[Funland] Djokovic khả năng bị trục xuất khỏi Australia

.Xukthal

Xe container
Bà con lại tiếp tục hóng kịch vui :)) :))

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Toà: hôm nay tạm thế đã, anh em 2 bên nghỉ mai tranh luận tiếp. Novak, anh có đi nhờ sang sân ko, toà có xe sang đó đấy.
Nole: cám ơn anh! Em có xe rồi! Mà trận vòng 2 em đánh sớm đấy nhé🤣

vihali

Xe container
Nole: cám ơn anh! Em có xe rồi! Mà trận vòng 2 em đánh sớm đấy nhé🤣
OK, hôm đó trước khi nghỉ 30', cậu thay đồ rồi khởi động luôn ở góc phòng, anh gõ búa cái thì đi. Gõ sớm, CP trừ lương, tội nghiệp vợ con anh. Thằng cả học bên Hoa Kì, cũng tốn kém lắm.

manuever

Xe buýt
Giờ làm gì có tâm trí mà oánh nữa.
Sau vụ này mới thấy phần đông người dân, cứ cho là yếm thế hơn với tâm lý đám đông có tính kỳ thị cao k bởi bảo vệ mình mà chủ yếu là ghen ghét với nhóm người bị coi là có đặc quyền. Vậy mà thôi.
Ai chẳng vậy cụ?

AnhhoangSu

Xe điện
Thực ra No nó bị dính 2 cái sai lầm chết người:
- Khai nhầm: Vụ này khai đúng thì có sao đâu, chủ quan nên chết ko đáng.
- Bị dính Covid rồi mà vẫn tổ chức họp báo: Chắc vì tiếc buổi vinh danh đã dàn dựng công phu :D
Chứ ko có lẽ cũng ko vấn đề, tuy CP Úc ko nói rõ nhưng tay Bộ trưởng bộ Di nói lý do hủy Visa là vì No có thể ảnh hưởng đến sk cộng đồng là hàm ý tới những sai lầm trên và dân Úc họ vote theo đúng tinh thần thôi :D
2 cái này chỉ là râu ria để focus thêm cho vui việc thôi, thực tế kể cả ko có 2 vết này thì tay Bộ kia vẫn cancel như thường bởi vụ việc này nó nóng sẵn từ trước với cái mác "dư luận phẫn nộ" bị gắn nhãn rồi chứ chẳng cần phải chờ có 2 cái vết kia.
Là em thì bỏ mịa về luôn và never khăm bắc cái đảo Chuột này nữa.

.Xukthal

Xe container

khanhtb

Xe điện
tiền thuê luật sư khéo cũng mất mấy trăm K Mỹ, tất nhiên nhà giàu tiếc gì

Quỳnh Ốc

Xe tăng
Bà con lại tiếp tục hóng kịch vui :)) :))
kể ra đội Uc này chơi bài ác, cuối thứ 6 mới thông báo, thế này thì lại phải vào cái tòa nhà hôm trước hay sao ý cụ nhỉ?

AnhhoangSu

Xe điện
Bỏ về lại bị chửi nọ chửi kia, đằng nào cũng bị chửi thì cứ đua xem sao ;))
Bọn Úc này cũng bựa bỏ cm, em họ em du học từ cấp 3 bên nó mà đến lúc thi đh thì kiên quyết chọn trường bên Bỉ để học vì quá ngán ngẩm bọn Úc. Lính lê dương của bọn này cũng máu ch.ó chả kém tụi Hàn gộc ngày xưa.

AnhhoangSu

Xe điện
Chuẩn 0.4 như ở đâu đó...đòn hiểm phết :)) :))
Hôm đầu em đã dự tay Thủ gốc Khựa mà :))
Em nói thật với cụ là cái nơi 0.4 nào đó cũng chả thèm chơi trò tiểu nhân kiểu này với 1 cá nhân vốn trước đó chưa hề có 1 tư thù nào cả như vậy đâu. Thường mấy trò trả đũa kiểu này thường chỉ xảy ra theo đường ngoại giao giữa 2 quốc gia thù địch hoặc với những tổ chức, cá nhân có sẵn truyền thống đối nghịch từ trước thôi.
Chứ còn huy động cả chính phủ chơi chiêu với 1 tay vợt đang là huyền thoại của cái giải GS đc tổ chức trên đất mình thì đúng là chỉ có bọn bẩn như bọn đảo Chuột này chúng nó mới trơ trẽn mà làm đc. Hết dụ khị sang thi đấu rồi bắt nhốt giam lỏng, giờ lại chơi dơ tiếp tập 2, đúng là lũ ch* theo đuôi Mẽo có khác.

alecom

[Tịch thu bằng lái]
- Bị dính Covid rồi mà vẫn tổ chức họp báo: Chắc vì tiếc buổi vinh danh đã dàn dựng công phu :D
Chứ ko có lẽ cũng ko vấn đề, tuy CP Úc ko nói rõ nhưng tay Bộ trưởng bộ Di nói lý do hủy Visa là vì No có thể ảnh hưởng đến sk cộng đồng là hàm ý tới những sai lầm trên và dân Úc họ vote theo đúng tinh thần thôi :D
sao cụ biết nó dính, việc No dích hay ko vẫn còn đang nhập nhằng nên có lẽ đây là lý do chính bị hủy

Belat Missan

Xe điện
Chắc quen kiểu nhầm nhọt như anh Quýt nhà mềnh.
Nhiều nơi sẽ tích vào ô không trung thực, chưa kể cái thái độ chống đối.:D

.Xukthal

Xe container
Em nói thật với cụ là cái nơi 0.4 nào đó cũng chả thèm chơi trò tiểu nhân kiểu này với 1 cá nhân vốn trước đó chưa hề có 1 tư thù nào cả như vậy đâu. Thường mấy trò trả đũa kiểu này thường chỉ xảy ra theo đường ngoại giao giữa 2 quốc gia thù địch hoặc với những tổ chức, cá nhân có sẵn truyền thống đối nghịch từ trước thôi.
Chứ còn huy động cả chính phủ chơi chiêu với 1 tay vợt đang là huyền thoại của cái giải GS đc tổ chức trên đất mình thì đúng là chỉ có bọn bẩn như bọn đảo Chuột này chúng nó mới trơ trẽn mà làm đc. Hết dụ khị sang thi đấu rồi bắt nhốt giam lỏng, giờ lại chơi dơ tiếp tập 2, đúng là lũ ch* theo đuôi Mẽo có khác.
Cụ nói chuẩn đấy, em nghĩ chỉ có động cơ ch.tri đấu đá 2 phe để giành quyền lực thì ng ta mới bất chấp những gì đã làm lợi cho đất nước họ bao năm qua thôi :|

.Xukthal

Xe container
kể ra đội Uc này chơi bài ác, cuối thứ 6 mới thông báo, thế này thì lại phải vào cái tòa nhà hôm trước hay sao ý cụ nhỉ?
No nó tung ảnh chụp về hạ tầng nơi giam giữ lên có khi lại ăn kiện tội ngược đãi :))

Đại Ca

Xe tải
sao cụ biết nó dính, việc No dích hay ko vẫn còn đang nhập nhằng nên có lẽ đây là lý do chính bị hủy
Chính bộ trưởng của Serb nói chứ ai, nhưng nhập nhằng là không biết là Nole biết kết quả trước khi họp báo hay không. Giải thích lằng nhằng là tao *** biết, đấy là grey area mà chỉ thằng Nole biết. Cu Nole thì im thin thít *** dám lươn lẹo vì nhỡ nó bóc phốt ra thì nhục. Sau vụ này nhà Nole im thin thít, không thấy lồng lên kêu gọi biểu tình nữa. Bà mẹ sau đấy còn xin các anh Úc tha cho cháu. Khổ thân các quạt của Nole, nhưng về là đúng rồi. Cứ nghĩ mình là số 1 thì thích làm gì thì làm à? Mà nhất là trong vấn đề covid. Có tiền lệ xấu sau này bọn không tiêm chúng nó thi nhau chui vào Úc, chả coi Úc là cái đinh rỉ gì nữa.

anbinhloi

Xe tải
Khổ, tiêm vacxin thì nhiễm vẫn nhiễm, lây vẫn lây, chết vẫn chết chứ đâu phải là thuốc thần đâu mà bọn Úc lợn này nó làm quá. Do nó được cấp phép trong tình hình khẩn cấp nên chưa thể đánh giá hết tác hại của vacxin đến cơ thể con người như thế nào. Những nước dư thừa vacxin thì số ca nhiễm và tử vong luôn đứng đầu ( Mỹ chẳng hạn ).
Mình choác 2 mũi rồi nếu ko bị o ép thì cũng ko tiêm mũi 3, mũi 4 làm gì nữa, ai thích thì cứ chích thôi, như thuốc vã mà: