[Funland] Điều tra chuyển nhượng dự án VP6 Linh Đàm !

Không phải chưa buộc tội được mà chưa đến lúc nên phải hoãn binh, phải tóm được người phía sau. Các cụ gg Mường thanh + tên VIP thì sẽ ra ai đã liên tục đến ở Ks Mường Thanh ở Quảng Nam, Hà nam, Sông Lam. Buôn Ma Thuột, Thanh Hóa, Phương Đông...fan Mường Thanh này nghiêng ghê! :D
Mã hoá thế này thì chớt #:-s

quangzizi

Xe tăng
Vậy là Robin Thản xứng đáng được tôn vinh rồi cụ, giờ phải trao huân chương chứ còn ra toà làm gì nữa.
Robin này lạ lắm cụ ạ, giàu cũng mất mà nghèo cũng chết. Mỗi Robin là béo đi Râu Roi Rồng. Nhưng Robin làm truyền thông tốt nên vẫn có đội fan cứng!

đi đường em bị bẫy nhiều rồi. nên bị phạt không có nghĩa là em lái kém
doanh nhân bị bắt chưa chắc đã là doanh nhân xấu.

Mường Thanh mà có làm sao thì chỉ béo bọn thương hiệu ks nước ngoài
Bị gọi vào vì vô vì vô ý, lơ đãng hay ko quen nó khác với thằng ăn cướp đi đường bạt mạng cụ nhé! Còn cái đống khách sạn Mường Thanh toàn ... chứ có gì mà ham, chả may có lần em book, phòng nào cũng ẩm, đầy mùi thuốc là nồng nặc mùi người thua cái nhà nghỉ. Sảnh thì lúc nào cũng đông nhộm nhoạm khách đoàn (thời còn khách 0 đồng TQ), kinh khủng.

.Bo My

Xe lăn
Còn cái đống khách sạn Mường Thanh toàn ... chứ có gì mà ham, chả may có lần em book, phòng nào cũng ẩm, đầy mùi thuốc là nồng nặc mùi người thua cái nhà nghỉ. Sảnh thì lúc nào cũng đông nhộm nhoạm khách đoàn (thời còn khách 0 đồng TQ), kinh khủng.
cụ đặt phòng chủ tịt xem nào, nó hay ở món mát xa mà cụ không dùng thì phí, nhớ gọi số 16.