[Funland] Điên quá em vừa bị nó lừa, tháng củ mật các cụ hãy cẩn thận!

zozo2006

Xe đạp
Khác gì cướp.. mình rút ra ngay bài học cảnh giác, tết đến rôi, thêm bực vào mình

gamevn

Xe buýt
Ke ke cái rm kể cả giá vài triệu cũng lả chuyện rất nhỏ, nhưng vấn đề em muốn trình bày là cái khác cơ cụ ạ, cách thức chôm chỉa ở các cửa hàng cửa hiệu bây giờ rất trắng trợn, đa dạng và nhiều thủ đoạn. Báo chí đã đăng đầy rồi đấy ạ.
Qua thớt này anh em vào xì pam và xem có giải pháp đề phòng. Còn RM thì đã có mấy cụ PM cho em rồi. Đúng là OF cần thứ gì cũng có, cần giúp cái gì cũng xong.
Xin cám ơn tất cả các cụ ạ!
Em cũng vừa xem trên Vnexpress.net, post 1 đoạn clip có 2 thằng nc ngoài nó vào siêu thị rút lõi của thu ngân. Rất tinh vi, chuyên ghiệp như ảo thuật. :-o Thời gian vừa qua em thấy nhiều clip nói về việc bị mất đồ trong cửa hàng. Nhưng thấy dân mình lắp CCTV chỉ để theo dõi người nhà chứ người ngoài vào ăn cắp chẳng biết. Đến khi mất rồi mới xem lại, rồi post clip như kiểu khoe chiến tích ấy. Có mấy khi bắt được chúng nó đâu. :P
Em thấy thằng cu em em làm bên bảo vệ ở Big C, bọn nó lúc nào cũng có 4 nv ngồi trực CCTV. Mất đồ mà kiểm tra lại băng của ca nào thì ca đó đền vỡ mồm luôn. Mà chúng nó cũng nhờ ngồi nhòm CCTV mà cũng bắt tại trận nhiều vụ lắm. Cho nên em thấy giải pháp lắm CCTV ở mình chỉ là hình thức, chả có tác dụng mấy. :(

Máy bị đơ

Xe điện
Vâng. Chính con Gián ấy đấy. Nó bảo là hôm đấy nó được thưởng có 1 cái bánh và được chuyển nhà vào trong tủ quần áo ở, việc đơn giản là bò qua bò lại để gấu nó có cớ. Thế mà chị ấy lỡ vặt cả râu và cánh E. Bọn E giờ hiều nhau lắm rồi. E thề
Chẳng qua là cùng chung số phận nên mới hiểu nhau hử8-}

hellangel

Xe tăng
Còn cả mớ time nữa chứ cụ nhỉ!

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Hôm qua em được cụ Rickyman tặng 1 chiếc RM xịn dùng quá tốt.
Sáng nay cụ buirung alo tặng 1 cái nữa, mai em sẽ qua để lấy. Rất vui vì nhận được nhiều quà cuối năm như vậy.
Thank các cụ nhiều!

Chiều nay một chuyện nực cười là xxx khu vực đến hỏi thăm em vì sắp hết năm và nhân có nhà bên cạnh mất 2B.... em có nói chuyện đó và bảo anh nên cảnh báo cho cả khu. Nhưng câu trả lời là mackeno vì trộm cắp bây giờ bố ai mà canh nó được, có nó canh mình thì có ấy chứ, hên xui ai bị thì chịu thôi.
Hàng xóm bán quần áo vừa mất xe của khách, cả hai lên Phường khai báo, xe thì chả tìm đc vừa mất tiền đền cho khách vừa phải mừng tuổi các chú luôn. Họa vô đơn chí. Đúng là muôn phần dại dột.

moitoelaixe

Xe buýt
Chiều nay một chuyện nực cười là xxx khu vực đến hỏi thăm em vì sắp hết năm và nhân có nhà bên cạnh mất 2B.... em có nói chuyện đó và bảo anh nên cảnh báo cho cả khu. Nhưng câu trả lời là mackeno vì trộm cắp bây giờ bố ai mà canh nó được, có nó canh mình thì có ấy chứ, hên xui ai bị thì chịu thôi.
Hàng xóm bán quần áo vừa mất xe của khách, cả hai lên Phường khai báo, xe thì chả tìm đc vừa mất tiền đền cho khách vừa phải mừng tuổi các chú luôn. Họa vô đơn chí. Đúng là muôn phần dại dột.
Iêm thấy khu nhà cụ mất cai đo đỏ mới nặng chứ còn rmt thì vẫn còn nhẹ lắm :-<

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn