì a ngồi nhà đá là cái chặt.
Tóm váy là lúc đầu bọn chính phủ cũng định cho du di cho Nole vào thi đấu.
Vì giải GS nó to lại còn hợp đồng với nhà tài trợ các kiểu.
Ai dè dân nó phản đối chửi bới kinh quá lên các anh quay xe đuổi thẳng.
Anh toà án thì cứ luật mà làm rằng đã cho A Nole nhập cảnh rồi thì sẽ có quyền đc thi đấu.
Nhưng chính phủ say No, vì đang ép dân tiêm vắc xin bằng đc.
1 đứa chưa tiêm mũi nào như Nole mà đòi nhập cảnh vào Úc thì hơi mơ mộng đấy.

anbinhloi

Xe tải
Tiêm thì tự nguyện, chết éo thằng nào chịu trách nhiệm mà nó o ép con người ta thế này đây:

miit90

Xe buýt
Có tiền sướng thật 🤪. Đám ls của Nole đã ngay lập tức nộp đơn kháng cáo và ngay trong tối nay thì Toà án liên bang sẽ thực hiện phiên điều trần về việc này

vihali

Xe container
Em nói thật với cụ là cái nơi 0.4 nào đó cũng chả thèm chơi trò tiểu nhân kiểu này với 1 cá nhân vốn trước đó chưa hề có 1 tư thù nào cả như vậy đâu. Thường mấy trò trả đũa kiểu này thường chỉ xảy ra theo đường ngoại giao giữa 2 quốc gia thù địch hoặc với những tổ chức, cá nhân có sẵn truyền thống đối nghịch từ trước thôi.
Chứ còn huy động cả chính phủ chơi chiêu với 1 tay vợt đang là huyền thoại của cái giải GS đc tổ chức trên đất mình thì đúng là chỉ có bọn bẩn như bọn đảo Chuột này chúng nó mới trơ trẽn mà làm đc. Hết dụ khị sang thi đấu rồi bắt nhốt giam lỏng, giờ lại chơi dơ tiếp tập 2, đúng là lũ ch* theo đuôi Mẽo có khác.
Cụ là anh TT, chẳng lẽ cứ cho vào, chịu mất phiếu vào tháng 5 tới à? Tự dưng ông Novak đưa vào thế khó, bắt phải chọn thì rõ là họ sẽ chọn cái nào lợi cho họ rồi.

canhatang

Xe buýt
View attachment 6827434
kháng cáo luôn rồi, hi vọng là vẫn còn và nole ko có ý định buông xuôi
đúng như tính cách khi trên sân
Ăn thua gì. Anh bộ trưởng chơi bài chiều thứ 6 mới quyết định. Muốn gì thì thứ 2 tuần sau nói chuyện tiếp nhé. Novax có ở lại thì cũng ngồi làm khán giả thôi. Khảo sát trên mạng thì 83% ủng hộ anh BT nên anh ấy quyết chơi thôi. Toàn chính trị gia lão luyện cả

thientudolong

Xe container
Ăn thua gì. Anh bộ trưởng chơi bài chiều thứ 6 mới quyết định. Muốn gì thì thứ 2 tuần sau nói chuyện tiếp nhé. Novax có ở lại thì cũng ngồi làm khán giả thôi. Khảo sát trên mạng thì 83% ủng hộ anh BT nên anh ấy quyết chơi thôi. Toàn chính trị gia lão luyện cả
nếu là nole, ko có hi vọng cụ có kháng cáo ko :), e nghĩ là đội luật sư của nole đã chuẩn bị cho tình huống này và chỉ chờ ô bộ trưởng thông báo là lập tức hành động

AnhhoangSu

Xe điện
Cụ là anh TT, chẳng lẽ cứ cho vào, chịu mất phiếu vào tháng 5 tới à? Tự dưng ông Novak đưa vào thế khó, bắt phải chọn thì rõ là họ sẽ chọn cái nào lợi cho họ rồi.
Là em thì em phát rõ cảnh báo luôn là sẽ dùng quyền lực chịn phủ tối cao chặn ko cho vào ngay từ khi Djo khoe trên FB là đã đc bang Vic cho phép vào. Và nếu tay Bộ có cancel thì cũng hãy hủy luôn từ hôm tòa ra phán quyết bởi kể cả như cố câu dầm đến hn mới hủy thì Djo vẫn kháng cáo mà lại còn bị dư luận quốc tế (trong đó có em) rèm pha thói chơi dơ.

.Xukthal

Xe container
Tóm lại CP Úc chơi bẩn :D Đàng hoàng ra phải thông báo hủy từ đầu tuần :))

Lacet_ti

Xe container
Có tiền sướng thật 🤪. Đám ls của Nole đã ngay lập tức nộp đơn kháng cáo và ngay trong tối nay thì Toà án liên bang sẽ thực hiện phiên điều trần về việc này
Tóm lại 3 quyền phân lập nó hay
Anh Thủ muốn giữ ghế, cứ thẳng tay mà phang - được thêm phiếu
Bà thẩm phán, vì văn minh - thôi lại tìm kẽ để xử Nole ở lại đến hết giải
Vậy là vẹn đôi đường.
Tòa đã tuyên lần 1 thắng, lần 2 mà thua thì e nó ko ổn.
Giải Gl lần nào ko biết, lần này có Nole thì mới cực hay - nó ko những ở chuyên môn - mà là chuyện ngoài lề. Nole sẽ bị soi đủ mọi khía cạnh cho xem ;)

canhatang

Xe buýt
nếu là nole, ko có hi vọng cụ có kháng cáo ko :), e nghĩ là đội luật sư của nole đã chuẩn bị cho tình huống này và chỉ chờ ô bộ trưởng thông báo là lập tức hành động
Em cũng cho là tay BT cũng đã tham khảo 1 loạt ý kiến bên pháp chế và có tính toán bước đi kỹ lưỡng. Cứ hóng tiếp xem vụ này thế nào. Xem vụ này còn hấp dẫn hơn là xem AO.

TeslaBee

Xe buýt
Bố sư thằng Úc chơi bẩn, dân túy dởm đời! Đuổi No thì đuổi mẹ nó trước khi bốc thăm chứ làm người ai làm thế!
Còn mình đe' them xem AO luôn. Giải này giờ chả còn gì hấp dẫn và mình cũng đe' phải làm giàu cho thằng Úc!