[Thảo luận] Điên quá, em bị thằng xe chuyên chở oto cho FORD nó lùi móp nắp capô rồi bỏ trốn.

Mazda CX9

Xe điện
Thế mấy thằng bảo vệ nhà hàng Phúc Lộc đâu mà ko trông xe cho cụ, nếu nhà hàng đó vô tránh nhiệm như vậy thì ae tẩy chay thôi

xanha78

Xe buýt
Em xin lỗi các cụ cho em chửi bậy câu cho đỡ tức: " *** pạ thằng chó lái xe tải chuyên chở xe ôtô cho hãng Ford."
Trưa nay (ngày 01/11), khoảng 12g30, em có việc qua khu CN Phúc Điền-Hải Dương, xong việc mấy anh em ra nhà hàng Phúc Lộc ( chiều từ Hải Dương về Hà Nội) ăn trưa. Bình thường em hay đỗ trong bãi để xe, nhưng hôm nay đông quá nên em để xe ngoài đường, đỗ sau thằng xe tải chuyên chở ôtô, không biết có phải nó chuyên chạy cho hãng Ford hay không nữa, vì em thấy trên xe nó có mấy chú Ford FOCUS trên đó, phía trước cũng có một xe chở mấy chú Ford EVEREST. Em đỗ cũng khá xa đuôi xe đó vậy mà sau khi ăn uống xong ra xe thì vợ 2 em bị chúng nó ức hiếp cho như thế này:

Còn thằng xe tải kia thì biến mất tăm. Chắc giờ này đang ngồi rung đùi ở đại lý Ford nào đó rồi. *** pạ nó chứ, nếu đã chót lùi vào xe em thì ở lại anh em xin lỗi nhau vài câu thì ai lỡ bắt đền, vậy mà nó hèn quá, bỏ đi không để lại lời nhắn nhủ gì cả. Cụ nào làm ở đại lý Ford tại HN hoặc ở nhà máy Ford dưới Hải Dương biết được thằng này hôm nay giao hoặc nhận hàng thì nhắn em câu để em đến chào nó nhé. Xã hội giờ nhiều thằng hèn quá.
Loại lái xe này rồi sẽ có ngày lao vào gốc cây mà chết thôi.
Mai đi làm bảo hiểm tiện thể tút tát lại vài vết sước để đi chơi tết vậy.
E mà có lùi nhầm E cũng té ợ! Ko có mặt thì đành chịu thôi cụ!... Xin chia buồn cùng cụ! Đi bảo hiểm thôi cụ! Cụ lại bảo là đâm vào đ ít xe của nó vậy !

Chỉnh sửa cuối:

Quái xế

Xe buýt
Chúc mừng cụ vì sắp đc bảo hiểm nó tặng cho cái nắp capo mới kính coong. Oh yeah. Thôi thì của đi thay người, có khi nhờ vụ này mà dọc đường về HN cụ lại được bình an để còn lên đây mà chia sẻ bức xúc í chứ. Ông Trời chả lấy của ai hoặc cho ai tất cả đâu cụ à. Yên tâm và thoải mái sống đê....

TONGIA

Xe lừa
Khộ thân cụ quạ

nouvo lx

Xe máy
chia buồn cùng cụ chủ

hanoien

Xe điện
Hà hà, cụ rống em rồi ná. Alo cho tụi bảo hiểm thui chứ jề nữa. Khai là phi vào mít xe tải, một mình lái xe, không có nhân chứng, rúc mít xong xe tải chạy mất ko ở lại bắt cụ đền :D
Cụ nhớ hỏi xem BH nhét cụ vào kho nào ná, cụ tự chọn kho là fải xùy xèng ra trc ạ
Chia buồn với nhà Hic, nhưng chọn kho là sao hả Nothing?

fuxe

Xe container
Đau thật, nhìn cũng xót :-? chả làm gì được nó mới bực

Hindu

Xe tải
Mặc dù có anh bảo hiểm, nhưng em là em xót quá cơ, chia bùn cùng cụ chủ gặp phải lái xe "thừa văn hóa".

vt_hoa

Xe tăng
Có mua cụ ạ, em đang ngồi nghĩ kế khai với bảo hiểm thế nào cho hợp lý.
Các cụ tư vấn cho em với.
Có hãng bảo hiểm vẫn đền cho minh trong trường hợp của cụ nhưng cụ cứ khai với bảo hiểm là húc vào mít xe tải cho dễ. Em cũng đã có lần như thế rồi, hồi đó em mua của Bảo Việt, nhờ luôn gara làm cho

rubythang

Xe tăng
Âm ly loa đầu cd bãi www.amthanhnoidia.com
Website
www.amthanhnoidia.com
kinh nghiệm cho cụ và ae of.lần sau có đỗ thì tránh cái Đýt của mấy thằng xe to to ra.nói chung là cố tránh càng xa càng tốt.mịa bọn đấy nó hôn mềnh thôi cũng đã đủ mệt roài.
à chia buồn với cụ ạ.
e nghĩ ăn xong thằng kia nó có tí men rồi.

dht

Xe điện
Em xin lỗi các cụ cho em chửi bậy câu cho đỡ tức: " *** pạ thằng chó lái xe tải chuyên chở xe ôtô cho hãng Ford."
Trưa nay (ngày 01/11), khoảng 12g30, em có việc qua khu CN Phúc Điền-Hải Dương, xong việc mấy anh em ra nhà hàng Phúc Lộc ( chiều từ Hải Dương về Hà Nội) ăn trưa. Bình thường em hay đỗ trong bãi để xe, nhưng hôm nay đông quá nên em để xe ngoài đường, đỗ sau thằng xe tải chuyên chở ôtô, không biết có phải nó chuyên chạy cho hãng Ford hay không nữa, vì em thấy trên xe nó có mấy chú Ford FOCUS trên đó, phía trước cũng có một xe chở mấy chú Ford EVEREST. Em đỗ cũng khá xa đuôi xe đó vậy mà sau khi ăn uống xong ra xe thì vợ 2 em bị chúng nó ức hiếp cho như thế này:

Còn thằng xe tải kia thì biến mất tăm. Chắc giờ này đang ngồi rung đùi ở đại lý Ford nào đó rồi. *** pạ nó chứ, nếu đã chót lùi vào xe em thì ở lại anh em xin lỗi nhau vài câu thì ai lỡ bắt đền, vậy mà nó hèn quá, bỏ đi không để lại lời nhắn nhủ gì cả. Cụ nào làm ở đại lý Ford tại HN hoặc ở nhà máy Ford dưới Hải Dương biết được thằng này hôm nay giao hoặc nhận hàng thì nhắn em câu để em đến chào nó nhé. Xã hội giờ nhiều thằng hèn quá.
Loại lái xe này rồi sẽ có ngày lao vào gốc cây mà chết thôi.
Mai đi làm bảo hiểm tiện thể tút tát lại vài vết sước để đi chơi tết vậy.
Em chả tin lùi móp xe cụ mà xin lỗi xong rồi cụ cho đi không bắt đền :))

vuahe77

Xe điện
Mựa, thằng lái xe tải này mà ở lại gặp em là cứ chồng đủ xèng đền luôn. Em chạ có lòng tốt như bác chủ thớt đâu. Chia buồn và ngưỡng mộ lòng tốt của bác lắm!

mr.luan12179

Xe buýt
Chia buồn với cụ
Thôi em mời cụ ly giải sầu vậy (b)

Tyhuu88

Xe buýt
để cho đỡ tức cụ sưu tầm ít líp xe đạp cũ viha ngày xưa ý cứ xe tải chở phò cụ đặt dưới lốp cho e không nổ như súng ak e đền cụ!

anhtho

Xe ngựa
Thôi em mời cụ 1 ly cho hạ hỏa. Nhìn bực quá đi mất. Em cũng phải rút kinh nghiệm không đỗ sau mấy thèng xe tải, chúng nó cao to, nhìn không thấy gì đằng sau là mình dễ dính chượng lắm.
Không biết bảo hiểm có cho thay luôn cái nắp capo mới không các cụ nhỉ, chứ gò rồi sơn khó mà ngon như nguyên bản được.

CongNISSAN

Xe tăng
tội nghiệp,chia buồn với cụ ;))

quang74

Xe buýt
chia buồn với cụ. Nhìn xe cũng xót thật! :(

ngonamtri

Xe tăng
Cái này của cụ vừa gò lại vừa sơn lại mất khoảng 3,5 củ. Lần trước xe em cũng bị cánh cửa sau xe tải nó không đóng bật vào nắp capo bị lõm giống cụ, nhưng em tóm được nó bắt đền 2 củ. Em mang xe đi làm bảo hiểm, lấy tiền nó mua sữa cho con hihi