Dịch vụ dọn nội thất ô tô có phải là thừa không các bác??

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
vệ sinh nội thất ô tô, có bác bảo tự làm thường xuyên không dùng hóa chất gì cả vẫn ngon lành, em nghĩ không dùng thì họ sản xuất ra làm gì...... gara ô tô mọc ra làm gì hả các bác..........

trungnh

Xe tăng
vệ sinh nội thất ô tô, có bác bảo tự làm thường xuyên không dùng hóa chất gì cả vẫn ngon lành, em nghĩ không dùng thì họ sản xuất ra làm gì...... gara ô tô mọc ra làm gì hả các bác..........
Chả hiểu í cụ muốn gì, cụ đang làm về dọn nội thất mà :| . (nghe cứ như cụ đang "dỗi" mấy ông không chịu vào gara làm nội thất mà cứ thích DIY ấy nhỉ :))

Chỉnh sửa cuối:

Kiabuoisang

Xe container
Có lẽ đang chim cú vì ...kinh tế suy thoái :D

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
haizzz

Chỉnh sửa cuối:

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
Chỉnh sửa cuối:

matiz08

Xe điện
Em thì nghĩ, chẳng có,j là thừa, vấn đề quan trọng là ở chất lượng dịch vụ. Vì thực ra làm cái gì cũng phải có chuyên môn, phải chuyên nghiệp. Tự chăm sóc thì cũng chỉ là lau chùi vớ vẩn những chỗ dễ lau, chứ em chẳng nghĩ mấy ai có tgian tháo cái này, cái kia, tỉ mẩn ngồi làm đâu. Tgian đấy để mà kiếm tiền, rồi dùng tiền để hưởng dịch vụ, thúc đẩy xã hội phát triển chứ,hi. Kụ kinh doanh, cứ làm thật tốt việc của mình, wan tâm làm gì, ai kêu tự làm dc thì cứ đi mà làm,he.

trungnh

Xe tăng
hix...bên em làm online tại nhà, đến tận nơi làm mà bác, nên dịch vụ cũng nhiều....................nhưng cũng tư vấn nhiều bác về cách thức và dung dịch để làm ..thì các bác bảo, tao tự làm được........tao biết hết... cũng thấy dỗi dỗi bác ạ :)... bọn em cũng là dịch vụ cần thiết với nhiều bác lắm chứ :(
Cụ ơi trong số khách hàng thì cũng chỉ 1 phần nhỏ như vậy thôi mà, cụ việc gì phải bận tâm đến mức mở hẳn thớt như thế này :-" . Cứ tập trung chuyên môn thôi cho nó nhẹ nhàng đầu óc.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
uhm thì bác tiếp thị giỏi, em cũng là nhân viên, có nói trên diễn đàn thì là nói chuyện vui, còn tiếp thị trên này cũng là một phần, diễn đàn là nơi mình chia sẻ kinh nghiệm, những bức xúc...............bác nói em tiếp thị lởm, hóa ra bác vào otofun chỉ để tiếp thị hả bác :)
em góp ý thôi :P không ai làm dịch vụ mà lại bắt đầu một câu chuyện bằng cách mắng khách nhem nhẻm như bác :D

Chỉnh sửa cuối:

chebonmua

Xe buýt
E nghĩ là cũng thừa nếu như chỉ dọn riêng nội thất .Thường thường khi di rửa xe thì yêu cầu dọn nội thất luôn rồi.

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
^^! có gara nào nguyên dọn nội thất đâu hả bác, bác cứ alo là đủ cả bác ạ?
E nghĩ là cũng thừa nếu như chỉ dọn riêng nội thất .Thường thường khi di rửa xe thì yêu cầu dọn nội thất luôn rồi.

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
bác với em cũng đều là dịch vụ, nên nhiều lúc cũng nhờ nhau để phát triển, em hi vọng sẽ gặp bác, cùng làm một chầu để quen biết, nếu bác không chê......:)
em góp ý thôi :P không ai làm dịch vụ mà lại bắt đầu một câu chuyện bằng cách mắng khách nhem nhẻm như bác :D

doilamegi

Xe buýt
Ko hiểu cụ chủ ý kiến cụ thể là j? Mà có cái lạ là e càng đọc càng ko hiểu j hết - thế mới lạ!

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
cùng nhau làm việc, cùng nhau phát triển thôi mà bác..........................
Ko hiểu cụ chủ ý kiến cụ thể là j? Mà có cái lạ là e càng đọc càng ko hiểu j hết - thế mới lạ!

nhalauxehoi

Xe hơi
Hôm chủ nhật tuần trước em có giặt bộ ghế da của bên Phương đông auto chuẩn phết các bác ạ, ghế nó giặt bằng dung dịch chuyên dụng của bên đó, sạch phết , rồi dưỡng da lại, trông như mới......có bộ nỉ bàn ăn nó giặt bằng dung dịch và máy giặt nên rất sạch, hút ra cả đống đất cát......các bác có làm vào đây mà tham khảo
http://phuongdongauto.com/san-pham/dịch-vụ-giặt-ghế-sofa-da-tại-nhà.html

KunBoy

Xe buýt
Có cũng tốt mà k có cũng vẫn ok!
Vì chỗ e rửa xe họ rửa xe xong lau nội thất cho mình cũng khá sạch rồi ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
vâng bác cứ tự nhiên!