[Thảo luận] Điên quá, em bị thằng xe chuyên chở oto cho FORD nó lùi móp nắp capô rồi bỏ trốn.

Dungha

Xe điện
Xót quá cụ ah! Cho cháu hỏi khí không phải, cụ có mua bảo hiểm không? Mà hỏi thêm các cụ, quả này bảo hiểm nó có trả tiền cho mình không? Theo cháu hiểu thì nếu mình có lỗi bảo hiểm nó mới trả. Chẳng lẽ cụ phải bỏ tiền túi ra ah? Mà quả này nếu làm thì mất mấy củ nhỉ? Chắc cũng phải to tiền :((
Nếu không có bảo hiêm chắc phải tầm 2 củ cụ ạ. Gò lại và phải sơn lại cả nắp capo. Cụ gọi bảo hiểm khai là rúc mít xe tải, nhận hết tội về mình bảo hiểm nó mới đền.

oojimioo

Xe tăng
chia buồn với cụ...*** thằng chở fò

bienxedep

Xe máy
Chia buồn với cụ, mà cụ chơi với hãng BH nào thế?

need_something

Xe tải
Híc, nghe đâu nắp capo, anh hải cũng chưa sơn được vì phải sơn chịu nhiệt ợ

suzuki2006

Xe đạp
Em xin lỗi các cụ cho em chửi bậy câu cho đỡ tức: " *** pạ thằng chó lái xe tải chuyên chở xe ôtô cho hãng Ford."
Trưa nay (ngày 01/11), khoảng 12g30, em có việc qua khu CN Phúc Điền-Hải Dương, xong việc mấy anh em ra nhà hàng Phúc Lộc ( chiều từ Hải Dương về Hà Nội) ăn trưa. Bình thường em hay đỗ trong bãi để xe, nhưng hôm nay đông quá nên em để xe ngoài đường, đỗ sau thằng xe tải chuyên chở ôtô, không biết có phải nó chuyên chạy cho hãng Ford hay không nữa, vì em thấy trên xe nó có mấy chú Ford FOCUS trên đó, phía trước cũng có một xe chở mấy chú Ford EVEREST. Em đỗ cũng khá xa đuôi xe đó vậy mà sau khi ăn uống xong ra xe thì vợ 2 em bị chúng nó ức hiếp cho như thế này:

Còn thằng xe tải kia thì biến mất tăm. Chắc giờ này đang ngồi rung đùi ở đại lý Ford nào đó rồi. *** pạ nó chứ, nếu đã chót lùi vào xe em thì ở lại anh em xin lỗi nhau vài câu thì ai lỡ bắt đền, vậy mà nó hèn quá, bỏ đi không để lại lời nhắn nhủ gì cả. Cụ nào làm ở đại lý Ford tại HN hoặc ở nhà máy Ford dưới Hải Dương biết được thằng này hôm nay giao hoặc nhận hàng thì nhắn em câu để em đến chào nó nhé. Xã hội giờ nhiều thằng hèn quá.
Loại lái xe này rồi sẽ có ngày lao vào gốc cây mà chết thôi.
Mai đi làm bảo hiểm tiện thể tút tát lại vài vết sước để đi chơi tết vậy.
Anh chua ngoa quá.

diennuocxaydung

Xe buýt
Xót quá cụ ah! Cho cháu hỏi khí không phải, cụ có mua bảo hiểm không? Mà hỏi thêm các cụ, quả này bảo hiểm nó có trả tiền cho mình không? Theo cháu hiểu thì nếu mình có lỗi bảo hiểm nó mới trả. Chẳng lẽ cụ phải bỏ tiền túi ra ah? Mà quả này nếu làm thì mất mấy củ nhỉ? Chắc cũng phải to tiền :((
mấy củ á, thay cái capo này chắc đi hơn chục củ, làm lại mỗi lúc nhìn càng điên mắt cụ cho thêm cục đá tảng lên đó rồi chụp ảnh nhờ bh thay giúp đi thôi, đen quá, chửi thế còn ít, xin min mod sớm đi kẻo ko có xe mà lái cụ ạ:))

thuysinh.tl

Xe container
Híc híc. CHia buồn cùng cụ. Trông vợ 2 bị sẹo mà thương quá. Đúng là gặp phải mấy "thằng đầu to óc nho"

LeTai1979

Xe cút kít
Chia buồn với Cụ nhé, cái loại lx xxx.

tuan1979

Xe tăng
Website
luyenchudep.net.vn
thôi,cụ cho qua luôn đi ạ, thằng hèn đó không đáng cho cụ chửi đâu, e cũng bị mấy lần như này rồi mà chẳng bít kêu ai ạ, thành thật chia buồn với cụ ạ

hoangmalanh

Xe tải
Xót quá cụ ạ!

Dogia

Xe điện
chia sẻ cục tức với cụ,
cái này mà vào hãng như Toy hay Ford làm thì chắc phải tầm 4-5 củ, bảo hiểm chịu thanh toán thì kụ cứ xem danh sách của chúng nó có gara chính hãng xịn nhất thì vào, chất lượng còn đảm bảo chút hơn là gara ngoài

blackcarens

Xe buýt
Chia buồn với cụ, thôi thì của đi thay người thôi, lăn tăn làm giề, sáng CN oánh xe đạp qua 3B cho nó máu :D

biahoihanoi

Xe lăn
Chắc nó sợ cụ kh cho nó xin lỗi đây mà

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chia buồn cùng bác, đi làm lại cái nóc ca pô thôi ạ, nhìn xót quá !

starlv

Xe buýt
may cụ có BH..cứ nghĩ ra viết hay hay tí là đc nhìn xe cụ thế em cũng thấy xót

vasco

[Tịch thu bằng lái]
xe bac là xe gì vậy

DUONGLAM

Xe điện
Nhìn cũng đau xót thật, chia buồn với cụ chủ

bmw1226

Xe tải

Bạn làm việc với hãng FORD ở HD để tìm xem có mấy xe tải chuyên chở xe ô tô trong ngày là bắt được nó ngay. Kiểm tra sơn xe dính ở đuôi xe tải (kiểu như CSI Miami) thì sẽ bắt được thủ phạm. Bắt được rồi thì tự xử thôi! Đừng để nó thoát!

Em xin lỗi các cụ cho em chửi bậy câu cho đỡ tức: " *** pạ thằng chó lái xe tải chuyên chở xe ôtô cho hãng Ford."
Trưa nay (ngày 01/11), khoảng 12g30, em có việc qua khu CN Phúc Điền-Hải Dương, xong việc mấy anh em ra nhà hàng Phúc Lộc ( chiều từ Hải Dương về Hà Nội) ăn trưa. Bình thường em hay đỗ trong bãi để xe, nhưng hôm nay đông quá nên em để xe ngoài đường, đỗ sau thằng xe tải chuyên chở ôtô, không biết có phải nó chuyên chạy cho hãng Ford hay không nữa, vì em thấy trên xe nó có mấy chú Ford FOCUS trên đó, phía trước cũng có một xe chở mấy chú Ford EVEREST. Em đỗ cũng khá xa đuôi xe đó vậy mà sau khi ăn uống xong ra xe thì vợ 2 em bị chúng nó ức hiếp cho như thế này:

Còn thằng xe tải kia thì biến mất tăm. Chắc giờ này đang ngồi rung đùi ở đại lý Ford nào đó rồi. *** pạ nó chứ, nếu đã chót lùi vào xe em thì ở lại anh em xin lỗi nhau vài câu thì ai lỡ bắt đền, vậy mà nó hèn quá, bỏ đi không để lại lời nhắn nhủ gì cả. Cụ nào làm ở đại lý Ford tại HN hoặc ở nhà máy Ford dưới Hải Dương biết được thằng này hôm nay giao hoặc nhận hàng thì nhắn em câu để em đến chào nó nhé. Xã hội giờ nhiều thằng hèn quá.
Loại lái xe này rồi sẽ có ngày lao vào gốc cây mà chết thôi.
Mai đi làm bảo hiểm tiện thể tút tát lại vài vết sước để đi chơi tết vậy.

hdx

Xe điện
Có mua cụ ạ, em đang ngồi nghĩ kế khai với bảo hiểm thế nào cho hợp lý.
Các cụ tư vấn cho em với.
Cụ cứ làm việc với bảo hiểm rồi nó sẽ tự bảo mình khai thế nào. Nghĩ làm gì cho nó mệt đầu.

Xe2009

Xe tải
Có mua cụ ạ, em đang ngồi nghĩ kế khai với bảo hiểm thế nào cho hợp lý.
Các cụ tư vấn cho em với..
Chia buồn với Cụ hieuhic. Cụ gọi cho nhân viên bảo hiểm quản lý xe Cụ, có tiền cà phê cho anh em, các bạn ấy sẽ mách cách làm cho Cụ. Mọi người thường vẫn làm thế và đều xong cả.